- nhatotsg.com
- »Tin bán
- »Tin mua bán
- »Phường 6
- »Quận Tân Bình
- »Thành phố Hồ Chí Minh
- »SIÊU PHẨM MẶT TIỀN, KHU ĐẤT THÁNH, BẮC HẢI, GIÁP Q10, ĐƯỜNG NHỰA, NGAY CHỢ NAM HÒA, 3 TẦNG.
SIÊU PHẨM MẶT TIỀN, KHU ĐẤT THÁNH, BẮC HẢI, GIÁP Q10, ĐƯỜNG NHỰA, NGAY CHỢ NAM HÒA, 3 TẦNG.
167 triệu/m²
So sánh
Thông tin mô tả
7.5 tỷ thương lượng mạnh.
DT 76m2( 4 x19m).
Tứ Hải, Phường 6, Tân Binh.
+ Vị trí đẹp, khu đất thánh Nghĩa Phát Bắc Hải, giáp Q10. Gần Cv Lê Thị Riêng.
+ Kết cấu : 3 tầng, gồm 5PN, sân thượng trước sau, giếng trời thông thoáng.
+ Đường nhựa mới 3 mét, khu phân lô đồng bộ , dân cư dân trí..
+ Sổ hồng riêng, pháp lý chuẩn chính chủ.
LÊN SÓNG SIÊU PHẨM 4 TẦNG. NHÀ PHỐ KHU CAO TẦNG ĐỒNG BỘ.
6.59 tỷ
43m2
153 triệu/m²Đường Số 3, Quận Gò Vấp
21 giờ trước
120
So sánh -
4.1 tỷ
37m2
111 triệu/m²Quang Trung, Quận Gò Vấp
1 ngày trước
110
So sánh -
3.3 tỷ
18.2m2
181 triệu/m²Quang Trung, Quận Gò Vấp
1 ngày trước
89
So sánh -
HẺM Ô TÔ. KHU AN NINH, DÂN TRÍ - TẶNG FULL NỘI THẤT XỊN.
6.58 tỷ
44m2
150 triệu/m²Bùi Quang Là, Quận Gò Vấp
1 ngày trước
158
So sánh -
8.8 tỷ
67m2
131 triệu/m²Âu Cơ, Quận Tân Bình
1 ngày trước
104
So sánh -
Vị trí đẹp, hoàn công đủ, nhà mới đẹp.
6.36 tỷ
50,4m2
126 triệu/m²Nguyễn Văn Nghi, Quận Gò Vấp
1 tuần trước
158
So sánh -
NHÀ MỚI ĐẸP – PHÁP LÝ CHUẨN – GIÁ TỐT
4.5 tỷ
50m2
90 triệu/m²Phan Huy Ích, Quận Gò Vấp
1 tuần trước
96
So sánh -
5.99 tỷ
42m2
143 triệu/m²Lạc Long Quân, Quận Tân Bình
1 tuần trước
284
So sánh
Tin đăng vừa xem
NHÀ DIỆN TÍCH LỚN - LÔ GÓC - CHÍNH CHỦ XÂY KIÊN CỐ - TRUNG TÂM XÃ TRUNG CHÁNH.
26 triệu/m²
So sánh
MẶT TIỀN ĐƯỜNG NHỰA KINH DOANH TỐT. GẦN TRUNG TÂM THỊ TRẤN HÓC MÔN , LÝ THƯỜNG KIỆT.
52 triệu/m²
So sánh
VỊ TRÍ ĐẸP, HẺM TRƯỚC NHÀ 4M XE HƠI TỚI NHÀ. GẦN EMART PHAN HUY ÍCH, XUNG QUANH TIỆN ÍCH ĐẦY ĐỦ
156 triệu/m²
So sánh