Bán nhà riêng

Danh sách tin đăng
6 ảnh

HẺM ÔTÔ - NGANG LỚN GẦN 5M - 4 PHÒNG NGỦ - KHU VIP TÂN BÌNH.

6.9 tỷ
58m2
119 triệu/m²
nhatotsg.com
Đồng Đen, Quận Tân Bình
So sánh

11 ảnh

NHÀ CỰC ĐẸP TRONG KHU ĐỒNG BỘ, NHÀ CAO 5 TẦNG, HIỆN ĐẠI SANG TRỌNG - TẶNG FULL NỘI THẤT CAO CẤP

6.3 tỷ
37m2
170 triệu/m²
nhatotsg.com
Trần Thị Trọng, Quận Tân Bình
So sánh

13 ảnh

KHU VỰC AN NINH YÊN TĨNH - NGANG 5M - 4PN - NHÀ CHẮC CHẮN ĐẸP.

5.8 tỷ
56m2
104 triệu/m²
nhatotsg.com
Cống Lỡ, Quận Tân Bình
So sánh

10 ảnh

Hẻm Lê Văn Thọ 3.5m, gần chợ Hạnh Thông Tây.

5.8 tỷ
48m2
121 triệu/m²
nhatotsg.com
Lê Văn Thọ, Quận Gò Vấp
So sánh

Lê Văn Thọ, Phường 8, Gò Vấp. 4m x 12m (48m2), 1 trệt 1 lầu 3pn. Hẻm thoáng 3.5m, gần trường học, chợ Hạnh Thông Tây. Hướng Đông Bắc. Giá 5.8 tỷ.

6 ảnh

VỊ TRÍ ĐẸP HẺM XE HƠI, CÁCH MT 30M, NGAY CHỢ, TRƯỜNG HỌC CÁC CẤP, GIÁP GÒ VẤP

4.8 tỷ
59m2
81 triệu/m²
nhatotsg.com
Trần Thị Cờ, Quận 12
So sánh

10 ảnh

ĐẸP LUNG LINH - TRUNG TÂM TIỆN ÍCH - HXH - 2 TẦNG - GIÁP GÒ VẤP

4.8 tỷ
46m2
104 triệu/m²
nhatotsg.com
Tân Thới Hiệp 14 , Quận 12
So sánh

6 ảnh

VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA. KHU DÂN CƯ ĐÔNG VUI VÀ SẦM UẤT. CÁCH BẾN XE HIỆP THÀNH 200M.

4.48 tỷ
46m2
97 triệu/m²
nhatotsg.com
Hiệp Thành 17, Quận 12
So sánh

9 ảnh

HẺM 6M THÔNG - 2 TẦNG BTCT. SỔ VUÔNG ĐẸP, HOÀN CÔNG ĐỦ PHÁP LÝ CHUẨN, CÔNG CHỨNG NGAY.

4.7 tỷ
55m2
85 triệu/m²
nhatotsg.com
Thạnh Xuân 33, Quận 12
So sánh

6 ảnh

SÂN TRƯỚC THÔNG THOÁNG. SÁT MẶT TIỀN, HẺM Ô TÔ.

3.65 tỷ
40m2
91 triệu/m²
nhatotsg.com
Thạnh Lộc 19 , Quận 12
So sánh

12 ảnh

HẺM XE HƠI 5M - NGANG 5M - NGAY EMART 2.

8.9 tỷ
67m2
133 triệu/m²
nhatotsg.com
Phan Huy Ích, Quận Tân Bình
So sánh

6 ảnh

HẺM RỘNG THÔNG TỨ TUNG - BỀ NGANG RỘNG 5.7M - SỔ VUÔNG VỨC - 3 TẦNG.

7 tỷ
39m2
179 triệu/m²
nhatotsg.com
Trần Văn Quang, Quận Tân Bình
So sánh

8 ảnh

GIÁP QUẬN 10 - 3 TẦNG - HẺM RỘNG 3 MẶT THOÁNG - THÔNG KHẮP NGÃ - SỔ NỞ HẬU

5.4 tỷ
36m2
150 triệu/m²
nhatotsg.com
Trần Văn Quang, Quận Tân Bình
So sánh

5 ảnh

VỊ TRÍ ĐẸP, HẺM SẠCH ĐẸP, Ô TÔ NHỎ TỚI NHÀ. XUNG QUANH TIỆN ÍCH ĐẦY ĐỦ.

3.9 tỷ
67m2
58 triệu/m²
nhatotsg.com
Phạm Thị Giây , Huyện Hóc Môn
So sánh

10 ảnh

HẺM XE HƠI - 5P QUA SIÊU THỊ EMART NHỘN NHỊP - NỞ HẬU TÀI LỘC

6 tỷ
84m2
71 triệu/m²
nhatotsg.com
Phan Huy Ích, Quận Gò Vấp
So sánh

10 ảnh

NHÀ 5 TẦNG – HẺM 8M PHÂN LÔ – VÀO Ở NGAY ĐÓN TẾT 2026.

8.6 tỷ
55m2
156 triệu/m²
nhatotsg.com
Đường số 59, Quận Gò Vấp
So sánh

12 ảnh

NHÀ DIỆN TÍCH LỚN - LÔ GÓC - CHÍNH CHỦ XÂY KIÊN CỐ - TRUNG TÂM XÃ TRUNG CHÁNH.

4.1 tỷ
158m2
26 triệu/m²
nhatotsg.com
Mỹ Hòa 1 , Huyện Hóc Môn
So sánh

6 ảnh

NHÀ MỚI SẠCH SẼ VÀO Ở NGAY. HẺM 3M.

3.95 tỷ
99m2
40 triệu/m²
nhatotsg.com
Xuân Thới Sơn 19, Huyện Hóc Môn
So sánh

12 ảnh

NGAY NGÃ TƯ TRUNG CHÁNH, GẦN BẾN XE AN SƯƠNG, TRUNG TÂM VĂN HOÁ QUẬN 12.

5.6 tỷ
82m2
68 triệu/m²
nhatotsg.com
Quốc lộ 22, Huyện Hóc Môn
So sánh

5 ảnh

HẺM Ô TÔ - SÁT MẶT TIỀN ĐƯỜNG.

7.9 tỷ
107m2
74 triệu/m²
nhatotsg.com
Hoàng Bật Đạt, Quận Tân Bình
So sánh

3 ảnh

VỊ TRÍ NGAY CHỢ TÂN TRỤ, HẺM RỘNG, TIỆN ÍCH XUNG QUANH ĐẦY ĐỦ.

7.5 tỷ
83m2
90 triệu/m²
nhatotsg.com
Nguyễn Sỹ Sách , Quận Tân Bình
So sánh

Chat zalo