Bán bất động sản

Danh sách tin đăng
12 ảnh

Hồ Văn Huê. Cách mặt tiền khoảng 20m. Thông ra Hoàng Văn Thụ.

5.95 tỷ
27.5 m2
216 triệu/m²
nhatotsg.com
Hoàng Văn Thụ, Quận Phú Nhuận

10 ảnh

CHDV Lê Văn Thọ 3 lầu 17 phòng full nội thất cao cấp trung tâm Gò Vấp

15.4 Tỷ
128 m2
120 triệu/m²
nhatotsg.com
Lê Văn Thọ, Quận Gò Vấp
So sánh

Hẻm Rộng Ô Tô Tránh – Kết Nối Nhanh Khu Vực Sầm Uất – Tỷ Lệ Lấp Phòng Cao – Nhu Cầu Thuê Ổn Định Hỗ Trợ Vay Bank

5 ảnh

Hẻm an ninh Đỗ Hành, Trung Mỹ Tây, dân trí cao.

4.5 tỷ
64m2
70 triệu/m²
nhatotsg.com
Đỗ Hành, Quận 12
So sánh

11 ảnh

Trung Tâm Gò Vấp - Sát Hẻm Xe Hơi - Ngang Chuẩn 4m - Sổ Nở Hậu Tài Lộc - Khu Xây Dựng Cao Tầng

4.9 tỷ
44m2
111 triệu/m²
nhatotsg.com
Đường Số 1, Quận Gò Vấp
So sánh

8 ảnh

SIÊU PHẨM LÔ GÓC HẺM XE HƠI.

7.18 tỷ
52m2
138 triệu/m²
nhatotsg.com
Quang Trung, Quận Gò Vấp
So sánh

8 ảnh

HẺM Ô TÔ TỚI NHÀ, KHU VỰC YÊN TĨNH, AN NINH, TIỆN ÍCH ĐẦY ĐỦ.

7 tỷ
46m2
152 triệu/m²
nhatotsg.com
Lạc Long Quân, Quận Tân Bình
So sánh

7 ảnh

MẶT TIỀN KINH DOANH CỰC ĐỈNH GIÁ HẠT DẺ - KINH DOANH ĐỈNH.

7.2 tỷ
46m2
157 triệu/m²
nhatotsg.com
Hồng Lạc, Quận Tân Bình
So sánh

12 ảnh

NHÀ 3 TẦNG, 4 PHÒNG - VUÔNG A4 - XE TẢI THÔNG, Ô TÔ VÀO NHÀ. KHU DÂN TRÍ CAO.

6.8 tỷ
40m2
170 triệu/m²
nhatotsg.com
Nguyễn Văn Khối, Quận Gò Vấp
So sánh

10 ảnh

NHÀ 5 TẦNG, GIÁP QUẬN 10 KHU LỮ GIA - HIỆN CÓ 6 PHÒNG FULL NỘI THẤT.

7.3 tỷ
36m2
203 triệu/m²
nhatotsg.com
Âu Cơ, Quận Tân Bình
So sánh

6 ảnh

NGAY KHU NHẤT CHI MAI (ETOWN), GIAO THÔNG THUẬN TIỆN, AN NINH.

7.4 tỷ
46m2
161 triệu/m²
nhatotsg.com
Nhất Chi Mai, Quận Tân Bình
So sánh

12 ảnh

NHÀ MỚI ĐẸP. HẺM RỘNG THOÁNG ( ĐÃ BÁN)

5.58 tỷ
49m2
114 triệu/m²
nhatotsg.com
Phạm Văn Chiêu, Quận Gò Vấp
So sánh

9 ảnh

NHÀ ĐẸP – HẺM XE HƠI– 4 TẦNG, 4 PHÒNG NGỦ.

6.99 tỷ
48m2
146 triệu/m²
nhatotsg.com
Phạm Văn Chiêu, Quận Gò Vấp
So sánh

10 ảnh

2 TẦNG ĐÚC - HẺM XE HƠI 8M THÔNG - KINH DOANH

4.4 tỷ
32m2
138 triệu/m²
nhatotsg.com
Huỳnh Văn Nghệ, Quận Tân Bình
So sánh

10 ảnh

HẺM XE HƠI - NGANG 4M - 2 TẦNG ĐẸP - TẶNG HẾT NỘI THẤT - CHO THUÊ 12TR/TH.

6.8 tỷ
48m2
142 triệu/m²
nhatotsg.com
Ni Sư Huỳnh Liên, Quận Tân Bình
So sánh

11 ảnh

NGAY GẦN CHỢ PHẠM VĂN BẠCH, SIÊU THỊ CHỢ LỚN QUANG TRUNG, NHÀ MỚI XÂY , FULL NỘI THẤT.

5.95 tỷ
36m2
165 triệu/m²
nhatotsg.com
Quang Trung, Quận Gò Vấp
So sánh

11 ảnh

NHÀ ĐẸP Ở LIỀN - TRUNG TÂM GÒ VẤP - 3 TẦNG - HẺM RỘNG - SỔ ĐẸP

6.58 tỷ
50m2
132 triệu/m²
nhatotsg.com
Đường số 2, Quận Gò Vấp
So sánh

6 ảnh

BÁN ĐẤT TẶNG NHÀ CẤP 4. NGANG 9 HIẾM CÓ. ĐƯỜNG THÔNG XE TẢI, NGAY NGÃ TƯ TRUNG CHÁNH.

4.8 tỷ
87m2
55 triệu/m²
nhatotsg.com
Song Hành, Huyện Hóc Môn
So sánh

11 ảnh

NHÀ 2 MẶT TIỀN TRƯỚC SAU. KINH DOANH ĐA NGÀNH NGHỀ.

6.5 tỷ
126m2
52 triệu/m²
nhatotsg.com
Mỹ Huề, Huyện Hóc Môn
So sánh

Chat zalo