Bất động sản khác

Danh sách tin đăng
16 ảnh

HXH THÔNG THẲNG 1 TRỤC, 3 BƯỚC RA MẶT TIỀN - 4X12 VUÔNG VỨC, PHÁP LÝ CHUẨN - KHU DÂN TRÍ

6.9 tỷ
40m2
173 triệu/m²
nhatotsg.com
Đường số 9, Quận Gò Vấp
So sánh

11 ảnh

HẺM Ô TÔ 4M, VỊ TRÍ ĐẸP, KHU AN NINH, DÂN TRÍ CAO.

6 tỷ
40m2
150 triệu/m²
nhatotsg.com
Đường Số 59, Quận Gò Vấp
So sánh

9 ảnh

10M RA ĐƯỜNG THÔNG KD. VỊ TRÍ ĐẸP - 3PN - CHO THUÊ TỐT - GẦN CÔNG VIÊN LÀNG HOA.

4.59 tỷ
27m2
170 triệu/m²
nhatotsg.com
Lê Văn Thọ, Quận Gò Vấp
So sánh

5 ảnh

KHU VIP TÂN BÌNH - 4 TẦNG - HẺM GẦN 3M

9 tỷ
44m2
205 triệu/m²
nhatotsg.com
Lạc Long Quân, Quận Tân Bình
So sánh

4 ảnh

LÔ ĐẤT DIỆN TÍCH ĐẸP - HẺM XE HƠI 1 TRỤC ĐƯỜNG BỜ KÈ SÔNG VÀM THUẬN

5 tỷ
93m2
54 triệu/m²
nhatotsg.com
Tô Ngọc Vân, Quận Gò Vấp
So sánh

12 ảnh

HẺM XE HƠI 5M - NGANG 5M - NGAY EMART 2.

8.9 tỷ
67m2
133 triệu/m²
nhatotsg.com
Phan Huy Ích, Quận Tân Bình
So sánh

8 ảnh

NHÀ XƯỞNG SẢN XUẤT KINH DOANH. KẾT HỢP NHÀ Ở GIA ĐÌNH.

16.8 tỷ
490m2
34 triệu/m²
nhatotsg.com
Đông Thạnh 7 - 2, Huyện Hóc Môn

9 ảnh

CĂN HỘ CHDV – HẺM XE TẢI – ĐỐI DIỆN BV 175.

13 tỷ
67m2
194 triệu/m²
nhatotsg.com
Nguyễn Kiệm, Quận Gò Vấp
So sánh

Chat zalo