- nhatotsg.com
- »Tin bán
- »Tin mua bán
- »Phường 11
- »Quận Gò Vấp
- »Thành phố Hồ Chí Minh
- »NHÀ VUÔNG, THÔNG SỐ ĐẸP, HẺM ĐẸP, THÔNG, SÁT MẶT TIỀN, GẦN ỦY BAN, GẦN CÔNG VIÊN LÀNG HOA.( ĐÃ BÁN)
NHÀ VUÔNG, THÔNG SỐ ĐẸP, HẺM ĐẸP, THÔNG, SÁT MẶT TIỀN, GẦN ỦY BAN, GẦN CÔNG VIÊN LÀNG HOA.( ĐÃ BÁN)
135 triệu/m²
So sánh
Thông tin mô tả
Nguyễn Văn Khối, Thông Tây Hội, Gò Vấp
Diện tích 54m2 (4 x 13.6m)
Giá 7.4 tỷ.
– Nhà vuông, thông số đẹp, hẻm đẹp, thông, sát mặt tiền, gần ủy ban, gần Công viên Làng Hoa.
– Nhà cũ, dễ sửa chữa theo ý mình.
– Phù hợp khách ở, kinh doanh, đầu tư.
LÊN SÓNG SIÊU PHẨM 4 TẦNG. NHÀ PHỐ KHU CAO TẦNG ĐỒNG BỘ.
6.59 tỷ
43m2
153 triệu/m²Đường Số 3, Quận Gò Vấp
1 ngày trước
121
So sánh -
4.1 tỷ
37m2
111 triệu/m²Quang Trung, Quận Gò Vấp
1 ngày trước
110
So sánh -
3.3 tỷ
18.2m2
181 triệu/m²Quang Trung, Quận Gò Vấp
1 ngày trước
89
So sánh -
HẺM Ô TÔ. KHU AN NINH, DÂN TRÍ - TẶNG FULL NỘI THẤT XỊN.
6.58 tỷ
44m2
150 triệu/m²Bùi Quang Là, Quận Gò Vấp
1 ngày trước
158
So sánh -
8.8 tỷ
67m2
131 triệu/m²Âu Cơ, Quận Tân Bình
1 ngày trước
104
So sánh -
Vị trí đẹp, hoàn công đủ, nhà mới đẹp.
6.36 tỷ
50,4m2
126 triệu/m²Nguyễn Văn Nghi, Quận Gò Vấp
1 tuần trước
159
So sánh -
NHÀ MỚI ĐẸP – PHÁP LÝ CHUẨN – GIÁ TỐT
4.5 tỷ
50m2
90 triệu/m²Phan Huy Ích, Quận Gò Vấp
1 tuần trước
96
So sánh -
5.99 tỷ
42m2
143 triệu/m²Lạc Long Quân, Quận Tân Bình
1 tuần trước
284
So sánh
Tin đăng vừa xem
KHU VIP DƯƠNG QUẢNG HÀM - TRẦN BÁ GIAO - KHU HIẾM NHÀ BÁN - HẺM 5M XE HƠI.
131 triệu/m²
So sánh
Vị trí trung tâm TPHCM cạnh sân bay Tân Sơn Nhất, gần công viên Gia Định, tiện ích không thiếu gì.
153 triệu/m²
So sánh
Cách mặt tiền Nguyễn Kiệm và Phạm Văn Đồng chỉ 50m, thông tứ tung. Gần sân bay.
148 triệu/m²
So sánh