Bán nhà riêng

Danh sách tin đăng
10 ảnh

NHỎ ĐẸP - ĐẦY ĐỦ CÔNG NĂNG - HẺM TRƯỚC NHÀ 3M - 2TẦNG

3.4 tỷ
36m2
94 triệu/m²
nhatotsg.com
Lê Đức Thọ, Quận Gò Vấp
So sánh

7 ảnh

HXH THÔNG, VỊ TRÍ CỰC ĐẸP. GẦN EMART2, GẦN CHỢ TÂN SƠN.

4.39 tỷ
44m2
100 triệu/m²
nhatotsg.com
Nguyễn Tư Giản, Quận Gò Vấp
So sánh

7 ảnh

NGÃ TƯ BẢY HIỀN - HẺM SẠCH ĐẸP - KHU DÂN CƯ LÂU NĂM - 1 ĐỜI CHỦ TRANG BÌA

4.5 tỷ
44m2
102 triệu/m²
nhatotsg.com
Trường Chinh, Quận Tân Bình
So sánh

8 ảnh

DIỆN TÍCH LỚN, HXH SÁT NHÀ. HẺM AN NINH

3.8 tỷ
55m2
69 triệu/m²
nhatotsg.com
Lê Đức Thọ, Quận Gò Vấp
So sánh

10 ảnh

20M RA HẺM Ô TÔ- GẦN SIÊU THỊ EMART ( ĐÃ BÁN )

4.85 tỷ
69m2
70 triệu/m²
nhatotsg.com
Nguyễn Duy Cung, Quận Gò Vấp
So sánh

8 ảnh

NHÀ ĐẸP 2 MẶT TIỀN HẺM XE TẢI, NỞ HẬU TÀI LỘC.

5.95 tỷ
64m2
93 triệu/m²
nhatotsg.com
Quang Trung, Quận Gò Vấp
So sánh

9 ảnh

NHÀ 3 TẦNG MẶT TIỀN 12M - VIP HÓC MÔN –DT 102M2– FULL ODT – KD ĐỈNH. 

6.6 tỷ
102m2
65 triệu/m²
nhatotsg.com
Tân Xuân 6, Huyện Hóc Môn
So sánh

8 ảnh

VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA, HẺM XE TẢI, 2 MẶT TIỀN, KINH DOANH DÒNG TIỀN.

7.8 tỷ
54m2
144 triệu/m²
nhatotsg.com
Thiên Phước., Quận Tân Bình
So sánh

4 ảnh

MẶT TIỀN DÒNG TIỀN 15TR/THÁNG - 200M2 NGANG GẦN 6M - 2 TẦNG VUÔNG A4 NỞ HẬU.

7.2 tỷ
200m2
36 triệu/m²
nhatotsg.com
Huỳnh Thị Mài, Huyện Hóc Môn
So sánh

12 ảnh

KHU VIP BÀU CÁT - TÂN BÌNH - NHÀ 3 TẦNG BTCT - GẦN MT - TẶNG NỘI THẤT GỖ XỊN - VUÔNG A4.

6.4 tỷ
34m2
188 triệu/m²
nhatotsg.com
Hồng Lạc, Quận Tân Bình
So sánh

10 ảnh

HẺM XE HƠI - NGANG KHỦNG 5.2M. BÊN HÔNG NHÀ CÓ HẺM THÔNG THOÁNG.

6.3 tỷ
63m2
100 triệu/m²
nhatotsg.com
Quang Trung, Quận Gò Vấp
So sánh

13 ảnh

SIÊU PHẨM 4 TẦNG ĐÚC BTCT - Ô TÔ NGỦ TRONG NHÀ - KHU TRUNG TÂM - THÔNG SỐ ĐẸP - NHÀ FULL NỘI THẤT.

6.6 tỷ
51m2
129 triệu/m²
nhatotsg.com
Phạm Văn Chiêu, Quận Gò Vấp
So sánh

7 ảnh

KHU VIP - NGAY PHAN VĂN HỚN - ĐƯỜNG NHỰA XE TẢI THÔNG - Ô TÔ NGỦ TRONG NHÀ - GẦN CHỢ BÀ ĐIỂM

5.8 tỷ
70.5m2
82 triệu/m²
nhatotsg.com
Xuân Thới thượng 59B, Huyện Hóc Môn
So sánh

10 ảnh

CĂN GÓC THOÁNG MÁT. NHÀ CŨ TIỆN XÂY MỚI. HẺM 3M

6 tỷ
48m2
125 triệu/m²
nhatotsg.com
Lạc Long Quân, Quận Tân Bình
So sánh

3 ảnh

DÒNG TIỀN ỔN ĐỊNH - DÃY TRỌ 4 PHÒNG 10TR/THÁNG - XE HƠI TỚI NHÀ - VỊ TRÍ NGAY CHỢ THÔNG TỨ HƯỚNG

6.5 tỷ
60m2
108 triệu/m²
nhatotsg.com
Nguyễn Sỹ Sách , Quận Tân Bình
So sánh

10 ảnh

NGAY TÂN BÌNH - Ô TÔ TRONG NHÀ - 4X16M - MỚI ĐẸP Ở LIỀN

7.6 tỷ
64m2
119 triệu/m²
nhatotsg.com
Trần Thánh Tông, Quận Tân Bình
So sánh

5 ảnh

KHU VIP TÂN BÌNH - 4 TẦNG - HẺM GẦN 3M

9 tỷ
44m2
205 triệu/m²
nhatotsg.com
Lạc Long Quân, Quận Tân Bình
So sánh

9 ảnh

GẦN CÔNG VIÊN LÀNG HOA, QUANG TRUNG. CÁCH MẶT TIỀN HẺM XE TẢI 15M.

4.88 tỷ
37m2
132 triệu/m²
nhatotsg.com
Nguyễn Văn Khối, Quận Gò Vấp
So sánh

5 ảnh

GẦN SÂN BAY VÀ TÂN PHÚ - 10M RA ĐƯỜNG XE TẢI.

3.25 tỷ
30m2
108 triệu/m²
nhatotsg.com
Nguyễn Sỹ Sách , Quận Tân Bình
So sánh

Chat zalo