- nhatotsg.com
- »Tin bán
- »Tin mua bán
- »Xã Bà Điểm
- »Huyện Hóc Môn
- »Thành phố Hồ Chí Minh
- »NHÀ MẶT ĐƯỜNG RỘNG HƠN 6M, KINH DOANH ĐA NGÀNH – GẦN NGUYỄN ẢNH THỦ.
NHÀ MẶT ĐƯỜNG RỘNG HƠN 6M, KINH DOANH ĐA NGÀNH - GẦN NGUYỄN ẢNH THỦ.
39 triệu/m²
So sánh
Thông tin mô tả
Trưng Vương 3, Bà Điểm, Hóc Môn.
Diện tích : 137/142m2 ( 4 x 36m).
Nhà cấp 4, gồm 3 phòng ngủ, 1wc,bếp, sân rộng.
Mặt tiền kinh doanh tốt, cách Nguyễn Ảnh Thủ 200m.
Chính chủ 1 đời chưa từng mua bán.
Sổ vay OCB 2,4 tỷ nhờ khách hỗ trợ.
LÊN SÓNG SIÊU PHẨM 4 TẦNG. NHÀ PHỐ KHU CAO TẦNG ĐỒNG BỘ.
6.59 tỷ
43m2
153 triệu/m²Đường Số 3, Quận Gò Vấp
1 ngày trước
121
So sánh -
4.1 tỷ
37m2
111 triệu/m²Quang Trung, Quận Gò Vấp
1 ngày trước
110
So sánh -
3.3 tỷ
18.2m2
181 triệu/m²Quang Trung, Quận Gò Vấp
1 ngày trước
89
So sánh -
HẺM Ô TÔ. KHU AN NINH, DÂN TRÍ - TẶNG FULL NỘI THẤT XỊN.
6.58 tỷ
44m2
150 triệu/m²Bùi Quang Là, Quận Gò Vấp
1 ngày trước
158
So sánh -
8.8 tỷ
67m2
131 triệu/m²Âu Cơ, Quận Tân Bình
1 ngày trước
104
So sánh -
Vị trí đẹp, hoàn công đủ, nhà mới đẹp.
6.36 tỷ
50,4m2
126 triệu/m²Nguyễn Văn Nghi, Quận Gò Vấp
1 tuần trước
159
So sánh -
NHÀ MỚI ĐẸP – PHÁP LÝ CHUẨN – GIÁ TỐT
4.5 tỷ
50m2
90 triệu/m²Phan Huy Ích, Quận Gò Vấp
1 tuần trước
96
So sánh -
5.99 tỷ
42m2
143 triệu/m²Lạc Long Quân, Quận Tân Bình
1 tuần trước
284
So sánh
Tin đăng vừa xem
TRUNG TÂM GÒ VẤP - HẺM 8M THÔNG - NGAY CHỢ HẠNH THÔNG TÂY - NHÀ MỚI FULL NỘI THẤT.
189 triệu/m²
So sánh
KHU VỰC VIP TRUNG TÂM GÒ VẤP NGÃ 5 MẶT TIỀN KINH DOANH SẦM UẤT BẬC NHẤT.
132 triệu/m²
So sánh
SIÊU PHẨM NHÀ PHỐ - GARA Ô TÔ- HỒ BƠI- NỘI THẤT CAO CẤP - 5 TẦNG - DTSD 168M2 - HXH THÔNG.
211 triệu/m²
So sánh