Tin mua bán

Danh sách tin đăng
7 ảnh

MẶT TIỀN ĐƯỜNG 12M - KINH DOANH BUÔN BÁN. KHU DÂN CƯ ĐẠI HẢI  

7.5 tỷ
134m2
56 triệu/m²
nhatotsg.com
Phan Văn Hớn, Huyện Hóc Môn
So sánh

5 ảnh

Vị trí đẹp, gần hẻm xe hơi. Sổ đẹp, hoàn công đủ.

4.95 tỷ
40m2
124 triệu/m²
nhatotsg.com
Thống Nhất, Quận Gò Vấp
So sánh

13 ảnh

NHÀ 4 TẦNG MỚI ĐẸP - HXH - SỔ ĐẸP VUÔNG VỨC

9.6 tỷ
59.4m2
162 triệu/m²
nhatotsg.com
Phạm Văn Chiêu, Quận Gò Vấp
So sánh

10 ảnh

BÁN ĐẤT TẶNG NHÀ CẤP 4. Ô TÔ NGỦ TRONG NHÀ. MẶT TIỀN CHUẨN 4.3M SỔ VUÔNG ĐẸP.

4.6 tỷ
84m2
55 triệu/m²
nhatotsg.com
Tân Thới Hiệp 13, Quận 12
So sánh

8 ảnh

3 TẦNG BTCT - SÁT MẶT TIỀN - KHU DÂN TRÍ, KHÔNG LỘ GIỚI

5.3 tỷ
36m2
147 triệu/m²
nhatotsg.com
Đường số 18 số, Quận Gò Vấp
So sánh

10 ảnh

LÔ GÓC MẶT TIỀN ĐƯỜNG 10M, THÔNG TỨ TUNG.

4.7 tỷ
78m2
60 triệu/m²
nhatotsg.com
Lê Thị Riêng, Quận 12
So sánh

9 ảnh

10M RA ĐƯỜNG THÔNG KD. VỊ TRÍ ĐẸP - 3PN - CHO THUÊ TỐT - GẦN CÔNG VIÊN LÀNG HOA.

4.59 tỷ
27m2
170 triệu/m²
nhatotsg.com
Lê Văn Thọ, Quận Gò Vấp
So sánh

7 ảnh

HẺM NHỰA Ô TÔ THẲNG ĐẸP, XE XANHSM TỚI NHÀ.

5.6 tỷ
39m2
144 triệu/m²
nhatotsg.com
Trần Thị Trọng, Quận Tân Bình
So sánh

8 ảnh

NHÀ ĐẸP TẶNG NỘI THẤT – NỞ HẬU – SÁT NHÀ GA T3

5.4 tỷ
47m2
115 triệu/m²
nhatotsg.com
Cộng Hoà, Quận Tân Bình
So sánh

5 ảnh

SIÊU PHẨM NHÀ MỚI ĐẸP FULL NỘI THẤT, SỔ VUÔNG A4, VỊ TRÍ VIP HIẾM NHÀ BÁN

6.8 tỷ
64m2
106 triệu/m²
nhatotsg.com
Quang Trung, Quận Gò Vấp
So sánh

12 ảnh

Căn góc, đường 5m ô tô ngủ trong nhà. Gần chợ Tân Sơn.

9.6 tỷ
48m2
200 triệu/m²
nhatotsg.com
Bùi Quang Là, Quận Gò Vấp
So sánh

12 ảnh

GẦN MT, HẺM RỘNG THOÁNG. GẦN 100M2 - NGANG 5M VUÔNG NỞ HẬU NHẸ TÀI LỘC CỰC ĐẸP.( ĐÃ BÁN )

8.6 tỷ
99m2
87 triệu/m²
nhatotsg.com
Nguyễn Tư Giản, Quận Gò Vấp
So sánh

10 ảnh

NHÀ 4 TẦNG HẺM XE HƠI THÔNG, TIỆN ÍCH XUNG QUANH ĐẦY ĐỦ.

7.25 tỷ
39m2
186 triệu/m²
nhatotsg.com
Trường Chinh, Quận Tân Bình
So sánh

6 ảnh

NHÀ 2 MẶT TIỀN ĐƯỜNG - ĐƯỜNG NHỰA 4M - NỞ HẬU.

7.3 tỷ
42m2
174 triệu/m²
nhatotsg.com
Bùi Thế Mỹ, Quận Tân Bình
So sánh

12 ảnh

SIÊU PHẨM 3 TẦNG FULL NỘI THẤT XỊN MUA LÀ Ở NGAY

5.6 tỷ
46m2
122 triệu/m²
nhatotsg.com
Ni Sư Huỳnh Liên, Quận Tân Bình
So sánh

10 ảnh

HẺM XE HƠI, Ô TÔ VÀO NHÀ, KHU DÂN CƯ NHÀ LẦU, AN NINH TUYỆT ĐỐI.

5 tỷ
95m2
53 triệu/m²
nhatotsg.com
Huỳnh Thị Hai, Quận 12
So sánh

6 ảnh

GIÁP QUẬN 10 - HẺM XE TẢI THÔNG - 2 TẦNG, TIỆN KINH DOANH

8.5 tỷ
40m2
213 triệu/m²
nhatotsg.com
Lý Thường Kiệt, Quận Tân Bình
So sánh

14 ảnh

Ô TÔ NGỦ TRONG NHÀ, 3 TẦNG, THIẾT KẾ HIỆN ĐẠI, TẶNG FULL NỘI THẤT.

8.8 tỷ
35.5m2
248 triệu/m²
nhatotsg.com
Lạc Long Quân , Quận Tân Bình
So sánh

8 ảnh

LÔ GÓC - VUÔNG VỨC - 4 TẦNG - SÁT HẺM XE HƠI.

8.7 tỷ
76m2
114 triệu/m²
nhatotsg.com
Trần Thánh Tông, Quận Tân Bình
So sánh

Chat zalo