Bán nhà riêng

Danh sách tin đăng
10 ảnh

HẺM 4M Ô TÔ VF3 VÀO NHÀ.TẶNG FULL NỘI THẤT THEO NHÀ.TIỆN ÍCH XUNG QUANH.

5.9 tỷ
37.1m2
159 triệu/m²
nhatotsg.com
Đường số 51, Quận Gò Vấp
So sánh

9 ảnh

QUA SÂN BAY 10P - HẺM THÔNG - TẶNG FULL NỘI THẤT CAO CẤP

6.68 tỷ
32m2
209 triệu/m²
nhatotsg.com
Quang Trung, Quận Gò Vấp
So sánh

10 ảnh

Đối Diện Chợ Tân Trụ, Gần Công Viên Nguyễn Sỹ Sách, Coopmart Trường Chinh, Ga Metro Số 2, Nhà Ga T3.

5.9 tỷ
45.5m2
130 triệu/m²
nhatotsg.com
Nguyễn Sỹ Sách , Quận Tân Bình
So sánh

9 ảnh

HẺM XE HƠI THÔNG, KHU PHÂN LÔ. 4 TẦNG, KHU AN NINH. DÂN TRÍ.

8 tỷ
57m2
140 triệu/m²
nhatotsg.com
Phạm Văn Chiêu, Quận Gò Vấp
So sánh

4 ảnh

Nhà Cấp 4, hẻm thoáng, an ninh, dân trí.

7.65 tỷ
70m2
109 triệu/m²
nhatotsg.com
Phạm Văn Chiêu, Quận Gò Vấp
So sánh

7 ảnh

CĂN GÓC 2 MẶT THOÁNG, Ô TÔ ĐỖ CỬA, KẾ BÊN NHÀ CÓ SẴN BÃI Ô TÔ.

6 tỷ
44m2
136 triệu/m²
nhatotsg.com
Nguyễn Duy Cung, Quận Gò Vấp
So sánh

10 ảnh

CÁCH MẶT TIỀN PHẠM VĂN CHIÊU 50M NGAY CHỢ THẠCH ĐÀ.

6.65 tỷ
66m2
101 triệu/m²
nhatotsg.com
Phạm Văn Chiêu, Quận Gò Vấp
So sánh

7 ảnh

ĐƯỜNG SỐ 59 - VUÔNG A4 NỞ HẬU NHẸ - 2 TẦNG

4.4 tỷ
41m2
107 triệu/m²
nhatotsg.com
Đường số 59, Quận Gò Vấp
So sánh

6 ảnh

SIÊU PHẨM NHÀ ĐẸP, SÁT HẺM XE TẢI, KHU NHÀ CAO TẦNG

5.4 tỷ
53m2
102 triệu/m²
nhatotsg.com
Phạm Văn Chiêu, Quận Gò Vấp
So sánh

7 ảnh

KHU PHÂN LÔ - NGAY CÔNG VIÊN LÀNG HOA- HXH TỚI NHÀ - HOÀN CÔNG

5.45 tỷ
48m2
114 triệu/m²
nhatotsg.com
Lê Văn Thọ, Quận Gò Vấp
So sánh

7 ảnh

CHDV HẺM XE TẢI GÒ VẤP - 6 PHÒNG KHÉP KÍN - CHO THUÊ 24 TRIỆU - KHU NỘI BỘ -  4 TẦNG

6.75 tỷ
51m2
132 triệu/m²
nhatotsg.com
Lê Đức Thọ, Quận Gò Vấp
So sánh

12 ảnh

HẺM XE HƠI THÔNG - 1 CĂN RA MẶT TIỀN NGUYỄN VĂN KHỐI - 4 TẦNG SÂN THƯỢNG - FULL NỘI THẤT.

7.72 tỷ
34m2
227 triệu/m²
nhatotsg.com
Nguyễn Văn Khối, Quận Gò Vấp
So sánh

9 ảnh

HẺM XE HƠI - GẦN KHU CITYLAND SẦM UẤT - KHU DÂN TRÍ.

4.7 tỷ
36m2
131 triệu/m²
nhatotsg.com
Thống Nhất, Quận Gò Vấp
So sánh

10 ảnh

HẺM OTO - NGANG KHỦNG 5m - 3 TẦNG BTCT - NHÀ MỚI ĐẸP.

6.5 tỷ
45m2
144 triệu/m²
nhatotsg.com
Phan Huy Ích, Quận Gò Vấp
So sánh

4 ảnh

HẺM NHỰA 8M XE HƠI THÔNG - NHÀ ĐẸP KHU DÂN TRÍ.

5.4 tỷ
40m2
135 triệu/m²
nhatotsg.com
Phan Huy Ích, Quận Gò Vấp
So sánh

7 ảnh

NHÀ ĐẸP Ở LIỀN FULL NỘI THẤT CAO CẤP.

5.1 tỷ
37m2
138 triệu/m²
nhatotsg.com
Đường Số 4, Quận Gò Vấp
So sánh

8 ảnh

NGAY CHUNG CƯ HÀ ĐÔ - GIÁP SÂN BAY. SỔ VUÔNG ĐẸP, HOÀN CÔNG ĐẦY ĐỦ.

4.2 tỷ
27m2
156 triệu/m²
nhatotsg.com
Nguyễn Kiệm, Quận Gò Vấp
So sánh

7 ảnh

SIÊU PHẨM ĐÓN TẾT - 4 TẦNG - FULL NỘI THẤT.

5.55 tỷ
35m2
159 triệu/m²
nhatotsg.com
Đường số 59, Quận Gò Vấp
So sánh

Chat zalo