- nhatotsg.com
- »Tin bán
- »Tin mua bán
- »Xã Bà Điểm
- »Huyện Hóc Môn
- »Thành phố Hồ Chí Minh
- »NGAY NGÃ TƯ TRUNG CHÁNH, KẾ BÊN QUẬN 12. CÓ SẴN DÒNG TIỀN.
NGAY NGÃ TƯ TRUNG CHÁNH, KẾ BÊN QUẬN 12. CÓ SẴN DÒNG TIỀN.
30 triệu/m²
So sánh
Thông tin mô tả
Ấp Hưng Lân, Bà Điểm, Hóc Môn.
Giá 5.7 tỷ.
DT ( 8 x 22.5m), 179m2.
Nhà bao gồm 1 căn nhà Cấp 4 và 1 dãy 4 phòng trọ đang cho thuê, mỗi tháng được 8tr.
Cách đường lớn 20m.
LÊN SÓNG SIÊU PHẨM 4 TẦNG. NHÀ PHỐ KHU CAO TẦNG ĐỒNG BỘ.
6.59 tỷ
43m2
153 triệu/m²Đường Số 3, Quận Gò Vấp
1 ngày trước
121
So sánh -
4.1 tỷ
37m2
111 triệu/m²Quang Trung, Quận Gò Vấp
2 ngày trước
111
So sánh -
3.3 tỷ
18.2m2
181 triệu/m²Quang Trung, Quận Gò Vấp
2 ngày trước
89
So sánh -
HẺM Ô TÔ. KHU AN NINH, DÂN TRÍ - TẶNG FULL NỘI THẤT XỊN.
6.58 tỷ
44m2
150 triệu/m²Bùi Quang Là, Quận Gò Vấp
2 ngày trước
158
So sánh -
8.8 tỷ
67m2
131 triệu/m²Âu Cơ, Quận Tân Bình
2 ngày trước
104
So sánh -
Vị trí đẹp, hoàn công đủ, nhà mới đẹp.
6.36 tỷ
50,4m2
126 triệu/m²Nguyễn Văn Nghi, Quận Gò Vấp
1 tuần trước
159
So sánh -
NHÀ MỚI ĐẸP – PHÁP LÝ CHUẨN – GIÁ TỐT
4.5 tỷ
50m2
90 triệu/m²Phan Huy Ích, Quận Gò Vấp
1 tuần trước
96
So sánh -
5.99 tỷ
42m2
143 triệu/m²Lạc Long Quân, Quận Tân Bình
1 tuần trước
284
So sánh
Tin đăng vừa xem
Ô TÔ ĐỔ CỔNG BÙI QUANG LÀ – THÔNG PHAN HUY ÍCH. FULL NỘI THẤT XỊN. SỔ NỞ HẬU.
143 triệu/m²
So sánh