- nhatotsg.com
- »Tin bán
- »Tin mua bán
- »Phường 15
- »Quận Tân Bình
- »Thành phố Hồ Chí Minh
- »VỊ TRÍ NGAY CHỢ TÂN TRỤ, HẺM RỘNG, TIỆN ÍCH XUNG QUANH ĐẦY ĐỦ.
VỊ TRÍ NGAY CHỢ TÂN TRỤ, HẺM RỘNG, TIỆN ÍCH XUNG QUANH ĐẦY ĐỦ.
90 triệu/m²
So sánh
Thông tin mô tả
Nguyễn Sỹ Sách, Phường 15 , Tân Bình.
Diện tích 86m2 ( 5 x 17m).
Giá 7.5 tỷ.
+ Diện tích : 5m x 17m nhà cấp 4 dùng để làm kho nên xe ra vào thoải mái.
+Tiện ích xung quanh đầy đủ như trường học, chợ Tân Trụ.
+ Chủ nhiều tài sản bán bớt trả nợ cho đỡ đau đầu.
+ Pháp lý rõ ràng công chứng ngay.
LÊN SÓNG SIÊU PHẨM 4 TẦNG. NHÀ PHỐ KHU CAO TẦNG ĐỒNG BỘ.
6.59 tỷ
43m2
153 triệu/m²Đường Số 3, Quận Gò Vấp
1 ngày trước
121
So sánh -
4.1 tỷ
37m2
111 triệu/m²Quang Trung, Quận Gò Vấp
1 ngày trước
110
So sánh -
3.3 tỷ
18.2m2
181 triệu/m²Quang Trung, Quận Gò Vấp
1 ngày trước
89
So sánh -
HẺM Ô TÔ. KHU AN NINH, DÂN TRÍ - TẶNG FULL NỘI THẤT XỊN.
6.58 tỷ
44m2
150 triệu/m²Bùi Quang Là, Quận Gò Vấp
1 ngày trước
158
So sánh -
8.8 tỷ
67m2
131 triệu/m²Âu Cơ, Quận Tân Bình
1 ngày trước
104
So sánh -
Vị trí đẹp, hoàn công đủ, nhà mới đẹp.
6.36 tỷ
50,4m2
126 triệu/m²Nguyễn Văn Nghi, Quận Gò Vấp
1 tuần trước
159
So sánh -
NHÀ MỚI ĐẸP – PHÁP LÝ CHUẨN – GIÁ TỐT
4.5 tỷ
50m2
90 triệu/m²Phan Huy Ích, Quận Gò Vấp
1 tuần trước
96
So sánh -
5.99 tỷ
42m2
143 triệu/m²Lạc Long Quân, Quận Tân Bình
1 tuần trước
284
So sánh
Tin đăng vừa xem
HẺM RỘNG THÔNG TỨ TUNG - BỀ NGANG RỘNG 5.7M - SỔ VUÔNG VỨC - 3 TẦNG.
179 triệu/m²
So sánh
HẺM 6M THÔNG - 2 TẦNG BTCT. SỔ VUÔNG ĐẸP, HOÀN CÔNG ĐỦ PHÁP LÝ CHUẨN, CÔNG CHỨNG NGAY.
85 triệu/m²
So sánh
HẺM 8M XE HƠI ĐỖ CỬA - NGAY T3 TÂN SƠN NHẤT, ETOWN, KCN TÂN BÌNH - VUÔNG VỨC.
114 triệu/m²
So sánh