- nhatotsg.com
- »Tin bán
- »Tin mua bán
- »Phường 10
- »Quận Gò Vấp
- »Thành phố Hồ Chí Minh
- »HXH PHAN VĂN TRỊ ĐỐI DIỆN CITYLAND, NHÀ MỚI HOÀN CÔNG ĐẦY ĐỦ.
HXH PHAN VĂN TRỊ ĐỐI DIỆN CITYLAND, NHÀ MỚI HOÀN CÔNG ĐẦY ĐỦ.
152 triệu/m²
So sánh
Thông tin mô tả
HXH Phan Văn Trị, P10, Gò Vấp. Đối diện cityland. Ô tô đỗ cửa.
DT: 4m x 12m. Công nhận đủ.
1 trệt 3 lầu sân thượng. 3PN, 4WC.
Sổ hồng riêng. Hoàn công đầy đủ.
Nhà mới ở ngay.
Giá 7.3 tỷ
Liên hệ: 0702727035
LÊN SÓNG SIÊU PHẨM 4 TẦNG. NHÀ PHỐ KHU CAO TẦNG ĐỒNG BỘ.
6.59 tỷ
43m2
153 triệu/m²Đường Số 3, Quận Gò Vấp
21 giờ trước
120
So sánh -
4.1 tỷ
37m2
111 triệu/m²Quang Trung, Quận Gò Vấp
1 ngày trước
110
So sánh -
3.3 tỷ
18.2m2
181 triệu/m²Quang Trung, Quận Gò Vấp
1 ngày trước
89
So sánh -
HẺM Ô TÔ. KHU AN NINH, DÂN TRÍ - TẶNG FULL NỘI THẤT XỊN.
6.58 tỷ
44m2
150 triệu/m²Bùi Quang Là, Quận Gò Vấp
1 ngày trước
158
So sánh -
8.8 tỷ
67m2
131 triệu/m²Âu Cơ, Quận Tân Bình
1 ngày trước
104
So sánh -
Vị trí đẹp, hoàn công đủ, nhà mới đẹp.
6.36 tỷ
50,4m2
126 triệu/m²Nguyễn Văn Nghi, Quận Gò Vấp
1 tuần trước
158
So sánh -
NHÀ MỚI ĐẸP – PHÁP LÝ CHUẨN – GIÁ TỐT
4.5 tỷ
50m2
90 triệu/m²Phan Huy Ích, Quận Gò Vấp
1 tuần trước
96
So sánh -
5.99 tỷ
42m2
143 triệu/m²Lạc Long Quân, Quận Tân Bình
1 tuần trước
284
So sánh
Tin đăng vừa xem
NGAY CHỢ HẠNH THÔNG TÂY – NGANG GẦN 5M – 2 TẦNG BTCT – HOÀN CÔNG ĐẦY ĐỦ
137 triệu/m²
So sánh