- nhatotsg.com
- »Tin bán
- »Tin mua bán
- »Phường 14
- »Quận Gò Vấp
- »Thành phố Hồ Chí Minh
- »HẺM XE HƠI CHUẨN – 2 TẦNG BTCT – KHÔNG LỘ GIỚI – NGAY PHẠM VĂN CHIÊU.
HẺM XE HƠI CHUẨN - 2 TẦNG BTCT - KHÔNG LỘ GIỚI - NGAY PHẠM VĂN CHIÊU.
108 triệu/m²
So sánh
Thông tin mô tả
Đường số 59, Phường 14, An Hội Tây.
Giá 5.5 tỷ
Diện tích: 53.6m2 ( 3,1 x 18m).
💥 Kết cấu 2 Tầng – 2PN + 2WC.
+ Tầng trệt: Sân để xe, phòng khách, phòng bếp và vệ sinh.
+ Tầng lầu: 2 phòng + nhà vệ sinh, Ban công.
📝Tương lai là mặt tiền đường 14m (Điểm giao sầm uất)
🚘 Hẻm xe hơi vào nhà, ngay mặt tiền đường số 59.
📍 Gần trường học, công viên Thống Nhất, Bờ Hồ.
LÊN SÓNG SIÊU PHẨM 4 TẦNG. NHÀ PHỐ KHU CAO TẦNG ĐỒNG BỘ.
6.59 tỷ
43m2
153 triệu/m²Đường Số 3, Quận Gò Vấp
1 ngày trước
121
So sánh -
4.1 tỷ
37m2
111 triệu/m²Quang Trung, Quận Gò Vấp
2 ngày trước
111
So sánh -
3.3 tỷ
18.2m2
181 triệu/m²Quang Trung, Quận Gò Vấp
2 ngày trước
89
So sánh -
HẺM Ô TÔ. KHU AN NINH, DÂN TRÍ - TẶNG FULL NỘI THẤT XỊN.
6.58 tỷ
44m2
150 triệu/m²Bùi Quang Là, Quận Gò Vấp
2 ngày trước
158
So sánh -
8.8 tỷ
67m2
131 triệu/m²Âu Cơ, Quận Tân Bình
2 ngày trước
104
So sánh -
Vị trí đẹp, hoàn công đủ, nhà mới đẹp.
6.36 tỷ
50,4m2
126 triệu/m²Nguyễn Văn Nghi, Quận Gò Vấp
1 tuần trước
159
So sánh -
NHÀ MỚI ĐẸP – PHÁP LÝ CHUẨN – GIÁ TỐT
4.5 tỷ
50m2
90 triệu/m²Phan Huy Ích, Quận Gò Vấp
1 tuần trước
96
So sánh -
5.99 tỷ
42m2
143 triệu/m²Lạc Long Quân, Quận Tân Bình
1 tuần trước
284
So sánh
Tin đăng vừa xem
SIÊU PHẨM HXH THÔNG - 4 TẦNG BTCT - LÔ GÓC SIÊU THOÁNG
192 triệu/m²
So sánh
NHÀ NHỎ ĐẦY ĐỦ CÔNG NĂNG - VỊ TRÍ TRUNG TÂM HIẾM CÓ KHÓ TÌM
180 triệu/m²
So sánh
HẺM XE HƠI - 5 TẦNG BTCT + THANG MÁY - MỚI FULL NỘI THẤT - SÁT BÊN BỜ KÈ THAM LƯƠNG
183 triệu/m²
So sánh