Bán nhà riêng

Danh sách tin đăng
8 ảnh

FULL NỘI THẤT. KHÔNG LỘ GIỚI, HOÀN CÔNG ĐỦ. NHÀ XÂY MỚI - CẠNH PHÚ NHUẬN.

8.7 tỷ
48m2
181 triệu/m²
nhatotsg.com
Đường Số 1, Quận Gò Vấp
So sánh

9 ảnh

GẦN MẶT TIỀN - BÊN CẠNH TRƯỜNG NGUYỄN DU - HẺM THÔNG KINH DOANH BUÔN BÁN

10.5 tỷ
67m2
157 triệu/m²
nhatotsg.com
Thống Nhất, Quận Gò Vấp
So sánh

12 ảnh

ĐƯỜNG KINH DOANH TỐT 🚛 XE TẢI THÔNG - 5 TẦNG.

9.68 tỷ
60m2
161 triệu/m²
nhatotsg.com
Quang Trung, Quận Gò Vấp
So sánh

9 ảnh

NHÀ THIẾT KẾ RỘNG ĐẸP, HIỆN ĐẠI.

8.5 tỷ
101m2
84 triệu/m²
nhatotsg.com
Đường Số 8, Quận Gò Vấp
So sánh

11 ảnh

KHU VỰC VIP TRUNG TÂM GÒ VẤP NGÃ 5 MẶT TIỀN KINH DOANH SẦM UẤT BẬC NHẤT.

11.7 tỷ
88.9m2
132 triệu/m²
nhatotsg.com
Nguyễn Văn Nghi, Quận Gò Vấp
So sánh

11 ảnh

NHÀ ĐẸP LUNG LINH 5 TẦNG_ XE HƠI VÀO NHÀ _ DÂN TRÍ TỐT.

6.5 tỷ
52m2
125 triệu/m²
nhatotsg.com
Lê Đức Thọ, Quận Gò Vấp
So sánh

4 ảnh

HẺM Ô TÔ ĐẬU CỬA - NHÀ CẤP 4 TIỆN XÂY MỚI - CÓ 4 PHÒNG CHO THUÊ THU NHẬP GẦN 10TR/THÁNG

6.95 tỷ
72m2
97 triệu/m²
nhatotsg.com
Đường số 9, Quận Gò Vấp
So sánh

9 ảnh

GẦN MẶT TIỀN, VỪA Ở VỪA KD ONLINE, TRỆT 1 LẦU, DTSD GẦN 60M2.

5.95 tỷ
33m2
180 triệu/m²
nhatotsg.com
Phạm Ngũ Lão, Quận Gò Vấp
So sánh

7 ảnh

NHÀ CẤP 4, CÓ GÁC LỬNG. ĐANG CHO THUÊ – TIỆN CẢI TẠO HOẶC XÂY MỚI.

4 tỷ
35.8m2
112 triệu/m²
nhatotsg.com
Lê Đức Thọ, Quận Gò Vấp
So sánh

7 ảnh

KHU VIP NỘI BỘ - NHÀ ĐẸP 5 TẦNG BTCT - SỔ VUÔNG VỨC 

10.2 tỷ
54m2
189 triệu/m²
nhatotsg.com
Nguyễn Tư Giản, Quận Gò Vấp
So sánh

6 ảnh

KHU VIP HIẾM NHÀ BÁN - Ô TÔ NGỦ TRONG NHÀ- 5 TẦNG MỚI - FULL NỘI THẤT - THANG MÁY CHẠY VIVU

12.5 tỷ
68m2
184 triệu/m²
nhatotsg.com
Dương Quảng Hàm, Quận Gò Vấp
So sánh

10 ảnh

HẺM Ô TÔ SÁT MẶT TIỀN - 4 TẦNG SÂN THƯỢNG KIÊN CỐ.

12.5 tỷ
78m2
160 triệu/m²
nhatotsg.com
Huỳnh Khương An, Quận Gò Vấp
So sánh

12 ảnh

Hẻm xe hơi tránh nhau, khu vực toàn dân trí cao.

11.5 tỷ
56m2
205 triệu/m²
nhatotsg.com
Dương Quảng Hàm, Quận Gò Vấp
So sánh

9 ảnh

ĐỐI DIỆN CỔNG CITYLAND, EMART PHAN VĂN TRỊ, 4 TẦNG.

10 tỷ
36m2
278 triệu/m²
nhatotsg.com
Phan Văn Trị, Quận Gò Vấp
So sánh

11 ảnh

MẶT TIỀN HUỲNH KHƯƠNG AN - ĐỐI DIỆN TRƯỜNG ĐH CÔNG NGHIỆP 4 - KINH DOANH SẦM UẤT

12.5 tỷ
62m2
202 triệu/m²
nhatotsg.com
Huỳnh Khương An, Quận Gò Vấp
So sánh

Nhà mặt tiền giá hẻm, ngay gần Nguyễn Văn Nghi, giáp Bình Thạnh, kinh doanh sầm uất.

12 ảnh

HÀNG VIP 4 TẦNG HẺM XE HƠI GIÁP BÌNH THẠNH

12.9 tỷ
68m2
190 triệu/m²
nhatotsg.com
Trần Bá Giao, Quận Gò Vấp
So sánh

8 ảnh

KHU VIP DƯƠNG QUẢNG HÀM - TRẦN BÁ GIAO - KHU HIẾM NHÀ BÁN -  HẺM 5M XE HƠI.

11.5 tỷ
88m2
131 triệu/m²
nhatotsg.com
Trần Bá Giao, Quận Gò Vấp
So sánh

Khu vực an ninh, dân trí, xung quanh toàn nhà cao tầng. Sổ đẹp, vuông vức, hoàn công đầy đủ, công chứng ngay.

9 ảnh

LÔ GÓC 2 MẶT THOÁNG - NHÀ 2 TẦNG FULL NỘI THẤT.

4.39 tỷ
20m2
220 triệu/m²
nhatotsg.com
Bùi Quang Là, Quận Gò Vấp
So sánh

5 ảnh

Hẻm Ô Tô Nhỏ Vf3 Vào Nhà. Gần Siêu Thị Emart. Đang Cho Thuê 10tr/Tháng.

5.5 tỷ
46m2
120 triệu/m²
nhatotsg.com
Phan Huy Ích, Quận Gò Vấp
So sánh

Chat zalo