Bán nhà riêng

Danh sách tin đăng
4 ảnh

Vị trí đẹp gần MT Quang Trung, hẻm thông. 

4.89 tỷ
48m2
102 triệu/m²
nhatotsg.com
Quang Trung, Quận Gò Vấp
So sánh

16 ảnh

Hẻm ôtô né nhau, đậu ngày đêm thoải mái.

7.2 tỷ
60m2
120 triệu/m²
nhatotsg.com
Đường Số 59, Quận Gò Vấp
So sánh

9 ảnh

GẦN MẶT TIỀN. HẺM XE HƠI. NGANG 4M VUÔNG CỰC ĐẸP - KHU CAO TẦNG.

6.1 tỷ
50m2
122 triệu/m²
nhatotsg.com
Phạm Văn Chiêu, Quận Gò Vấp
So sánh

6 ảnh

NHÀ MỚI, ĐÚC TRỆT 2 LẦU, GẦN SÁT BÊN TRƯỜNG PHAN CHU TRINH (ĐÃ BÁN)

6.13 tỷ
54m2
114 triệu/m²
nhatotsg.com
Đường số 2, Quận Gò Vấp
So sánh

7 ảnh

NHÀ ĐẸP MỚI - CÁCH MT 10M. HẺM AN NINH - CÔNG NHẬN ĐỦ - KHÔNG LỘ GIỚI.

5.6 tỷ
47m2
119 triệu/m²
nhatotsg.com
Nguyễn Phúc Chu, Quận Tân Bình
So sánh

10 ảnh

15 phòng CHDV cho thuê doanh thu khủng.

19.8 Tỷ
105 m2
189 triệu/m²
nhatotsg.com
Phạm Huy Thông, Quận Gò Vấp
So sánh

7 ảnh

Mới xây, nội thất mới 100%. Nhà đã hoàn công sổ mới 2025.

4.98 tỷ
29m2
172 triệu/m²
nhatotsg.com
Quang Trung, Quận Gò Vấp
So sánh

8 ảnh

Hẻm Xe tải tránh, sạch đẹp. Có giếng trời rất sáng và thoáng khí. Khu vực an ninh, yên tĩnh.

10.8 tỷ
60m2
180 triệu/m²
nhatotsg.com
Phạm Văn Bạch, Quận Tân Bình
So sánh

7 ảnh

Ô TÔ NGỦ TRONG NHÀ, CÓ SÂN THƯỢNG, BANK ĐỊNH GIÁ GẦN 7 TỶ, CHO VAY 5 TỶ.

5.95 Tỷ
43 m2
138 triệu/m²
nhatotsg.com
Phạm Văn Chiêu, Quận Gò Vấp
So sánh

4 ảnh

Hẻm xe hơi, tiện ích xung quanh đầy đủ.

10 tỷ
108m2
93 triệu/m²
nhatotsg.com
Đường số 3, Quận Gò Vấp
So sánh

14 ảnh

NHÀ ĐẸP XÂY MỚI KHU ĐỒNG BỘ TẠI BÀ ĐIỂM HÓC MÔN.

7.2 tỷ
88M2
82 triệu/m²
nhatotsg.com
Bắc Lân 1, Huyện Hóc Môn
So sánh

ĐƯỜNG Ô TÔ ĐẬU CỬA

7 ảnh

NHÀ ĐẸP LÊ ĐỨC THỌ – HẺM Ô TÔ, 1 TRỤC VÀO NHÀ.

7.9 tỷ
67m2
118 triệu/m²
nhatotsg.com
Lê Đức Thọ, Quận Gò Vấp
So sánh

✅ Nhà đẹp, kiên cố – chỉ việc dọn vào ở hoặc cho thuê ngay. ✅ Khu vực tiềm năng, thích hợp an cư hoặc đầu tư sinh lời.

10 ảnh

NHÀ ĐẸP – FULL NỘI THẤT 🚘HẺM XE HƠI 8M – KINH DOANH SẦM UẤT.

5.39 tỷ
35m2
154 triệu/m²
nhatotsg.com
Phạm Văn Chiêu, Quận Gò Vấp
So sánh

10 ảnh

HẺM THÔNG THOÁNG, SẠCH SẼ.( ĐÃ BÁN)

5.9 tỷ.
40m2
148 triệu/m²
nhatotsg.com
Phạm Văn Bạch, Quận Tân Bình
So sánh

6 ảnh

Hẻm xe hơi 4 chỗ vào tận nhà - Khu an ninh dân trí cao, đối diện UBND Gò Vấp.

6.5 tỷ
54m2
120 triệu/m²
nhatotsg.com
Quang Trung, Quận Gò Vấp
So sánh

10 ảnh

Khu trung tâm, gần trục Quang Trung-Thống Nhất, hẻm yên tĩnh, 2 mặt tiền.

4.5 tỷ
38m2
118 triệu/m²
nhatotsg.com
Thống Nhất, Quận Gò Vấp
So sánh

5 ảnh

Khu vực an ninh, yên tĩnh, gần chợ, trường học, siêu thị, tiện di chuyển.

5.9 Tỷ
70.6 m2
84 triệu/m²
nhatotsg.com
Nguyễn Văn Khối, Quận Gò Vấp
So sánh

7 ảnh

Hẻm xe tải, Nguyễn Oanh. Đang cho thuê 12triệu.

8.5 tỷ
42.2m2
201 triệu/m²
nhatotsg.com
Nguyễn Oanh, Quận Gò Vấp
So sánh

Đường trước nhà 12m, cách Mặt Tiền Nguyễn Oanh 50m, hẻm thông kinh doanh.

Chat zalo