- nhatotsg.com
- »Tin bán
- »Tin mua bán
- »Phường 15
- »Quận Tân Bình
- »Thành phố Hồ Chí Minh
- »HẺM XE HƠI THÔNG THOÁNG, KHU DÂN CƯ AN NINH. CHO THUÊ DÒNG TIỀN ỔN ĐỊNH.
HẺM XE HƠI THÔNG THOÁNG, KHU DÂN CƯ AN NINH. CHO THUÊ DÒNG TIỀN ỔN ĐỊNH.
146 triệu/m²
So sánh
Thông tin mô tả
Phan Huy Ích, Phường 15, Tân Bình.
DT 50/62m2 ( 4.1 x 15m).
Giá 7.3 tỷ.
Diện tích 62m².1 trệt 1 lầu, 2WC.
Hẻm xe hơi thông thoáng, khu dân cư an ninh.
Hiện đang cho thuê ổn định, tiếp tục khai thác ngay.
Giấy tờ pháp lý đầy đủ, công chứng ngay.
LÊN SÓNG SIÊU PHẨM 4 TẦNG. NHÀ PHỐ KHU CAO TẦNG ĐỒNG BỘ.
6.59 tỷ
43m2
153 triệu/m²Đường Số 3, Quận Gò Vấp
22 giờ trước
120
So sánh -
4.1 tỷ
37m2
111 triệu/m²Quang Trung, Quận Gò Vấp
1 ngày trước
110
So sánh -
3.3 tỷ
18.2m2
181 triệu/m²Quang Trung, Quận Gò Vấp
1 ngày trước
89
So sánh -
HẺM Ô TÔ. KHU AN NINH, DÂN TRÍ - TẶNG FULL NỘI THẤT XỊN.
6.58 tỷ
44m2
150 triệu/m²Bùi Quang Là, Quận Gò Vấp
1 ngày trước
158
So sánh -
8.8 tỷ
67m2
131 triệu/m²Âu Cơ, Quận Tân Bình
1 ngày trước
104
So sánh -
Vị trí đẹp, hoàn công đủ, nhà mới đẹp.
6.36 tỷ
50,4m2
126 triệu/m²Nguyễn Văn Nghi, Quận Gò Vấp
1 tuần trước
158
So sánh -
NHÀ MỚI ĐẸP – PHÁP LÝ CHUẨN – GIÁ TỐT
4.5 tỷ
50m2
90 triệu/m²Phan Huy Ích, Quận Gò Vấp
1 tuần trước
96
So sánh -
5.99 tỷ
42m2
143 triệu/m²Lạc Long Quân, Quận Tân Bình
1 tuần trước
284
So sánh
Tin đăng vừa xem
HẺM XE HƠI ĐỖ CỬA, ĐỐI DIỆN CHỢ TÂN TRỤ, GẦN KHU CN TÂN BÌNH.
57 triệu/m²
So sánh
BÁN ĐẤT DIỆN TÍCH KHỦNG TẶNG NHÀ.
73 triệu/m²
So sánh
HẺM 5M Ô TÔ VÀO NHÀ SÁT MẶT TIỀN, AN NINH, DÂN TRÍ, SẠCH SẼ.
157 triệu/m²
So sánh
ĐẮT GIÁ ĐÁNG SỐNG, 5 TẦNG - THÔNG TỨ TUNG ~ DÒNG TIỀN 40 TRIỆU/THÁNG.
155 triệu/m²
So sánh
SIÊU PHẨM TRƯỜNG CHINH, BÀU CÁT NHÀ 3 LẦU. CHO THUÊ 18 TRIỆU/THÁNG.
114 triệu/m²
So sánh
CHDV HẺM XE TẢI GÒ VẤP - 6 PHÒNG KHÉP KÍN - CHO THUÊ 24 TRIỆU - KHU NỘI BỘ - 4 TẦNG
132 triệu/m²
So sánh