Bán nhà riêng

Danh sách tin đăng
4 ảnh

Gần hẻm ô tô, dòng tiền 28tr/tháng, 2 mặt hẻm thông thoáng.

7.3 tỷ
68m2
107 triệu/m²
nhatotsg.com
Đường số 3, Quận Gò Vấp
So sánh

4 ảnh

Vị trí trung tâm TPHCM cạnh sân bay Tân Sơn Nhất, gần công viên Gia Định, tiện ích không thiếu gì.

8.7 tỷ
57m2
153 triệu/m²
nhatotsg.com
Nguyễn Văn Công, Quận Gò Vấp
So sánh

7 ảnh

10m RA HXT - NGAY CÔNG VIÊN LÀNG HOA - ĐẸP LUNG LINH.

4.7 tỷ
30m2
157 triệu/m²
nhatotsg.com
Đường số 19, Quận Gò Vấp
So sánh

5 ảnh

Cho thuê 8-10tr/tháng. Gần sân bay.

6.1 tỷ
32m2
191 triệu/m²
nhatotsg.com
Nguyễn Văn Công, Quận Gò Vấp
So sánh

5 ảnh

NHÀ VUÔNG, THÔNG SỐ ĐẸP, HẺM ĐẸP, THÔNG, SÁT MẶT TIỀN, GẦN ỦY BAN, GẦN CÔNG VIÊN LÀNG HOA.( ĐÃ BÁN)

7.3 tỷ
54m2
135 triệu/m²
nhatotsg.com
Nguyễn Văn Khối, Quận Gò Vấp
So sánh

12 ảnh

Hẻm an ninh, dân trí, hoàn công đủ. Tặng full nội thất xịn.

6.95 tỷ
43m2
162 triệu/m²
nhatotsg.com
Đường số 11, Quận Gò Vấp
So sánh

13 ảnh

HẺM XE HƠI THÔNG - 5 TẦNG BTCT - SÁT MẶT TIỀN - FULL NỘI THẤT.

5.7 tỷ
43m2
133 triệu/m²
nhatotsg.com
Bùi Quang Là, Quận Gò Vấp
So sánh

12 ảnh

GẦN MẶT TIỀN QUANG TRUNG - 5 TẦNG - FULL NỘI THẤT.

9.1 tỷ
61m2
149 triệu/m²
nhatotsg.com
Quang Trung, Quận Gò Vấp
So sánh

6 ảnh

SIÊU PHẨM DÒNG TIỀN THU NHẬP ỔN ĐỊNH 45 TRIỆU /01 THÁNG - 5 TẦNG

9.4 tỷ
50m2
188 triệu/m²
nhatotsg.com
Nguyễn Thái Sơn, Quận Gò Vấp
So sánh

11 ảnh

GẦN MẶT TIỀN HXH THÔNG. PHƯỜNG AN NHƠN

9.98 tỷ
52m2
192 triệu/m²
nhatotsg.com
Đường Số 28, Quận Gò Vấp
So sánh

8 ảnh

KHU HIẾM NHÀ BÁN - HẺM 5M XE HƠI TRÁNH - GẦN ĐƯỜNG 20, KHU ĐẸP.

9.5 tỷ
74m2
128 triệu/m²
nhatotsg.com
Trần Bá Giao, Quận Gò Vấp
So sánh

6 ảnh

Cách mặt tiền Nguyễn Kiệm và Phạm Văn Đồng chỉ 50m, thông tứ tung. Gần sân bay.

4.9 tỷ
33m2
148 triệu/m²
nhatotsg.com
Nguyễn Kiệm, Quận Gò Vấp
So sánh

7 ảnh

HẺM TRƯỚC NHÀ 5M. NGAY BV175 - SÂN BAY.

6.7 tỷ
40.8m2
164 triệu/m²
nhatotsg.com
Nguyễn Kiệm, Quận Gò Vấp
So sánh

10 ảnh

TRUNG TÂM GÒ VẤP - HẺM XE TẢI THÔNG KÊNH THAM LƯƠNG

8.9 tỷ
65m2
137 triệu/m²
nhatotsg.com
Nguyễn Văn Dung, Quận Gò Vấp
So sánh

9 ảnh

Mặt tiền sông Vàm Thuật - Kênh Tham Lương

8.5 tỷ
34m2
250 triệu/m²
nhatotsg.com
Nguyễn Văn Dung, Quận Gò Vấp
So sánh

7 ảnh

MẶT TIỀN ĐƯỜNG VỪA Ở VỪA KINH DOANH, PHÁP LÝ CHUẨN, MUA BÁN CÔNG CHỨNG NGAY.

7.8 tỷ
55m2
142 triệu/m²
nhatotsg.com
Nguyễn Kiệm, Quận Gò Vấp
So sánh

6 ảnh

LÊN SÓNG 1 SIÊU PHẨM PHƯỜNG 3 - CÁCH BỆNH VIỆN 175 CHỈ 100M.

9.35 tỷ
124m2
75 triệu/m²
nhatotsg.com
Nguyễn Kiệm, Quận Gò Vấp
So sánh

6 ảnh

Vị trí đắc địa, gần sân bay Tân Sơn Nhất. Mặt tiền rộng, thuận tiện cho việc kinh doanh

10.5 tỷ
44m2
239 triệu/m²
nhatotsg.com
Nguyễn Văn Công, Quận Gò Vấp
So sánh

10 ảnh

NHÀ ĐẸP FULL NỘI THẤT - NGAY SÂN BÓNG NGUYỄN VĂN LƯỢNG - SÁT VÁCH LOTTE, CITYLAND

7.9 tỷ
50.5m2
156 triệu/m²
nhatotsg.com
Đường số 9, Quận Gò Vấp
So sánh

7 ảnh

NGAY CITYLAND - GẦN HẺM XE HƠI - 3 TẦNG.

4.75 tỷ
26m2
183 triệu/m²
nhatotsg.com
Nguyễn Văn Lượng, Quận Gò Vấp
So sánh

Chat zalo