Bán nhà riêng

Danh sách tin đăng
5 ảnh

HẺM SẠCH, DÂN TRÍ CAO - TẶNG FULL NỘI THẤT - GẦN CV LÀNG HOA

3.95 tỷ
19m2
208 triệu/m²
nhatotsg.com
Đường số 3, Quận Gò Vấp
So sánh

6 ảnh

NHỈNH 2 TỶ TRUNG TÂM GÒ VẤP- NHÀ 2 TẦNG -HẺM XE HƠI -GẦN MẶT TIỀN

2.86 tỷ
16m2
179 triệu/m²
nhatotsg.com
Quang Trung, Quận Gò Vấp
So sánh

8 ảnh

HẺM XE TẢI, NGANG 8M – KINH DOANH ĐỈNH

7.1 tỷ
174m2
41 triệu/m²
nhatotsg.com
Nguyễn Thị Sáng, Huyện Hóc Môn
So sánh

8 ảnh

BÁN GẤP - HÀNG HIẾM - HẺM Ô TÔ ĐỖ CỬA

4.5 tỷ
22m2
205 triệu/m²
nhatotsg.com
Đường số 9, Quận Gò Vấp
So sánh

10 ảnh

HẺM 5M Ô TÔ VÀO NHÀ SÁT MẶT TIỀN, AN NINH, DÂN TRÍ, SẠCH SẼ.

10.999 tỷ
70m2
157 triệu/m²
nhatotsg.com
Nguyễn Văn Lượng, Quận Gò Vấp
So sánh

10 ảnh

HẺM XE HƠI - 4 TẦNG BTCT - NGAY CHỢ HẠNH THÔNG TÂY.

6.089 tỷ
45m2
135 triệu/m²
nhatotsg.com
Quang Trung, Quận Gò Vấp
So sánh

8 ảnh

SIÊU PHẨM CỰC ĐẸP. LÔ GỐC HẺM 2MT XE HƠI THÔNG. NỘI THẤT ĐẦY ĐỦ VÀ CAO CẤP.

4.5 tỷ
24.5m2
184 triệu/m²
nhatotsg.com
Nguyễn Thái Sơn, Quận Gò Vấp
So sánh

12 ảnh

HXH 4M THÔNG , KHU VỰC XÂY DỰNG ĐỒNG BỘ, DÂN TRÍ.

8.7 tỷ
58.7m2
148 triệu/m²
nhatotsg.com
Phan Huy Ích, Quận Gò Vấp
So sánh

5 ảnh

GẦN SIÊU THỊ EMART - 3 TẦNG MỚI - TẶNG FULL NỘI THẤT CAO CẤP - VÀI BƯỚC RA XE TẢI.

3.49 tỷ.
19m2
184 triệu/m²
nhatotsg.com
Phạm Văn Chiêu, Quận Gò Vấp
So sánh

3 ảnh

HẺM  Ô TÔ TRÁNH - 3 TẦNG - 11 PHÒNG - KHAI THÁC 35TR/THÁNG.

12 tỷ
104m2
115 triệu/m²
nhatotsg.com
Phạm Văn Bạch, Quận Tân Bình
So sánh

12 ảnh

HẺM XE TẢI KHU PHÂN LÔ - NHÀ MỚI - 4 TẦNG.

8.5 tỷ
58m2
147 triệu/m²
nhatotsg.com
Phạm Văn Chiêu, Quận Gò Vấp
So sánh

12 ảnh

SIÊU PHẨM HXH THÔNG - 4 TẦNG BTCT - LÔ GÓC SIÊU THOÁNG 

7.3 tỷ
38m2
192 triệu/m²
nhatotsg.com
Quang Trung, Quận Gò Vấp
So sánh

9 ảnh

HẺM XE HƠI - 5 TẦNG BTCT - NHÀ CÓ THANG MÁY

10 tỷ
44m2
227 triệu/m²
nhatotsg.com
Nguyễn Kiệm, Quận Gò Vấp
So sánh

16 ảnh

HẺM XE HƠI - 5 TẦNG BTCT + THANG MÁY - MỚI FULL NỘI THẤT - SÁT BÊN BỜ KÈ THAM LƯƠNG

8.8 tỷ
48m2
183 triệu/m²
nhatotsg.com
Quang Trung, Quận Gò Vấp
So sánh

10 ảnh

HẺM THÔNG - TẶNG FULL NỘI THẤT XỊN - NGAY COOPMART QUANG TRUNG ( ĐÃ BÁN )

2.68 tỷ
19m2
141 triệu/m²
nhatotsg.com
Quang Trung, Quận Gò Vấp
So sánh

9 ảnh

HẺM XE HƠI CHUẨN - 2 TẦNG BTCT - KHÔNG LỘ GIỚI - NGAY PHẠM VĂN CHIÊU.

5.5 tỷ
51m2
108 triệu/m²
nhatotsg.com
Đường số 59, Quận Gò Vấp
So sánh

14 ảnh

SIÊU PHẨM XÂY MỚI GIÁP BÌNH THẠNH - 4 TẦNG - XE HƠI ĐỔ CỔNG - HÀNG XÓM DÂN TRÍ

10.3 tỷ
52m2
198 triệu/m²
nhatotsg.com
Lê Quang Định, Quận Gò Vấp
So sánh

13 ảnh

SÂN BAY TSN 10 PHÚT - 4 TẦNG + SÂN THƯỢNG - VÀI BƯỚC RA Ô TÔ THÔNG - TẶNG FULL NỘI THẤT XỊN

6.6 tỷ
51m2
129 triệu/m²
nhatotsg.com
Quang Trung, Quận Gò Vấp
So sánh

Chat zalo