- nhatotsg.com
- »Tin bán
- »Tin mua bán
- »Phường 10
- »Quận Gò Vấp
- »Thành phố Hồ Chí Minh
- »TRUNG TÂM ĐẦY ĐỦ TIỆN ÍCH XUNG QUANH, HẺM RỘNG 3M THẲNG 1 TRỤC, NHÀ VUÔNG VỨC, PHÁP LÝ SẠCH CÔNG CHỨNG NGAY.
181 triệu/m²
So sánh
Thông tin mô tả
Quang Trung, Phường 10, Gò Vấp.
DT 19m2 ( 3 x 6.5m).
Giá 3.3 tỷ Phường 10, Gò Vấp.
💎 Nhà thiết kế 1 trệt, 1 lầu 2 phòng ngủ, WC, phòng khách, bếp, cầu thang đúc, ban công, nhà rất chắc chắn, vào ở ngay
💎 Khu an ninh, dân cư thân thiện, hẻm nhựa thông sạch sẽ cách mặt tiền đường Quang Trung 100m.
💎 Giấy phép xây đựng được xây dựng 1 trệt, 1 lửng 1 lầu, 1 sân thượng.
LÊN SÓNG SIÊU PHẨM 4 TẦNG. NHÀ PHỐ KHU CAO TẦNG ĐỒNG BỘ.
6.59 tỷ
43m2
153 triệu/m²Đường Số 3, Quận Gò Vấp
21 giờ trước
120
So sánh -
4.1 tỷ
37m2
111 triệu/m²Quang Trung, Quận Gò Vấp
44m2
150 triệu/m²Bùi Quang Là, Quận Gò Vấp
1 ngày trước
158
So sánh -
8.8 tỷ
67m2
131 triệu/m²Âu Cơ, Quận Tân Bình
1 ngày trước
104
So sánh -
Vị trí đẹp, hoàn công đủ, nhà mới đẹp.
6.36 tỷ
50,4m2
126 triệu/m²Nguyễn Văn Nghi, Quận Gò Vấp
1 tuần trước
158
So sánh -
NHÀ MỚI ĐẸP – PHÁP LÝ CHUẨN – GIÁ TỐT
4.5 tỷ
50m2
90 triệu/m²Phan Huy Ích, Quận Gò Vấp
1 tuần trước
96
So sánh -
5.99 tỷ
42m2
143 triệu/m²Lạc Long Quân, Quận Tân Bình
1 tuần trước
284
So sánh -
HXH THÔNG - SỔ VUÔNG NHƯ TỜ A4.
8.7 tỷ
55m2
158 triệu/m²Huỳnh Văn Nghệ, Quận Tân Bình
1 tuần trước
186
So sánh
Tin đăng vừa xem
LÊN SÓNG SIÊU PHẨM 4 TẦNG. NHÀ PHỐ KHU CAO TẦNG ĐỒNG BỘ.
153 triệu/m²
So sánh
MẶT TIỀN ĐƯỜNG LÊ LỢI. NHÀ CẤP 4, KINH DOANH ĐỈNH.
73 triệu/m²
So sánh
MẶT TIỀN KINH DOANH ĐƯỜNG VIP - CÓ VỈA HÈ - KHU SẦM UẤT, NHỘN NHỊP NGÀY ĐÊM.
265 triệu/m²
So sánh
131 triệu/m²
So sánh
Căn góc Thống Nhất. Nhà mới tặng full nội thất.( ĐÃ BÁN )
138 triệu/m²
So sánh