Bán nhà riêng

Danh sách tin đăng
11 ảnh

NHÀ MỚI XD VẪN CÒN THƠM MÙI SƠN. TẶNG TOÀN BỘ NỘI THẤT XỊN SÒ

6.5 tỷ
61m2
107 triệu/m²
nhatotsg.com
Bùi Quang Là, Quận Gò Vấp
So sánh

7 ảnh

CHỈ VÀI BƯỚC RA MẶT TIỀN - HẺM 3M THÔNG - 3 TẦNG.

6.75 tỷ
29.6m2
228 triệu/m²
nhatotsg.com
Đồng Đen, Quận Tân Bình
So sánh

10 ảnh

GIÁP QUẬN 10 NGAY KHU SÂN BAY. HẺM THÔNG - 4 TẦNG BTCT.

7.3 tỷ
44m2
166 triệu/m²
nhatotsg.com
CMT8, Quận Tân Bình
So sánh

8 ảnh

ĐS59 Gò Vấp tặng full nội thất. Gần chợ Thạch Đà.

5.85 Tỷ
44 m2
133 triệu/m²
nhatotsg.com
Đường số 59, Quận Gò Vấp
So sánh

Tiện ích gần chợ Thạch Đà vài Bước chân. Gần trường học. Đối diện hẻm có bãi gởi xe hơi rất thuận tiện.

11 ảnh

CHDV 5 TẦNG - 7 PHÒNG - DÒNG TIỀN 30 TRIỆU. 

7.7 tỷ
74m2
104 triệu/m²
nhatotsg.com
Nguyễn Phúc Chu, Quận Tân Bình
So sánh

8 ảnh

VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA, HIẾM NHÀ BÁN, ĐƯỜNG THÔNG THOÁNG VÀ THUẬN TIỆN DI CHUYỂN. 

7.8 tỷ
40m2
195 triệu/m²
nhatotsg.com
Hồng Lạc, Quận Tân Bình
So sánh

8 ảnh

KHU ĐỒNG BỘ SANG TRỌNG. 2 MẶT HXH. TẶNG NỘI THẤT CAO CẤP.

8.4 tỷ
46m2
183 triệu/m²
nhatotsg.com
Nguyễn Tư Giản, Quận Gò Vấp
So sánh

7 ảnh

NGAY CHỢ HẠNH THÔNG  TÂY – NGANG GẦN 5M – 2 TẦNG BTCT – HOÀN CÔNG ĐẦY ĐỦ

10 tỷ
73m2
137 triệu/m²
nhatotsg.com
Quang Trung, Quận Gò Vấp
So sánh

7 ảnh

HẺM XE HƠI THÔNG THOÁNG, KHU DÂN CƯ AN NINH. CHO THUÊ DÒNG TIỀN ỔN ĐỊNH.

7.3 tỷ
50m2
146 triệu/m²
nhatotsg.com
Phan Huy Ích, Quận Tân Bình
So sánh

5 ảnh

HẺM XE HƠI, CÁCH MẶT TIỀN ĐƯỜNG CHỈ 30M - 3 TẦNG BTCT.

6.3 tỷ
28m2
225 triệu/m²
nhatotsg.com
Lý Thường Kiệt, Quận Tân Bình
So sánh

11 ảnh

4 TẦNG - XE HƠI NGỦ NHÀ - KHU DÂN TRÍ CAO PHÂN LÔ ĐỒNG BỘ.

6.59 tỷ
40m2
165 triệu/m²
nhatotsg.com
Phạm Văn Chiêu, Quận Gò Vấp
So sánh

10 ảnh

HẺM Ô TÔ TRÁNH THẲNG 1 TRỤC QUA ĐẶNG VĂN NGỮ - KHU PHÂN LÔ VIP LÊ VĂN SỸ.

8.9 tỷ
48m2
185 triệu/m²
nhatotsg.com
Lê Văn Sỹ, Quận Tân Bình
So sánh

7 ảnh

VỊ TRÍ ĐẸP, HẺM TRƯỚC NHÀ 4M XE HƠI TỚI NHÀ. GẦN EMART PHAN HUY ÍCH, XUNG QUANH TIỆN ÍCH ĐẦY ĐỦ

4.98 tỷ
32m2
156 triệu/m²
nhatotsg.com
Huỳnh Văn Nghệ, Quận Gò Vấp
So sánh

6 ảnh

HẺM XE HƠI THÔNG. NGANG GẦN 5M. SỔ VUÔNG VỨC, KHÔNG LỖI PHONG THUỶ.

6.1 tỷ
46m2
133 triệu/m²
nhatotsg.com
Phạm Văn Chiêu, Quận Gò Vấp
So sánh

16 ảnh

HXH THÔNG THẲNG 1 TRỤC, 3 BƯỚC RA MẶT TIỀN - 4X12 VUÔNG VỨC, PHÁP LÝ CHUẨN - KHU DÂN TRÍ

6.9 tỷ
40m2
173 triệu/m²
nhatotsg.com
Đường số 9, Quận Gò Vấp
So sánh

11 ảnh

HẺM Ô TÔ 4M, VỊ TRÍ ĐẸP, KHU AN NINH, DÂN TRÍ CAO.

6 tỷ
40m2
150 triệu/m²
nhatotsg.com
Đường Số 59, Quận Gò Vấp
So sánh

7 ảnh

MẶT TIỀN ĐƯỜNG 12M - KINH DOANH BUÔN BÁN. KHU DÂN CƯ ĐẠI HẢI  

7.5 tỷ
134m2
56 triệu/m²
nhatotsg.com
Phan Văn Hớn, Huyện Hóc Môn
So sánh

Chat zalo