- nhatotsg.com
- »Tin bán
- »Tin mua bán
- »Phường 6
- »Quận Gò Vấp
- »Thành phố Hồ Chí Minh
- »🌹 KHU PHÂN LÔ – SÁT MẶT TIỀN – THÔNG SỐ CHUẨN – 5 TẦNG MỚI ĐẸP 💥💥
🌹 KHU PHÂN LÔ - SÁT MẶT TIỀN - THÔNG SỐ CHUẨN - 5 TẦNG MỚI ĐẸP 💥💥
169 triệu/m²
So sánh
Thông tin mô tả
Nguyễn Văn Dung 56.3m2 (4 x 14.1m)
Giá 9.45 tỷ Phường 6 Gò Vấp
Kết cấu 1 trệt 1 lửng 2 lầu sân thượng trước sau. Gồm 4PN, 5WC. 2 PK. Bếp, phòng thờ.
– Hẻm 6m xe hơi ngủ trong nhà. Dân trí cao.
– Vị trí đẹp giao thông thuận tiện.
– Sổ vuông A4. Công chứng ngay.
LÊN SÓNG SIÊU PHẨM 4 TẦNG. NHÀ PHỐ KHU CAO TẦNG ĐỒNG BỘ.
6.59 tỷ
43m2
153 triệu/m²Đường Số 3, Quận Gò Vấp
24 giờ trước
121
So sánh -
4.1 tỷ
37m2
111 triệu/m²Quang Trung, Quận Gò Vấp
1 ngày trước
110
So sánh -
3.3 tỷ
18.2m2
181 triệu/m²Quang Trung, Quận Gò Vấp
1 ngày trước
89
So sánh -
HẺM Ô TÔ. KHU AN NINH, DÂN TRÍ - TẶNG FULL NỘI THẤT XỊN.
6.58 tỷ
44m2
150 triệu/m²Bùi Quang Là, Quận Gò Vấp
1 ngày trước
158
So sánh -
8.8 tỷ
67m2
131 triệu/m²Âu Cơ, Quận Tân Bình
1 ngày trước
104
So sánh -
Vị trí đẹp, hoàn công đủ, nhà mới đẹp.
6.36 tỷ
50,4m2
126 triệu/m²Nguyễn Văn Nghi, Quận Gò Vấp
1 tuần trước
159
So sánh -
NHÀ MỚI ĐẸP – PHÁP LÝ CHUẨN – GIÁ TỐT
4.5 tỷ
50m2
90 triệu/m²Phan Huy Ích, Quận Gò Vấp
1 tuần trước
96
So sánh -
5.99 tỷ
42m2
143 triệu/m²Lạc Long Quân, Quận Tân Bình
1 tuần trước
284
So sánh
Tin đăng vừa xem
Khu trung tâm, gần trục Quang Trung-Thống Nhất, hẻm yên tĩnh, 2 mặt tiền.
118 triệu/m²
So sánh
Căn góc hẻm xe hơi. Giáp Bình Thạnh & Phú Nhuận. Gần Sân Bay TSN, chợ Cây Quéo.
152 triệu/m²
So sánh
Hẻm Xe Hơi An Ninh - Trung Tâm Gò Vấp - Tặng Nội Thất Gỗ Xịn Xò - Không Lộ Giới.
120 triệu/m²
So sánh