- nhatotsg.com
- »Tin bán
- »Tin mua bán
- »Xã Xuân Thới Thượng
- »Huyện Hóc Môn
- »Thành phố Hồ Chí Minh
- »NHÀ ĐẸP BÀ ĐIỂM ( XUÂN THỚI THƯỢNG CŨ) VÀO Ở NGAY.
NHÀ ĐẸP BÀ ĐIỂM ( XUÂN THỚI THƯỢNG CŨ) VÀO Ở NGAY.
83 triệu/m²
So sánh
Thông tin mô tả
Xuân Thới Thượng 31, Xuân Thới Thượng.
Diện tích 44.2m2 ( 4 x 13m).
Giá 3.65 tỷ.
Trệt 1 lửng, tặng nội thất vào ở ngay.
2 Phòng Ngủ, 2WC.
Cách chợ Đầu mối Hóc môn 400m.
Hẻm thông 3m, xe hơi đậu cửa.
Trung tâm tiện ích gần Trần Văn Mười…