- nhatotsg.com
- »Tin bán
- »Tin mua bán
- »Phường 16
- »Quận Gò Vấp
- »Thành phố Hồ Chí Minh
- »DIỆN TÍCH LỚN, HXH SÁT NHÀ. HẺM AN NINH
DIỆN TÍCH LỚN, HXH SÁT NHÀ. HẺM AN NINH
69 triệu/m²
So sánh
Thông tin mô tả
Lê Đức Thọ. Phường 16, Gò Vấp.
Diện tích 69.3/55 (4.9 x 17m). 2 tầng.
Giá 3.8 tỷ.
– Nhà gồm 3 PN, 1 WC, khách bếp, giếng trời, hoàn công đủ.
– HXH cách nhà vài bước chân, khu vực yên tĩnh, hiếm nhà bán.
– Ngay ngã tư Phạm Văn Chiêu và Lê Đức Thọ, gần chợ Xóm Mới.
LÊN SÓNG SIÊU PHẨM 4 TẦNG. NHÀ PHỐ KHU CAO TẦNG ĐỒNG BỘ.
6.59 tỷ
43m2
153 triệu/m²Đường Số 3, Quận Gò Vấp
1 ngày trước
121
So sánh -
4.1 tỷ
37m2
111 triệu/m²Quang Trung, Quận Gò Vấp
1 ngày trước
110
So sánh -
3.3 tỷ
18.2m2
181 triệu/m²Quang Trung, Quận Gò Vấp
1 ngày trước
89
So sánh -
HẺM Ô TÔ. KHU AN NINH, DÂN TRÍ - TẶNG FULL NỘI THẤT XỊN.
6.58 tỷ
44m2
150 triệu/m²Bùi Quang Là, Quận Gò Vấp
1 ngày trước
158
So sánh -
8.8 tỷ
67m2
131 triệu/m²Âu Cơ, Quận Tân Bình
1 ngày trước
104
So sánh -
Vị trí đẹp, hoàn công đủ, nhà mới đẹp.
6.36 tỷ
50,4m2
126 triệu/m²Nguyễn Văn Nghi, Quận Gò Vấp
1 tuần trước
159
So sánh -
NHÀ MỚI ĐẸP – PHÁP LÝ CHUẨN – GIÁ TỐT
4.5 tỷ
50m2
90 triệu/m²Phan Huy Ích, Quận Gò Vấp
1 tuần trước
96
So sánh -
5.99 tỷ
42m2
143 triệu/m²Lạc Long Quân, Quận Tân Bình
1 tuần trước
284
So sánh
Tin đăng vừa xem
SIÊU PHẨM ĐÓN TẾT - 4 TẦNG - FULL NỘI THẤT.
159 triệu/m²
So sánh
LÔ GÓC - VUÔNG VỨC - 4 TẦNG - SÁT HẺM XE HƠI.
114 triệu/m²
So sánh
SIÊU PHẨM NHÀ MỚI ĐẸP, SÁT MT ĐƯỜNG, DỌN VÀO Ở NGAY.
125 triệu/m²
So sánh