Bán bất động sản

Danh sách tin đăng
10 ảnh

TRUNG TÂM GÒ VẤP - HẺM XE TẢI THÔNG KÊNH THAM LƯƠNG

8.9 tỷ
65m2
137 triệu/m²
nhatotsg.com
Nguyễn Văn Dung, Quận Gò Vấp
So sánh

9 ảnh

Mặt tiền sông Vàm Thuật - Kênh Tham Lương

8.5 tỷ
34m2
250 triệu/m²
nhatotsg.com
Nguyễn Văn Dung, Quận Gò Vấp
So sánh

7 ảnh

MẶT TIỀN ĐƯỜNG VỪA Ở VỪA KINH DOANH, PHÁP LÝ CHUẨN, MUA BÁN CÔNG CHỨNG NGAY.

7.8 tỷ
55m2
142 triệu/m²
nhatotsg.com
Nguyễn Kiệm, Quận Gò Vấp
So sánh

6 ảnh

LÊN SÓNG 1 SIÊU PHẨM PHƯỜNG 3 - CÁCH BỆNH VIỆN 175 CHỈ 100M.

9.35 tỷ
124m2
75 triệu/m²
nhatotsg.com
Nguyễn Kiệm, Quận Gò Vấp
So sánh

6 ảnh

Vị trí đắc địa, gần sân bay Tân Sơn Nhất. Mặt tiền rộng, thuận tiện cho việc kinh doanh

10.5 tỷ
44m2
239 triệu/m²
nhatotsg.com
Nguyễn Văn Công, Quận Gò Vấp
So sánh

10 ảnh

NHÀ ĐẸP FULL NỘI THẤT - NGAY SÂN BÓNG NGUYỄN VĂN LƯỢNG - SÁT VÁCH LOTTE, CITYLAND

7.9 tỷ
50.5m2
156 triệu/m²
nhatotsg.com
Đường số 9, Quận Gò Vấp
So sánh

7 ảnh

NGAY CITYLAND - GẦN HẺM XE HƠI - 3 TẦNG.

4.75 tỷ
26m2
183 triệu/m²
nhatotsg.com
Nguyễn Văn Lượng, Quận Gò Vấp
So sánh

10 ảnh

HẺM 4M Ô TÔ VF3 VÀO NHÀ.TẶNG FULL NỘI THẤT THEO NHÀ.TIỆN ÍCH XUNG QUANH.

5.9 tỷ
37.1m2
159 triệu/m²
nhatotsg.com
Đường số 51, Quận Gò Vấp
So sánh

9 ảnh

QUA SÂN BAY 10P - HẺM THÔNG - TẶNG FULL NỘI THẤT CAO CẤP

6.68 tỷ
32m2
209 triệu/m²
nhatotsg.com
Quang Trung, Quận Gò Vấp
So sánh

9 ảnh

HẺM XE HƠI THÔNG, KHU PHÂN LÔ. 4 TẦNG, KHU AN NINH. DÂN TRÍ.

8 tỷ
57m2
140 triệu/m²
nhatotsg.com
Phạm Văn Chiêu, Quận Gò Vấp
So sánh

4 ảnh

Nhà Cấp 4, hẻm thoáng, an ninh, dân trí.

7.65 tỷ
70m2
109 triệu/m²
nhatotsg.com
Phạm Văn Chiêu, Quận Gò Vấp
So sánh

7 ảnh

CĂN GÓC 2 MẶT THOÁNG, Ô TÔ ĐỖ CỬA, KẾ BÊN NHÀ CÓ SẴN BÃI Ô TÔ.

6 tỷ
44m2
136 triệu/m²
nhatotsg.com
Nguyễn Duy Cung, Quận Gò Vấp
So sánh

10 ảnh

CÁCH MẶT TIỀN PHẠM VĂN CHIÊU 50M NGAY CHỢ THẠCH ĐÀ.

6.65 tỷ
66m2
101 triệu/m²
nhatotsg.com
Phạm Văn Chiêu, Quận Gò Vấp
So sánh

7 ảnh

ĐƯỜNG SỐ 59 - VUÔNG A4 NỞ HẬU NHẸ - 2 TẦNG

4.4 tỷ
41m2
107 triệu/m²
nhatotsg.com
Đường số 59, Quận Gò Vấp
So sánh

6 ảnh

SIÊU PHẨM NHÀ ĐẸP, SÁT HẺM XE TẢI, KHU NHÀ CAO TẦNG

5.4 tỷ
53m2
102 triệu/m²
nhatotsg.com
Phạm Văn Chiêu, Quận Gò Vấp
So sánh

7 ảnh

KHU PHÂN LÔ - NGAY CÔNG VIÊN LÀNG HOA- HXH TỚI NHÀ - HOÀN CÔNG

5.45 tỷ
48m2
114 triệu/m²
nhatotsg.com
Lê Văn Thọ, Quận Gò Vấp
So sánh

7 ảnh

CHDV HẺM XE TẢI GÒ VẤP - 6 PHÒNG KHÉP KÍN - CHO THUÊ 24 TRIỆU - KHU NỘI BỘ -  4 TẦNG

6.75 tỷ
51m2
132 triệu/m²
nhatotsg.com
Lê Đức Thọ, Quận Gò Vấp
So sánh

12 ảnh

HẺM XE HƠI THÔNG - 1 CĂN RA MẶT TIỀN NGUYỄN VĂN KHỐI - 4 TẦNG SÂN THƯỢNG - FULL NỘI THẤT.

7.72 tỷ
34m2
227 triệu/m²
nhatotsg.com
Nguyễn Văn Khối, Quận Gò Vấp
So sánh

9 ảnh

HẺM XE HƠI - GẦN KHU CITYLAND SẦM UẤT - KHU DÂN TRÍ.

4.7 tỷ
36m2
131 triệu/m²
nhatotsg.com
Thống Nhất, Quận Gò Vấp
So sánh

Chat zalo