Danh sách tin đăng
4 ảnh

CHDV Quang Trung, thu 50tr/tháng. 11 Phòng

9.8 tỷ
83m2
118 triệu/m²
nhatotsg.com
Quang Trung, Quận Gò Vấp
So sánh

5 Tầng. Gồm 11 phòng CHDV thu nhập 50tr/tháng. 🚘 Hẻm xe hơi 7 chỗ tới nhà, hẻm đồng bộ toàn nhà cao tầng.

7 ảnh

Phù hợp mua ở, cho thuê hoặc đầu tư giữ tài sản sinh dòng tiền ổn định.

6.8 tỷ
48m2
142 triệu/m²
nhatotsg.com
Đường số 4, Quận Gò Vấp
So sánh

💎 Cơ hội đầu tư – sinh lời cao! Phù hợp mua ở, cho thuê hoặc đầu tư giữ tài sản sinh dòng tiền ổn định.

5 ảnh

ĐẤT MẶT TIỀN TRƯƠNG THỊ HOA Q12. 

37 tỷ
540m2
69 triệu/m²
nhatotsg.com
Trương Thị Hoa, Quận 12

29 ảnh

SIÊU PHẨM LUXURY, Ô TÔ ĐẬU CỬA.

6.8 tỷ
47m2
145 triệu/m²
nhatotsg.com
Đường số 1, Quận Gò Vấp
So sánh

💥 Nhà xây mới 100%, hẻm nhựa xe hơi tới nhà.🚘 🎁 TẶNG Full nội thất cao cấp, dọn vào ở ngay.

8 ảnh

Công viên Làng Hoa. Vị trí đẹp. Sát mặt tiền.

3.79 tỷ
21m2
180 triệu/m²
nhatotsg.com
Đường số 8, Quận Gò Vấp

🌀Vị trí đẹp, hẻm nhựa 1 trục 3m, cách mặt tiền chỉ 20m, xung quanh tiện ích đầy đủ.

8 ảnh

Mặt tiền Nguyễn Trường Tộ. Ngay chợ Phú Nhuận.

3.85 tỷ
11m2
350 triệu/m²
nhatotsg.com
Nguyễn Trường Tộ, Quận Phú Nhuận

1 ảnh

Hẻm xe hơi, sổ hồng riêng, Nguyễn Thị Kiểu.

3.9 Tỷ
70 m2
56 triệu/m²
nhatotsg.com
Đường Nguyễn Thị Kiểu, Quận 12
So sánh

Bán nhà Nguyễn Thị Kiểu, Phường Tân Thới Hiệp, Quận 12. DT5m x 14m (70m2), nhà cấp 4, 1pn 1wc Hẻm xe hơi, sổ hồng riêng. Giá: 3,9 tỷ Liên hệ: 070.2727.035 (Tâm)

6 ảnh

Hẻm xe hơi, gần chợ Hiệp Bình, gần bệnh viện Vạn Phúc City, gần công viên Điện Ảnh.

7.1 tỷ
52m2
137 triệu/m²
nhatotsg.com
Đường Số 50, Thành phố Thủ Đức

6 ảnh

HXH thông, ngay Coopmart Quang Trung, Gò Vấp.

3.83 tỷ
34m2
113 triệu/m²
nhatotsg.com
Quang Trung, Quận Gò Vấp
So sánh

9 ảnh

Nhà đẹp Phạm Văn Chiêu. Ngay CC Dream Home.

4.58 tỷ
32m2
143 triệu/m²
nhatotsg.com
Phạm Văn Chiêu, Quận Gò Vấp
So sánh

Nội thất bao gồm : 3 máy lạnh hiệu SHARP, 2 Tivi, 1 máy giặt TOSHIBA, máy nước nóng năng lượng mặt trời , 1 máy lọc nước ....vv...

7 ảnh

Đường Số 4, Phường 11, Quận Gò Vấp

6 Tỷ
60 m2
100 triệu/m²
nhatotsg.com
Đường số 4, Quận Gò Vấp
So sánh

4 ảnh

2 mặt tiền Đường số 21, 3 lầu 1 sân thượng 11 tỉ, Gò Vấp.

11 Tỷ
130 m2
85 triệu/m²
nhatotsg.com
Đường số 21, Quận Gò Vấp
So sánh

3 ảnh

Hẻm xe hơi, khu dân cư ổn định, Hiệp Thành 02.

5.5 tỷ.
84m2
65 triệu/m²
nhatotsg.com
Hiệp Thành 02, Quận 12

DT 6m x 14m (84m2), 1 trệt 2 lầu  4PN, 4WC. Hẻm xe hơi, khu dân cư ổn định, sổ hồng riêng.

5 ảnh

MẶT TIỀN Lê Lai, gần UBND Tân Bình, chợ Bà Hoa, Trường Chinh, khu Bàu Cát.

11.9 tỷ
65m2
183 triệu/m²
nhatotsg.com
Lê Lai, Quận Tân Bình
So sánh

8 ảnh

HXH Dương Quảng Hàm, Gần Trường Đại Học Văn Lang, an ninh, dân cư tri thức.

6.3 tỷ
54.2m2
116 triệu/m²
nhatotsg.com
Dương Quảng Hàm, Quận Gò Vấp
So sánh

11 ảnh

Hẻm xe hơi Phạm Văn Chiêu 63m2 1 trệt 3 lầu 4pn 7.45 tỷ

7.45 Tỷ
63m2
118 triệu/m²
nhatotsg.com
Phạm Văn Chiêu, Quận Gò Vấp
So sánh

21 ảnh

SIÊU PHẨM XE HƠI NGỦ TRONG NHÀ . CÓ THANG MÁY. Đường Số 59

7.66 tỷ
36.2m2
212 triệu/m²
nhatotsg.com
Đường Số 59, Quận Gò Vấp
So sánh

11 ảnh

HXH Nguyễn Du. Nhà mới đẹp, gần đường, ko lộ giới.

3.99 tỷ
24m2
166 triệu/m²
nhatotsg.com
Nguyễn Du, Quận Gò Vấp
So sánh

Hẻm xe tải. Có bãi đậu xe hơi trước nhà. Sân để 10 xe máy.

7 ảnh

HXH Nguyễn Văn khối. Gần lottel Nguyễn Văn Lượng.

6.39 tỷ
50m2
128 triệu/m²
nhatotsg.com
Nguyễn Văn Khối, Quận Gò Vấp
So sánh

9 ảnh

HXH Đường số 9, gần Nhà Văn Hóa Thiếu Nhi.

4.4 tỷ
31m2
142 triệu/m²
nhatotsg.com
Đường số 9, Quận Gò Vấp
So sánh

Khu dân cư yên tĩnh. P16. Gò Vấp. Gần Siêu thị Lotte Mart, Chợ,Trường học & các tiện ích xung quanh

Chat zalo