Bán nhà riêng

Danh sách tin đăng
5 ảnh

MẶT TIỀN NGANG 7.5M (HIẾM), KINH DOANH - BUÔN BÁN.

6.35 tỷ
148m2
43 triệu/m²
nhatotsg.com
Xuân Thới Đông, Huyện Hóc Môn
So sánh

13 ảnh

BIỆT THỰ MINI MỚI TINH NGAY SÁT TRUNG TÂM. THIẾT KẾ KHÔNG GIAN VỚI NHIỀU MẢNG CÂY XANH VÀ TIỂU CẢNH

6 tỷ
148m2
41 triệu/m²
nhatotsg.com
Đông Thạnh 2 -3, Huyện Hóc Môn
So sánh

10 ảnh

MẶT TIỀN KINH DOANH THỚI TAM THÔN 16 - NỞ HẬU TÀI LỘC.

4.7 tỷ
60m2
78 triệu/m²
nhatotsg.com
Thới Tam Thôn , Huyện Hóc Môn
So sánh

9 ảnh

MTKD KHU PHỐ 3-08. NHÀ C4 NGANG 4.8M NỞ HẬU 10.3M- 240M2- NGỘP BANK-TIỆN XÂY MỚI SIÊU PHẨM.

7 tỷ
240m2
29 triệu/m²
nhatotsg.com
Khu Phố 3-08, Huyện Hóc Môn
So sánh

11 ảnh

CHDV HẺM XE HƠI - 4 TẦNG 10 PHÒNG TRỌ THU NHẬP 40TR/ THÁNG - ĐIỆN NĂNG LƯỢNG MẶT TRỜI

7.85 tỷ
70m2
112 triệu/m²
nhatotsg.com
Quang Trung, Quận Gò Vấp
So sánh

11 ảnh

SÁT TRUNG MỸ TÂY – NHÀ ĐẸP – ĐÚC 2 LẦU. VỊ TRÍ TIỆN ÍCH ĐẦY ĐỦ

7.99 tỷ
115m2
69 triệu/m²
nhatotsg.com
Ấp Nam Lân, Huyện Hóc Môn
So sánh

8 ảnh

MẶT HẺM KINH DOANH - NGĂN 2 CĂN ĐANG CHO THUÊ 10TR/THÁNG - SÁT BÊN THỊ TRẤN HÓC MÔN SẦM UẤT.

5.2 tỷ
125m2
42 triệu/m²
nhatotsg.com
Phùng Thị Chuyện, Huyện Hóc Môn
So sánh

5 ảnh

MẶT TIỀN KINH DOANH, CÓ SẴN DÒNG TIỀN, NGANG KHỦNG.

5.3 tỷ
87m2
61 triệu/m²
nhatotsg.com
Thiên Quang, Huyện Hóc Môn
So sánh

8 ảnh

MẶT TIỀN ĐƯỜNG NHỰA KINH DOANH TỐT. GẦN TRUNG TÂM THỊ TRẤN HÓC MÔN , LÝ THƯỜNG KIỆT.

7 tỷ
135m2
52 triệu/m²
nhatotsg.com
Lê Thị Gấm, Huyện Hóc Môn
So sánh

9 ảnh

SIÊU PHẨM MẶT TIỀN – VỊ TRÍ VÀNG – DIỆN TÍCH KHỦNG – GIÁ TRỊ SINH LỜI CỰC CAO.

6 tỷ
83m2
72 triệu/m²
nhatotsg.com
Nguyễn Thị Ai, Huyện Hóc Môn
So sánh

4 ảnh

CĂN GÓC NHÀ MẶT TIỀN KINH DOANH - NGAY NGÃ BA GIỒNG - 120m2

6.3 tỷ
60m2
105 triệu/m²
nhatotsg.com
Dương Công Khi, Huyện Hóc Môn
So sánh

9 ảnh

MẶT TIỀN, ĐƯỜNG 12M, 2 TẦNG.

7 tỷ
85m2
82 triệu/m²
nhatotsg.com
Xuân Thới Thượng 6, Huyện Hóc Môn
So sánh

5 ảnh

Nhà đẹp, rộng đúc 1 lầu , 2 phòng , 3wc cứng cáp. Gần Bệnh viện 175 - sân bay.

7.2 tỷ
55m2
131 triệu/m²
nhatotsg.com
Nguyễn Văn Công, Quận Gò Vấp
So sánh

6 ảnh

NHÀ ĐẸP 2 TẦNG - CẠNH SIÊU THỊ EMART - NGANG 4M - Ô TÔ NHỎ TỚI NHÀ.

4.85 tỷ
35m2
139 triệu/m²
nhatotsg.com
Quang Trung, Quận Gò Vấp
So sánh

8 ảnh

MẶT TIỀN – NGANG 8M – 174M2 - KINH DOANH ĐỈNH

7.1 tỷ
173m2
41 triệu/m²
nhatotsg.com
Nguyễn Thị Sáng, Huyện Hóc Môn
So sánh

8 ảnh

NHÀ MẶT ĐƯỜNG RỘNG HƠN 6M, KINH DOANH ĐA NGÀNH - GẦN NGUYỄN ẢNH THỦ.

5.3 tỷ
137m2
39 triệu/m²
nhatotsg.com
Trưng Vương 3, Huyện Hóc Môn
So sánh

9 ảnh

NHÀ MẶT TIỀN KINH DOANH TRƯỚC SAU - NGANG 5M - 2 TẦNG.

7.5 tỷ
122m2
61 triệu/m²
nhatotsg.com
Lê Thị Kim, Huyện Hóc Môn
So sánh

13 ảnh

HẺM THOÁNG – TẶNG FULL NỘI THẤT – GẦN CV LÀNG HOA.

6.69 tỷ
37m2
181 triệu/m²
nhatotsg.com
Đường số 21, Quận Gò Vấp
So sánh

10 ảnh

HẺM TRẢI NHỰA 10M - KHU PHÂN LÔ - NGANG 5M - 5 TẦNG BTCT - GẦN PHẠM VĂN CHIÊU, CHỢ THẠCH ĐÀ

9.2 tỷ
50m2
184 triệu/m²
nhatotsg.com
Đường số 59, Quận Gò Vấp
So sánh

Chat zalo