- nhatotsg.com
- »Tin bán
- »Tin mua bán
- »Phường 14
- »Quận Tân Bình
- »Thành phố Hồ Chí Minh
- »CHỈ VÀI BƯỚC RA MẶT TIỀN – HẺM 3M THÔNG – 3 TẦNG.
CHỈ VÀI BƯỚC RA MẶT TIỀN - HẺM 3M THÔNG - 3 TẦNG.
228 triệu/m²
So sánh
Thông tin mô tả
Đồng Đen, Phường 14, Tân Bình.
DT 30m2 ( 3.3 x 9.1m).
Giá 6.75 tỷ.
+ Kết cấu : 1 trệt, 1 lửng, 1 lầu, 2 phòng ngủ, 2 vệ sinh, khu vực dân cư sầm uất.
+ Hẻm 3m chỉ vài bước ra mặt tiền, gần Trường Chinh, Bàu Cát.
+ Vị trí thuận tiện kinh doanh đa ngành nghề.
+ Sổ chính chủ, hoàn công đủ, công chứng mua bán ngay.
LÊN SÓNG SIÊU PHẨM 4 TẦNG. NHÀ PHỐ KHU CAO TẦNG ĐỒNG BỘ.
6.59 tỷ
43m2
153 triệu/m²Đường Số 3, Quận Gò Vấp
22 giờ trước
120
So sánh -
4.1 tỷ
37m2
111 triệu/m²Quang Trung, Quận Gò Vấp
1 ngày trước
110
So sánh -
3.3 tỷ
18.2m2
181 triệu/m²Quang Trung, Quận Gò Vấp
1 ngày trước
89
So sánh -
HẺM Ô TÔ. KHU AN NINH, DÂN TRÍ - TẶNG FULL NỘI THẤT XỊN.
6.58 tỷ
44m2
150 triệu/m²Bùi Quang Là, Quận Gò Vấp
1 ngày trước
158
So sánh -
8.8 tỷ
67m2
131 triệu/m²Âu Cơ, Quận Tân Bình
1 ngày trước
104
So sánh -
Vị trí đẹp, hoàn công đủ, nhà mới đẹp.
6.36 tỷ
50,4m2
126 triệu/m²Nguyễn Văn Nghi, Quận Gò Vấp
1 tuần trước
158
So sánh -
NHÀ MỚI ĐẸP – PHÁP LÝ CHUẨN – GIÁ TỐT
4.5 tỷ
50m2
90 triệu/m²Phan Huy Ích, Quận Gò Vấp
1 tuần trước
96
So sánh -
5.99 tỷ
42m2
143 triệu/m²Lạc Long Quân, Quận Tân Bình
1 tuần trước
284
So sánh
Tin đăng vừa xem
SIÊU PHẨM MTKD. NHÀ 2 TẦNG. NGANG KHỦNG 6M - KINH DOANH NHIỀU NGÀNH NGHỀ - NHÀ MỚI Ở NGAY.
65 triệu/m²
So sánh
HẺM XE HƠI, CÁCH MẶT TIỀN ĐƯỜNG CHỈ 30M - 3 TẦNG BTCT.
225 triệu/m²
So sánh
Nguyễn Văn Khối, giá nhỏ, thích hợp đầu tư, khai thác dòng tiền.
152 triệu/m²
So sánh
SIÊU PHẨM MẶT TIỀN – VỊ TRÍ VÀNG – DIỆN TÍCH KHỦNG – GIÁ TRỊ SINH LỜI CỰC CAO.
72 triệu/m²
So sánh