- nhatotsg.com
- »Tin bán
- »Tin mua bán
- »Phường 11
- »Quận Gò Vấp
- »Thành phố Hồ Chí Minh
- »HXH Nguyễn Văn khối. Gần lottel Nguyễn Văn Lượng.
HXH Nguyễn Văn khối. Gần lottel Nguyễn Văn Lượng.
128 triệu/m²
So sánh
Thông tin mô tả
🏧6 tỷ 390tr tl – 50m2 – 4 tầng – bán nhà 1 trục Nguyễn Văn Khối, P11, Gò Vấp.
Ô tô ngủ trong nhà. Gần lottel Nguyễn Văn Lượng.
🌀DT: 6m x 8.5m = 50m2. Nhà 2 LẦU + SÂN THƯỢNG – 4 PHÒNG NGỦ – 5WC.
📲 0702727035 Tâm
LÊN SÓNG SIÊU PHẨM 4 TẦNG. NHÀ PHỐ KHU CAO TẦNG ĐỒNG BỘ.
6.59 tỷ
43m2
153 triệu/m²Đường Số 3, Quận Gò Vấp
23 giờ trước
120
So sánh -
4.1 tỷ
37m2
111 triệu/m²Quang Trung, Quận Gò Vấp
1 ngày trước
110
So sánh -
3.3 tỷ
18.2m2
181 triệu/m²Quang Trung, Quận Gò Vấp
1 ngày trước
89
So sánh -
HẺM Ô TÔ. KHU AN NINH, DÂN TRÍ - TẶNG FULL NỘI THẤT XỊN.
6.58 tỷ
44m2
150 triệu/m²Bùi Quang Là, Quận Gò Vấp
1 ngày trước
158
So sánh -
8.8 tỷ
67m2
131 triệu/m²Âu Cơ, Quận Tân Bình
1 ngày trước
104
So sánh -
Vị trí đẹp, hoàn công đủ, nhà mới đẹp.
6.36 tỷ
50,4m2
126 triệu/m²Nguyễn Văn Nghi, Quận Gò Vấp
1 tuần trước
158
So sánh -
NHÀ MỚI ĐẸP – PHÁP LÝ CHUẨN – GIÁ TỐT
4.5 tỷ
50m2
90 triệu/m²Phan Huy Ích, Quận Gò Vấp
1 tuần trước
96
So sánh -
5.99 tỷ
42m2
143 triệu/m²Lạc Long Quân, Quận Tân Bình
1 tuần trước
284
So sánh
Tin đăng vừa xem
Hẻm xe hơi, sổ hồng riêng, Nguyễn Thị Kiểu.
56 triệu/m²
So sánh