Các loại nhà

Danh sách tin đăng
7 ảnh

HXH Phạm Văn Chiêu, khu nhà lầu an ninh cao cấp thoáng mát.

6.58 Tỷ
51 m2
129 triệu/m²
nhatotsg.com
Phạm Văn Chiêu, Quận Gò Vấp
So sánh

Hẻm nhựa 4m ô tô ngủ trong nhà. Vị trí: Gần chợ Thạch Đà, Nhà thờ Thạch Đà, trường học...

9 ảnh

Quang Trung hẻm thông. Cách mặt tiền 20m. Khu vực an ninh, gần trường học các cấp, xung quanh tiện ích đầy đủ.

4.38 tỷ
32m2
137 triệu/m²
nhatotsg.com
Quang Trung, Quận Gò Vấp
So sánh

Có phòng ngủ dưới trệt gần sát đường Quang Trung. Hẻm 3,5m hẻm thông. khu vực an ninh, gần trường học các cấp, xung quanh tiện ích đầy đủ,.... Tặng nội thất cao cấp.

8 ảnh

Huỳnh Văn Chính Tân Phú 1 trệt 2 lầu 2 pn

2.8 Tỷ
40 m2
70 triệu/m²
nhatotsg.com
Đường Huỳnh Văn Chính, Quận Tân Phú

Bán nhà Huỳnh Văn Chính. Tân Phú. Kết cấu nhà đẹp 1 trệt 2 lầu. 2 PN. 3wc . Giá 2.8 tỷ TL. Liên hệ: 070.2727.035 (Tâm)

5 ảnh

Quang Trung, gần ngã 5 Gò Vấp, tiện ích đầy đủ.

4.3 Tỷ
32 m2
134 triệu/m²
nhatotsg.com
Quang Trung, Quận Gò Vấp
So sánh

Vị trí: trung tâm đối diện UB Quận. Gần ngã 5 Gò Vấp. Hẻm 3m tiện ích đầy đủ.

5 ảnh

Phan Văn Trị hẻm 2 xe ô tô né nhau.

3.3 tỷ
21m2
157 triệu/m²
nhatotsg.com
Phan Văn Trị, Quận Gò Vấp
So sánh

• Nhà mới, nội thất cao cấp, thiết kế hiện đại. • Đường trước nhà rộng, khu dân cư an ninh, gần chợ – trường học – siêu thị.

8 ảnh

Khu Vip P10 Gò Vấp. Xe hơi tới cửa, thông tứ phía.

5.15 tỷ
46m2
112 triệu/m²
nhatotsg.com
Quang Trung, Quận Gò Vấp
So sánh

4 ảnh

Hoàng Hoa Thám BT gần chợ và trường học, phù hợp cho kinh doanh

6.95 Tỷ
60.8 m2
114 triệu/m²
nhatotsg.com
Đường Hoàng Hoa Thám, Quận Bình Thạnh
So sánh

Nhà Hoàng Hoa Thám, Phường 5, Bình Thạnh, TP.HCM. DT 4.5m x 13.5m (60.8m2), 2pn, 1wc, 1 trệt 1 tầng. Sổ hồng riêng, gần chợ, trường học, tiện kinh doanh cho thuê. Giá 6.95 tỷ Liên hệ: 070.2727.035 (Tâm)

4 ảnh

Quang Trung trung tâm Gò Vấp hướng đông nam, có sân để xe + hẻm ba gác

6 Tỷ
71 m2
85 triệu/m²
nhatotsg.com
Đường Quang Trung, Quận Gò Vấp
So sánh

Bán nhà Quang Trung, Phường 10, Gò Vấp. DT (5 x 14m) 71m2, hẻm 3 gác. 2PN 2wc. Trung tâm Gò Vấp, thuận tiền di chuyển. Cách vài mét ra hẻm ô tô. Hướng Đông Nam. Có sân để xe. Liên hệ: 070.2727.035 (Tâm)

2 ảnh

Hẻm xe hơi gần mặt tiền Lê Văn Thọ - CV Làng hoa

3.85 Tỷ
24 m2
160 triệu/m²
nhatotsg.com
Đường Lê Văn Thọ, Quận Gò Vấp
So sánh

Hẻm xe hơi, gần mặt tiền đường Lê Văn Thọ, khu vực sầm uất, gần CV Làng Hoa, sổ hồng riêng.

11 ảnh

Căn góc Thống Nhất. Nhà mới tặng full nội thất.( ĐÃ BÁN )

4.95 tỷ
36m2
138 triệu/m²
nhatotsg.com
Thống Nhất, Quận Gò Vấp
So sánh

Căn góc Thống Nhất. Nhà mới full nội thất. DTSD 72m2. (3x9m). 2PN 2WC. Hướng Đông Bắc. Địa chỉ: Thống Nhất, P16, Gò Vấp.

4 ảnh

Hẻm 5m, Quang Trung. Vị trí đẹp, hẻm sạch. Dân trí .

4.25 tỷ
35m2
121 triệu/m²
nhatotsg.com
Quang Trung, Quận Gò Vấp
So sánh

👉 Vị trí đẹp, hẻm sạch. Dân trí .

3 ảnh

Hẻm xe hơi Quang Trung, gần Vincom, Coopmart, Emart, trường học, chợ, siêu thị, bệnh viện, nhà thờ.

7.3 Tỷ
77 m2
95 triệu/m²
nhatotsg.com
Đường Quang Trung, Quận Gò Vấp
So sánh

Sổ Hồng Riêng, hẻm xe hơi, gần Vincom, Coopmart, Emart, trường học, chợ, siêu thị, bệnh viện, nhà thờ.

8 ảnh

Hẻm xe hơi, Trung Mỹ Tây 9, khu vực đông dân cư, cao ráo không ngập, có thể kinh doanh buôn bán.

3.15 tỷ
68m2
46 triệu/m²
nhatotsg.com
Trung Mỹ Tây 9, Quận 12
So sánh

Trung Mỹ Tây 9, Trung Mỹ Tây, Quận 12. Giá: 3,15 tỷ. 4m x 17m (68m2), 1 trệt 1 lửng 3PN, 2WC, sổ hồng riêng.

11 ảnh

SIÊU HIẾM, Nhà Đường số 8, P11, GÒ VẤP.

3.75 tỷ
31m2
121 triệu/m²
nhatotsg.com
Đường số 8, Quận Gò Vấp
So sánh

7 ảnh

NGỘP BÁN NHANH NHÀ 3 TẦNG, Nguyễn Văn Khối. TẶNG lại hết nội thất.

6.35 tỷ
45.6m2
139 triệu/m²
nhatotsg.com
Nguyễn Văn Khối, Quận Gò Vấp
So sánh

4 ảnh

Đường 14, gần chợ Hạnh Thông Tây, sân golf, Phường 8, Gò Vấp.

4.9 Tỷ
47.5 m2
103 triệu/m²
nhatotsg.com
Đường 14, Quận Gò Vấp
So sánh

Chat zalo