Tất cả

Danh sách tin đăng
10 ảnh

LÊN SÓNG SIÊU PHẨM 4 TẦNG. NHÀ PHỐ KHU CAO TẦNG ĐỒNG BỘ.

6.59 tỷ
43m2
153 triệu/m²
nhatotsg.com
Đường Số 3, Quận Gò Vấp
So sánh

10 ảnh

HẺM Ô TÔ. KHU AN NINH, DÂN TRÍ - TẶNG FULL NỘI THẤT XỊN.

6.58 tỷ
44m2
150 triệu/m²
nhatotsg.com
Bùi Quang Là, Quận Gò Vấp
So sánh

7 ảnh

8.8 tỷ
67m2
131 triệu/m²
nhatotsg.com
Âu Cơ, Quận Tân Bình
So sánh

5 ảnh

Vị trí đẹp, hoàn công đủ, nhà mới đẹp.

6.36 tỷ
50,4m2
126 triệu/m²
nhatotsg.com
Nguyễn Văn Nghi, Quận Gò Vấp
So sánh

7 ảnh

NHÀ MỚI ĐẸP – PHÁP LÝ CHUẨN – GIÁ TỐT

4.5 tỷ
50m2
90 triệu/m²
nhatotsg.com
Phan Huy Ích, Quận Gò Vấp
So sánh

5 ảnh

HXH THÔNG - SỔ VUÔNG NHƯ TỜ A4.

8.7 tỷ
55m2
158 triệu/m²
nhatotsg.com
Huỳnh Văn Nghệ, Quận Tân Bình
So sánh

8 ảnh

Nhà mới, vị trí đẹp, hẻm nhựa 3m sạch sẽ. ĐS3 - công viên Làng Hoa.

4.6 tỷ
36m2
128 triệu/m²
nhatotsg.com
Đường số 3, Quận Gò Vấp
So sánh

- Vị trí đẹp, hẻm nhựa 3m sạch sẽ, cách hẻm xe hơi 1 căn nhà, khu dân trí cao, vài bước chân ra chợ.

13 ảnh

MẶT TIỀN KINH DOANH SẦM UẤT. NGANG 4M CHUẨN - VỪA Ở HAY CHO THUÊ GIỪ TIỀN TỐT - VỊ TRÍ ĐẸP

8.579 tỷ
34m2
252 triệu/m²
nhatotsg.com
Đường số, Quận Gò Vấp
So sánh

9 ảnh

SIÊU PHẨM 5 TẦNG MỚI TINH, KHU PHÂN LÔ VUÔNG VỨC - XE HƠI NGỦ NHÀ.

7.8 tỷ
52m2
150 triệu/m²
nhatotsg.com
Phan Huy Ích, Quận Gò Vấp
So sánh

11 ảnh

GẦN HẺM Ô TÔ 🚘 THÔNG KHU VIP BÀU CÁT - GẦN CHỢ TÂN BÌNH - CHỢ ÔNG ĐỊA - 5P QUA QUA QUẬN 10

6.8 tỷ
45m2
151 triệu/m²
nhatotsg.com
Ni Sư Huỳnh Liên, Quận Tân Bình
So sánh

5 ảnh

SIÊU PHẨM TRƯỜNG CHINH, BÀU CÁT NHÀ 3 LẦU. CHO THUÊ 18 TRIỆU/THÁNG.

7.95 TỶ
70M2
114 triệu/m²
nhatotsg.com
Trường Chinh, Quận Tân Bình
So sánh

Gần chợ , Trường học , uỷ ban phường

6 ảnh

Nguyễn Văn Khối, giá nhỏ, thích hợp đầu tư, khai thác dòng tiền.

3.2 tỷ
21m2
152 triệu/m²
nhatotsg.com
Nguyễn Văn Khối, Quận Gò Vấp
So sánh

7 ảnh

HXH PHAN VĂN TRỊ ĐỐI DIỆN CITYLAND, NHÀ MỚI HOÀN CÔNG ĐẦY ĐỦ.

7.3 Tỷ
48 m2
152 triệu/m²
nhatotsg.com
Phan Văn Trị, Quận Gò Vấp
So sánh

HXH Phan Văn Trị, P10, Gò Vấp. Đối diện cityland. Ô tô đỗ cửa. DT: 4m x 12m. Công nhận đủ. 1 trệt 3 lầu sân thượng. 3PN, 4WC. Sổ hồng riêng. Hoàn công đầy đủ. Nhà mới ở ngay. Giá 7.3 tỷ Liên hệ: 0702727035

12 ảnh

HẺM Ô TÔ 1 TRỤC. LÊ ĐỨC THỌ. Khu dân cư an ninh, yên tĩnh, hàng xóm văn minh.

7.9 tỷ
67m2
118 triệu/m²
nhatotsg.com
Lê Đức Thọ, Quận Gò Vấp
So sánh

Khu dân cư an ninh, yên tĩnh, hàng xóm văn minh.

2 ảnh

Hẻm xe hơi Phạm Ngũ Lão Gò Vấp. Cho thuê 20triệu/tháng.

20 Tỷ
173 m2
116 triệu/m²
nhatotsg.com
Phạm Ngũ Lão, Quận Gò Vấp
So sánh

Hẻm xe hơi, gần trường học, siêu thị, bệnh viện. Sổ Hồng Riêng. Cho thuê 20triệu/tháng.

14 ảnh

NGAY CÔNG VIÊN LÀNG HOA, HẺM XE HƠI, SÁT MẶT TIỀN, NHÀ 5 TẦNG, XÂY MỚI 100%

7.4 tỷ
45m2
164 triệu/m²
nhatotsg.com
Nguyễn Văn Khối, Quận Gò Vấp
So sánh

11 ảnh

MẶT TIỀN KINH DOANH. GIÁ TRONG HẺM – HÀNG HIẾM KHU VỰC.

6.95 tỷ
66m2
105 triệu/m²
nhatotsg.com
Bùi Quang Là, Quận Gò Vấp
So sánh

Chat zalo