- nhatotsg.com
- »Tin bán
- »Tin mua bán
- »Phường 8
- »Quận Gò Vấp
- »Thành phố Hồ Chí Minh
- »HẺM Ô TÔ ĐẬU CỬA – NHÀ CẤP 4 TIỆN XÂY MỚI – CÓ 4 PHÒNG CHO THUÊ THU NHẬP GẦN 10TR/THÁNG
HẺM Ô TÔ ĐẬU CỬA - NHÀ CẤP 4 TIỆN XÂY MỚI - CÓ 4 PHÒNG CHO THUÊ THU NHẬP GẦN 10TR/THÁNG
97 triệu/m²
So sánh
Thông tin mô tả
Đường Số 9, Phường 9, Gò Vấp.
Diện tích 72,2 (4 x 18m). Giá 6.95 tỷ.
+ Nhà cấp 4 tiện xây mới, có 4 phòng đang cho thuê thu nhập gần 10tr/tháng.
+ Hẻm trải nhựa 4m, Khu vực an ninh, yên tĩnh.
+ Pháp lý: Sổ hồng chính chủ.
LÊN SÓNG SIÊU PHẨM 4 TẦNG. NHÀ PHỐ KHU CAO TẦNG ĐỒNG BỘ.
6.59 tỷ
43m2
153 triệu/m²Đường Số 3, Quận Gò Vấp
1 ngày trước
121
So sánh -
4.1 tỷ
37m2
111 triệu/m²Quang Trung, Quận Gò Vấp
1 ngày trước
110
So sánh -
3.3 tỷ
18.2m2
181 triệu/m²Quang Trung, Quận Gò Vấp
1 ngày trước
89
So sánh -
HẺM Ô TÔ. KHU AN NINH, DÂN TRÍ - TẶNG FULL NỘI THẤT XỊN.
6.58 tỷ
44m2
150 triệu/m²Bùi Quang Là, Quận Gò Vấp
1 ngày trước
158
So sánh -
8.8 tỷ
67m2
131 triệu/m²Âu Cơ, Quận Tân Bình
1 ngày trước
104
So sánh -
Vị trí đẹp, hoàn công đủ, nhà mới đẹp.
6.36 tỷ
50,4m2
126 triệu/m²Nguyễn Văn Nghi, Quận Gò Vấp
1 tuần trước
159
So sánh -
NHÀ MỚI ĐẸP – PHÁP LÝ CHUẨN – GIÁ TỐT
4.5 tỷ
50m2
90 triệu/m²Phan Huy Ích, Quận Gò Vấp
1 tuần trước
96
So sánh -
5.99 tỷ
42m2
143 triệu/m²Lạc Long Quân, Quận Tân Bình
1 tuần trước
284
So sánh
Tin đăng vừa xem
MẶT TIỀN KINH DOANH ĐA NGÀNH NGHỀ - NGANG 5M - 3 TẦNG - XÂY DỰNG KIÊN CỐ
121 triệu/m²
So sánh
FULL NỘI THẤT. KHÔNG LỘ GIỚI, HOÀN CÔNG ĐỦ. NHÀ XÂY MỚI - CẠNH PHÚ NHUẬN.
181 triệu/m²
So sánh
GIÁP TÂN BÌNH, GẦN E-MART, HẺM XE HƠI SÁT MẶT TIỀN, NHÀ 2 TẦNG, VỊ TRÌ ĐẸP, THUẬN TIỆN KINH DOANH.
100 triệu/m²
So sánh
TUYỆT ĐỐI ĐIỆN ẢNH - SIÊU PHẨM ĐẸP NHƯ TRANH - 3 TẦNG MỚI CỨNG - HẺM 3.5M - NGAY CV LÀNG HOA
135 triệu/m²
So sánh