- nhatotsg.com
- »Tin bán
- »Tin mua bán
- »Phường 10
- »Quận Gò Vấp
- »Thành phố Hồ Chí Minh
- »GÓC 2 MẶT TIỀN – 5 TẦNG KIÊN CỐ. HẺM Ô TÔ 7 CHỖ VÀO THOẢI MÁI.
GÓC 2 MẶT TIỀN - 5 TẦNG KIÊN CỐ. HẺM Ô TÔ 7 CHỖ VÀO THOẢI MÁI.
161 triệu/m²
So sánh
Thông tin mô tả
Quang Trung, Gò Vấp, Gò Vấp.
DT 41.2m2 ( 4.9 x 9m).
Giá 6.6 tỷ.
Cạnh Nhà Có Bãi Ô Tô.
+ Nhà 1 trệt lửng 2 lầu sân thượng kiên cố, chính chủ tự xây tâm huyết.
+ 3PN 4WC riêng từng phòng, góc 2 mặt tiền phòng nào củng có cửa sổ thoáng.
+ Sổ vuông nở hậu nhẹ, sổ để nhà, sẵn sàng công chứng.
43m2
153 triệu/m²Đường Số 3, Quận Gò Vấp
22 giờ trước
120
So sánh -
4.1 tỷ
37m2
111 triệu/m²Quang Trung, Quận Gò Vấp
1 ngày trước
110
So sánh -
3.3 tỷ
18.2m2
181 triệu/m²Quang Trung, Quận Gò Vấp
1 ngày trước
89
So sánh -
HẺM Ô TÔ. KHU AN NINH, DÂN TRÍ - TẶNG FULL NỘI THẤT XỊN.
6.58 tỷ
44m2
150 triệu/m²Bùi Quang Là, Quận Gò Vấp
1 ngày trước
158
So sánh -
8.8 tỷ
67m2
131 triệu/m²Âu Cơ, Quận Tân Bình
1 ngày trước
104
So sánh -
Vị trí đẹp, hoàn công đủ, nhà mới đẹp.
6.36 tỷ
50,4m2
126 triệu/m²Nguyễn Văn Nghi, Quận Gò Vấp
1 tuần trước
158
So sánh -
NHÀ MỚI ĐẸP – PHÁP LÝ CHUẨN – GIÁ TỐT
4.5 tỷ
50m2
90 triệu/m²Phan Huy Ích, Quận Gò Vấp
1 tuần trước
96
So sánh -
5.99 tỷ
42m2
143 triệu/m²Lạc Long Quân, Quận Tân Bình
1 tuần trước
284
So sánh
Tin đăng vừa xem
VỊ TRÍ ĐẸP, HẺM SẠCH ĐẸP, Ô TÔ NHỎ TỚI NHÀ. XUNG QUANH TIỆN ÍCH ĐẦY ĐỦ.
58 triệu/m²
So sánh
Đất Lê Quang Định, Đầu tư thì lời – ở thì sướng – xây dựng thì quá hợp lý.
115 triệu/m²
So sánh
CHDV Quang Trung, thu 50tr/tháng. 11 Phòng
118 triệu/m²
So sánh
HXH PHAN VĂN TRỊ ĐỐI DIỆN CITYLAND, NHÀ MỚI HOÀN CÔNG ĐẦY ĐỦ.
152 triệu/m²
So sánh
BÁN 3 LÔ ĐẤT (4,5,6). HẺM XE HƠI- ĐẤT VUÔNG VỨC.
150 triệu/m²
So sánh
MẶT TIỀN NGANG 7.5M (HIẾM), KINH DOANH - BUÔN BÁN.
43 triệu/m²
So sánh