Tất cả

Danh sách tin đăng
13 ảnh

VỊ TRÍ TRUNG TÂM, GẦN BỆNH VIỆN HỒNG ĐỨC. NHÀ ĐANG SỬA, HOÀN THIỆN FULL NỘI THẤT.

5.2 tỷ
33m2
158 triệu/m²
nhatotsg.com
Quang Trung, Quận Gò Vấp
So sánh

8 ảnh

VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA, HẺM XE TẢI, 2 MẶT TIỀN, KINH DOANH DÒNG TIỀN.

7.8 tỷ
54m2
144 triệu/m²
nhatotsg.com
Thiên Phước., Quận Tân Bình
So sánh

12 ảnh

KHU VIP BÀU CÁT - TÂN BÌNH - NHÀ 3 TẦNG BTCT - GẦN MT - TẶNG NỘI THẤT GỖ XỊN - VUÔNG A4.

6.4 tỷ
34m2
188 triệu/m²
nhatotsg.com
Hồng Lạc, Quận Tân Bình
So sánh

2 ảnh

Hẻm xe hơi 5m, gần chợ Bảo Ngọc Tú, trường học, siêu thị, nhà thờ.

8.7 Tỷ
67.3 m2
129 triệu/m²
nhatotsg.com
Phan Huy Ích, Quận Gò Vấp
So sánh

Nhà Phan Huy Ích , Phường 15, Tân Bình, TP.HCM DT5.0m x 13.5m (67.3m2), 1 trệt 1 tầng, Tây Nam, 3pn, 2wc, 2 tầng, sổ hồng riêng. Hẻm xe hơi 5m, gần chợ Bảo Ngọc Tú, trường học, siêu thị, chùa, nhà thờ Liên hệ: 070.2727.035 (Tâm)

10 ảnh

HẺM XE HƠI - NGANG KHỦNG 5.2M. BÊN HÔNG NHÀ CÓ HẺM THÔNG THOÁNG.

6.3 tỷ
63m2
100 triệu/m²
nhatotsg.com
Quang Trung, Quận Gò Vấp
So sánh

13 ảnh

SIÊU PHẨM 4 TẦNG ĐÚC BTCT - Ô TÔ NGỦ TRONG NHÀ - KHU TRUNG TÂM - THÔNG SỐ ĐẸP - NHÀ FULL NỘI THẤT.

6.6 tỷ
51m2
129 triệu/m²
nhatotsg.com
Phạm Văn Chiêu, Quận Gò Vấp
So sánh

10 ảnh

CĂN GÓC THOÁNG MÁT. NHÀ CŨ TIỆN XÂY MỚI. HẺM 3M

6 tỷ
48m2
125 triệu/m²
nhatotsg.com
Lạc Long Quân, Quận Tân Bình
So sánh

3 ảnh

DÒNG TIỀN ỔN ĐỊNH - DÃY TRỌ 4 PHÒNG 10TR/THÁNG - XE HƠI TỚI NHÀ - VỊ TRÍ NGAY CHỢ THÔNG TỨ HƯỚNG

6.5 tỷ
60m2
108 triệu/m²
nhatotsg.com
Nguyễn Sỹ Sách , Quận Tân Bình
So sánh

10 ảnh

NGAY TÂN BÌNH - Ô TÔ TRONG NHÀ - 4X16M - MỚI ĐẸP Ở LIỀN

7.6 tỷ
64m2
119 triệu/m²
nhatotsg.com
Trần Thánh Tông, Quận Tân Bình
So sánh

5 ảnh

KHU VIP TÂN BÌNH - 4 TẦNG - HẺM GẦN 3M

9 tỷ
44m2
205 triệu/m²
nhatotsg.com
Lạc Long Quân, Quận Tân Bình
So sánh

9 ảnh

GẦN CÔNG VIÊN LÀNG HOA, QUANG TRUNG. CÁCH MẶT TIỀN HẺM XE TẢI 15M.

4.88 tỷ
37m2
132 triệu/m²
nhatotsg.com
Nguyễn Văn Khối, Quận Gò Vấp
So sánh

4 ảnh

LÔ ĐẤT DIỆN TÍCH ĐẸP - HẺM XE HƠI 1 TRỤC ĐƯỜNG BỜ KÈ SÔNG VÀM THUẬN

5 tỷ
93m2
54 triệu/m²
nhatotsg.com
Tô Ngọc Vân, Quận Gò Vấp
So sánh

5 ảnh

GẦN SÂN BAY VÀ TÂN PHÚ - 10M RA ĐƯỜNG XE TẢI.

3.25 tỷ
30m2
108 triệu/m²
nhatotsg.com
Nguyễn Sỹ Sách , Quận Tân Bình
So sánh

6 ảnh

HẺM ÔTÔ - NGANG LỚN GẦN 5M - 4 PHÒNG NGỦ - KHU VIP TÂN BÌNH.

6.9 tỷ
58m2
119 triệu/m²
nhatotsg.com
Đồng Đen, Quận Tân Bình
So sánh

11 ảnh

NHÀ CỰC ĐẸP TRONG KHU ĐỒNG BỘ, NHÀ CAO 5 TẦNG, HIỆN ĐẠI SANG TRỌNG - TẶNG FULL NỘI THẤT CAO CẤP

6.3 tỷ
37m2
170 triệu/m²
nhatotsg.com
Trần Thị Trọng, Quận Tân Bình
So sánh

13 ảnh

KHU VỰC AN NINH YÊN TĨNH - NGANG 5M - 4PN - NHÀ CHẮC CHẮN ĐẸP.

5.8 tỷ
56m2
104 triệu/m²
nhatotsg.com
Cống Lỡ, Quận Tân Bình
So sánh

6 ảnh

VỊ TRÍ ĐẸP HẺM XE HƠI, CÁCH MT 30M, NGAY CHỢ, TRƯỜNG HỌC CÁC CẤP, GIÁP GÒ VẤP

4.8 tỷ
59m2
81 triệu/m²
nhatotsg.com
Trần Thị Cờ, Quận 12
So sánh

10 ảnh

ĐẸP LUNG LINH - TRUNG TÂM TIỆN ÍCH - HXH - 2 TẦNG - GIÁP GÒ VẤP

4.8 tỷ
46m2
104 triệu/m²
nhatotsg.com
Tân Thới Hiệp 14 , Quận 12
So sánh

6 ảnh

VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA. KHU DÂN CƯ ĐÔNG VUI VÀ SẦM UẤT. CÁCH BẾN XE HIỆP THÀNH 200M.

4.48 tỷ
46m2
97 triệu/m²
nhatotsg.com
Hiệp Thành 17, Quận 12
So sánh

Chat zalo