Các loại nhà

Danh sách tin đăng
12 ảnh

NGAY NGÃ TƯ TRUNG CHÁNH, GẦN BẾN XE AN SƯƠNG, TRUNG TÂM VĂN HOÁ QUẬN 12.

5.6 tỷ
82m2
68 triệu/m²
nhatotsg.com
Quốc lộ 22, Huyện Hóc Môn
So sánh

5 ảnh

HẺM Ô TÔ - SÁT MẶT TIỀN ĐƯỜNG.

7.9 tỷ
107m2
74 triệu/m²
nhatotsg.com
Hoàng Bật Đạt, Quận Tân Bình
So sánh

3 ảnh

VỊ TRÍ NGAY CHỢ TÂN TRỤ, HẺM RỘNG, TIỆN ÍCH XUNG QUANH ĐẦY ĐỦ.

7.5 tỷ
83m2
90 triệu/m²
nhatotsg.com
Nguyễn Sỹ Sách , Quận Tân Bình
So sánh

6 ảnh

KHU BÀU CÁT TÂN BÌNH - HẺM RỘNG THOÁNG, NHÀ C4 TIỆN XÂY MỚI HOẶC SỬA LẠI.

7.75 tỷ
62m2
125 triệu/m²
nhatotsg.com
Nguyễn Hồng Đào, Quận Tân Bình
So sánh

4 ảnh

HẺM 8M XE HƠI ĐỖ CỬA - NGAY T3 TÂN SƠN NHẤT, ETOWN, KCN TÂN BÌNH - VUÔNG VỨC.

6.4 tỷ
56m2
114 triệu/m²
nhatotsg.com
Nguyễn Sỹ Sách , Quận Tân Bình
So sánh

5 ảnh

BÁN ĐẤT DIỆN TÍCH KHỦNG TẶNG NHÀ.

6.6 tỷ
91m2
73 triệu/m²
nhatotsg.com
Trần Thị Trọng, Quận Tân Bình
So sánh

7 ảnh

BÁN ĐẤT TẶNG XƯỞNG MẶT TIỀN ẤP ĐÔNG, ĐANG CHO THUÊ DÒNG TIỀN 14 TRIỆU/M2 - NGANG 5M NỞ HẬU TÀI LỘC 16M.

7.8 tỷ
238m2
33 triệu/m²
nhatotsg.com
Ấp Đông 1 , Huyện Hóc Môn
So sánh

8 ảnh

GẦN SÂN BAY TSN & CHỢ TÂN SƠN NHÌ, SÁT BÊN PHÚ NHUẬN, BÌNH THẠNH

4.9 tỷ
24m2
204 triệu/m²
nhatotsg.com
Nguyễn Kiệm, Quận Gò Vấp
So sánh

10 ảnh

20M RA MẶT TIỀN TRƯỜNG CHINH - NGANG 4.9M - 2 TẦNG ĐÚC BTCT - CHO THUÊ 15 TRIỆU.

6.8 tỷ
73m2
93 triệu/m²
nhatotsg.com
Nguyễn Phúc Chu, Quận Tân Bình
So sánh

8 ảnh

KHU VỰC DÂN CƯ SẦM UẤT, KHU VỰC VIP AN NINH

6.2 tỷ
36m2
172 triệu/m²
nhatotsg.com
Hoàng Bật Đạt, Quận Tân Bình
So sánh

8 ảnh

HẺM 3M - 2 LẦU PHÁP LÝ CHUẨN - SỔ VUÔNG ĐẸP.

5.6 tỷ
44m2
127 triệu/m²
nhatotsg.com
Âu Cơ, Quận Tân Bình
So sánh

7 ảnh

HXH THÔNG - NỞ HẬU - CHÍNH CHỦ 1 ĐỜI - KHÔNG QH.

6.6 tỷ
50m2
132 triệu/m²
nhatotsg.com
Lộc Vinh, Quận Tân Bình
So sánh

8 ảnh

NHÀ 2 TẦNG BTCT. NGAY NGÃ TƯ LÝ THƯỜNG KIỆT, SÁT BÊN Q10. HXH CÁCH CỬA 10M.

5.8 tỷ
55m2
105 triệu/m²
nhatotsg.com
Nghĩa Phát, Quận Tân Bình
So sánh

12 ảnh

5 TẦNG BTCT - HXH - NHÀ ĐẸP LUNG LINH. THÍCH HỢP GIA ĐÌNH Ở HOẶC ĐẦU TƯ CHO THUÊ GIỮ TIỀN.

5.25 tỷ
22m2
239 triệu/m²
nhatotsg.com
Nguyễn Hồng Đào, Quận Tân Bình
So sánh

8 ảnh

KẾ BÊN BÀU CÁT, ĐI MẤY BƯỚC RA CHỢ, SIÊU THỊ, TRƯỜNG HỌC, BỆNH VIỆN, SÂN BAY.

6.6 tỷ
69m2
96 triệu/m²
nhatotsg.com
Bùi Thế Mỹ, Quận Tân Bình
So sánh

4 ảnh

HẺM XE HƠI ĐỖ CỬA, ĐỐI DIỆN CHỢ TÂN TRỤ, GẦN KHU CN TÂN BÌNH.

7.9 tỷ
139m2
57 triệu/m²
nhatotsg.com
Nguyễn Sỹ Sách , Quận Tân Bình
So sánh

4 ảnh

TRUNG TÂM PHƯỜNG TÂN BÌNH - SÁT NHÀ GA T3 CHỈ. GIÁ TỐT ĐẦU TƯ.

5.65 tỷ
54m2
105 triệu/m²
nhatotsg.com
Trường Chinh, Quận Tân Bình
So sánh

15 ảnh

SIÊU PHẨM 4 TẦNG HẺM THÔNG, FULL NỘI THẤT THEO NHÀ, CỬA TỰ ĐỘNG ĐIỀU KHIỂN TỪ XA.

8.68 tỷ
53m2
164 triệu/m²
nhatotsg.com
Huỳnh Văn Nghệ, Quận Tân Bình
So sánh

8 ảnh

BIỆT THỰ 6 TẦNG, HẺM XE TẢI, XÂY DỰNG + NỘI THẤT HẾT 5 TỶ.

15.5 tỷ
116m2
134 triệu/m²
nhatotsg.com
Cống Lở, Quận Tân Bình
So sánh

10 ảnh

MẶT TIỀN VỪA Ở VỪA KINH DOANH – NGAY CHỢ BÀ QUẸO - 3 TẦNG - KD ĐA NGÀNH NGHỀ.

9.9 tỷ
62m2
160 triệu/m²
nhatotsg.com
Âu Cơ, Quận Tân Bình
So sánh

Chat zalo