Bán bất động sản

Danh sách tin đăng
15 ảnh

HẺM Ô TÔ SIÊU ĐẸP, THUẬN TIỆN MỞ VP, KINH DOANH

5.49 tỷ
26m2
211 triệu/m²
nhatotsg.com
Lê Đức Thọ, Quận Gò Vấp
So sánh

5 ảnh

HẺM Ô TÔ - 2 TẦNG MỚI ĐẸP MUA Ở NGAY - SỔ HOÀN CÔNG CHUẨN.

4.5 tỷ
47m2
96 triệu/m²
nhatotsg.com
Phạm Văn Bạch, Quận Tân Bình
So sánh

7 ảnh

MẶT TIỀN KINH DOANH ĐƯỜNG VIP - CÓ VỈA HÈ - KHU SẦM UẤT, NHỘN NHỊP NGÀY ĐÊM.

13.8 tỷ
52m2
265 triệu/m²
nhatotsg.com
Dương Quảng Hàm, Quận Gò Vấp
So sánh

11 ảnh

Ô TÔ TỚI NHÀ- QUA TÂN BÌNH, SÂN BAY 5'

5.588 tỷ
28m2
200 triệu/m²
nhatotsg.com
Đường số 2, Quận Gò Vấp
So sánh

11 ảnh

SIÊU PHẨM 6 TẦNG - CĂN GÓC 2 MẶT THOÁNG. CÓ THANG MÁY.

9.6 tỷ
48m2
200 triệu/m²
nhatotsg.com
Bùi Quang Là, Quận Gò Vấp
So sánh

10 ảnh

GÓC 2 MẶT TIỀN  - 5 TẦNG KIÊN CỐ. HẺM Ô TÔ 7 CHỖ VÀO THOẢI MÁI.

6.6 tỷ
41m2
161 triệu/m²
nhatotsg.com
Quang Trung, Quận Gò Vấp
So sánh

10 ảnh

VỊ TRÍ SIÊU ĐẸP, 5 TẦNG NGAY TRUNG TÂM GÒ VẤP, VÀI BƯỚC CHÂN QUA CITYLAND NGUYỄN VĂN LƯỢNG, LOTTE MART

13.45 tỷ
61.5m2
219 triệu/m²
nhatotsg.com
Thống Nhất, Quận Gò Vấp
So sánh

8 ảnh

CĂN HỘ DỊCH VỤ 4 TẦNG - XE HƠI NGỦ TRONG NHÀ.

10.9 tỷ
66m2
165 triệu/m²
nhatotsg.com
Quang Trung, Quận Gò Vấp
So sánh

9 ảnh

HXH 4M- 3 TẦNG BTCT - 4PN 5WC MỚI Ở NGAY

7.55 tỷ
44m2
172 triệu/m²
nhatotsg.com
Phạm Văn Hai, Quận Tân Bình
So sánh

12 ảnh

BIỆT THỰ LÔ GÓC, HẺM XE TẢI TRÁNH, KHÔNG LỘ GIỚI - THANG MÁY

14.5 tỷ
90m2
161 triệu/m²
nhatotsg.com
Quang Trung, Quận Gò Vấp
So sánh

11 ảnh

Mặt tiền vừa ở vừa kd buôn bán ĐS1, P13.

7.59 tỷ
49m2
155 triệu/m²
nhatotsg.com
Đường số 1, Quận Gò Vấp
So sánh

Tặng: tivi, máy rửa chén,bếp, tủ lạnh tất cả hàng mới có bảo hành.

11 ảnh

NHÀ ĐẸP FULL NỘI THẤT, HẺM XE TẢI THÔNG, Ô TÔ NGỦ TRONG NHÀ, 5 TẦNG, SỔ VUÔNG A4

10.6 tỷ
66m2
161 triệu/m²
nhatotsg.com
Đường số 28, Quận Gò Vấp
So sánh

7 ảnh

MẶT TIỀN ĐƯỜNG LÊ LỢI. NHÀ CẤP 4, KINH DOANH ĐỈNH.

9.5 tỷ
130m2
73 triệu/m²
nhatotsg.com
Lê Lợi, Huyện Hóc Môn
So sánh

6 ảnh

Hẻm Xe Tải Chu Văn An, cho thuê 28tr/tháng.

8.7 tỷ
60m2
145 triệu/m²
nhatotsg.com
Chu Văn An, Quận Bình Thạnh
So sánh

8 ảnh

TIỆN KINH DOANH CĂN HỘ DỊCH VỤ 10 PN 6WC

10.8 Tỷ
63 m2
171 triệu/m²
nhatotsg.com
Quang Trung, Quận Gò Vấp
So sánh

Bán nhà Quang Trung, Phường 11, Gò Vấp. 5m x 12m (63m2), 1 trệt 3 lầu 10pn, 6wc. Sổ hồng riêng, hẻm xe hơi, tiện kinh doanh căn hộ dịch vụ. Giá: 10,8 tỷ. Liên hệ: 070.2727.035 (Tâm)

8 ảnh

Bùi Quang Là, full nội thất, dọn vào ở ngay.

4.48 tỷ
28m2
160 triệu/m²
nhatotsg.com
Bùi Quang Là, Quận Gò Vấp
So sánh

Tặng FULL nội thất SỊN SÒ & hệ thống nước nóng NLMT tiết kiệm điện chỉ cần mang vali đến ở. Hẻm trước nhà gần 3m khu an ninh - lịch sự , Chừng 30m ra đường xe hơi thông rất thuận tiện di chuyển.

20 ảnh

SIÊU PHẨM NHÀ 4 Tầng XE HƠI NGỦ TRONG NHÀ. Quang Trung -P.Thông Tây Hội.

8.2 tỷ
67m2
122 triệu/m²
nhatotsg.com
Quang Trung, Quận Gò Vấp
So sánh

1 ảnh

Mặt tiền gần chợ, trường học, tiện kinh doanh

11.95 Tỷ
67.3 m2
178 triệu/m²
nhatotsg.com
Thống Nhất, Quận Gò Vấp
So sánh

11 ảnh

Nhà mới Nguyễn Duy Cung. Khu Dân Trí Cao, An Ninh, Yên Tĩnh.

4.84 tỷ
40m2
121 triệu/m²
nhatotsg.com
Nguyễn Duy Cung, Quận Gò Vấp
So sánh

6 ảnh

HÀNG HIẾM. Nhà 3 Tầng Phan Văn Trị đối diện Cityland.

3.75 tỷ
24m2
156 triệu/m²
nhatotsg.com
Phan Văn Trị, Quận Gò Vấp
So sánh

Chat zalo