Tất cả

Danh sách tin đăng
4 ảnh

Hoàng Hoa Thám BT gần chợ và trường học, phù hợp cho kinh doanh

6.95 Tỷ
60.8 m2
114 triệu/m²
nhatotsg.com
Đường Hoàng Hoa Thám, Quận Bình Thạnh
So sánh

Nhà Hoàng Hoa Thám, Phường 5, Bình Thạnh, TP.HCM. DT 4.5m x 13.5m (60.8m2), 2pn, 1wc, 1 trệt 1 tầng. Sổ hồng riêng, gần chợ, trường học, tiện kinh doanh cho thuê. Giá 6.95 tỷ Liên hệ: 070.2727.035 (Tâm)

4 ảnh

Quang Trung trung tâm Gò Vấp hướng đông nam, có sân để xe + hẻm ba gác

6 Tỷ
71 m2
85 triệu/m²
nhatotsg.com
Đường Quang Trung, Quận Gò Vấp
So sánh

Bán nhà Quang Trung, Phường 10, Gò Vấp. DT (5 x 14m) 71m2, hẻm 3 gác. 2PN 2wc. Trung tâm Gò Vấp, thuận tiền di chuyển. Cách vài mét ra hẻm ô tô. Hướng Đông Nam. Có sân để xe. Liên hệ: 070.2727.035 (Tâm)

2 ảnh

Hẻm xe hơi gần mặt tiền Lê Văn Thọ - CV Làng hoa

3.85 Tỷ
24 m2
160 triệu/m²
nhatotsg.com
Đường Lê Văn Thọ, Quận Gò Vấp
So sánh

Hẻm xe hơi, gần mặt tiền đường Lê Văn Thọ, khu vực sầm uất, gần CV Làng Hoa, sổ hồng riêng.

4 ảnh

Hẻm 5m, Quang Trung. Vị trí đẹp, hẻm sạch. Dân trí .

4.25 tỷ
35m2
121 triệu/m²
nhatotsg.com
Quang Trung, Quận Gò Vấp
So sánh

👉 Vị trí đẹp, hẻm sạch. Dân trí .

3 ảnh

Hẻm xe hơi Quang Trung, gần Vincom, Coopmart, Emart, trường học, chợ, siêu thị, bệnh viện, nhà thờ.

7.3 Tỷ
77 m2
95 triệu/m²
nhatotsg.com
Đường Quang Trung, Quận Gò Vấp
So sánh

Sổ Hồng Riêng, hẻm xe hơi, gần Vincom, Coopmart, Emart, trường học, chợ, siêu thị, bệnh viện, nhà thờ.

8 ảnh

Hẻm xe hơi, Trung Mỹ Tây 9, khu vực đông dân cư, cao ráo không ngập, có thể kinh doanh buôn bán.

3.15 tỷ
68m2
46 triệu/m²
nhatotsg.com
Trung Mỹ Tây 9, Quận 12
So sánh

Trung Mỹ Tây 9, Trung Mỹ Tây, Quận 12. Giá: 3,15 tỷ. 4m x 17m (68m2), 1 trệt 1 lửng 3PN, 2WC, sổ hồng riêng.

11 ảnh

SIÊU HIẾM, Nhà Đường số 8, P11, GÒ VẤP.

3.75 tỷ
31m2
121 triệu/m²
nhatotsg.com
Đường số 8, Quận Gò Vấp
So sánh

7 ảnh

NGỘP BÁN NHANH NHÀ 3 TẦNG, Nguyễn Văn Khối. TẶNG lại hết nội thất.

6.35 tỷ
45.6m2
139 triệu/m²
nhatotsg.com
Nguyễn Văn Khối, Quận Gò Vấp
So sánh

4 ảnh

Đường 14, gần chợ Hạnh Thông Tây, sân golf, Phường 8, Gò Vấp.

4.9 Tỷ
47.5 m2
103 triệu/m²
nhatotsg.com
Đường 14, Quận Gò Vấp
So sánh

Chat zalo