- nhatotsg.com
- »Tin bán
- »Tin mua bán
- »Phường Thới An
- »Quận 12
- »Thành phố Hồ Chí Minh
- »HẺM 6M THÔNG – 2 TẦNG BTCT. SỔ VUÔNG ĐẸP, HOÀN CÔNG ĐỦ PHÁP LÝ CHUẨN, CÔNG CHỨNG NGAY.
HẺM 6M THÔNG - 2 TẦNG BTCT. SỔ VUÔNG ĐẸP, HOÀN CÔNG ĐỦ PHÁP LÝ CHUẨN, CÔNG CHỨNG NGAY.
85 triệu/m²
So sánh
Thông tin mô tả
Thạnh Xuân 33, Phường Thới An, Q12.
Giá 4,7 tỷ.
+ Nhà kết cấu 2 tầng BTCT, 2PN khép kín, 3WC, giếng trời, phòng khách lớn, bếp rộng rải. Nhà cứng cáp, thêm thùng sơn nhà đẹp như mới.
+ Diện tích: 56m2 (4 x 14).
+ Khu dân cư đồng bộ, dân trí, an ninh, hàng xóm thân thiện.
+ Hẻm rộng 6m thông khắp nơi, sạch sẽ, khu vực đang phát triển mạnh.
LÊN SÓNG SIÊU PHẨM 4 TẦNG. NHÀ PHỐ KHU CAO TẦNG ĐỒNG BỘ.
6.59 tỷ
43m2
153 triệu/m²Đường Số 3, Quận Gò Vấp
1 ngày trước
121
So sánh -
4.1 tỷ
37m2
111 triệu/m²Quang Trung, Quận Gò Vấp
1 ngày trước
110
So sánh -
3.3 tỷ
18.2m2
181 triệu/m²Quang Trung, Quận Gò Vấp
1 ngày trước
89
So sánh -
HẺM Ô TÔ. KHU AN NINH, DÂN TRÍ - TẶNG FULL NỘI THẤT XỊN.
6.58 tỷ
44m2
150 triệu/m²Bùi Quang Là, Quận Gò Vấp
1 ngày trước
158
So sánh -
8.8 tỷ
67m2
131 triệu/m²Âu Cơ, Quận Tân Bình
1 ngày trước
104
So sánh -
Vị trí đẹp, hoàn công đủ, nhà mới đẹp.
6.36 tỷ
50,4m2
126 triệu/m²Nguyễn Văn Nghi, Quận Gò Vấp
1 tuần trước
159
So sánh -
NHÀ MỚI ĐẸP – PHÁP LÝ CHUẨN – GIÁ TỐT
4.5 tỷ
50m2
90 triệu/m²Phan Huy Ích, Quận Gò Vấp
1 tuần trước
96
So sánh -
5.99 tỷ
42m2
143 triệu/m²Lạc Long Quân, Quận Tân Bình
1 tuần trước
284
So sánh
Tin đăng vừa xem
GẦN MẶT TIỀN QUANG TRUNG - 5 TẦNG - FULL NỘI THẤT.
149 triệu/m²
So sánh
KHU VIP DƯƠNG QUẢNG HÀM - TRẦN BÁ GIAO - KHU HIẾM NHÀ BÁN - HẺM 5M XE HƠI.
131 triệu/m²
So sánh
GIÁP QUẬN 10 - 3 TẦNG - HẺM RỘNG 3 MẶT THOÁNG - THÔNG KHẮP NGÃ - SỔ NỞ HẬU
150 triệu/m²
So sánh
SIÊU PHẨM DÒNG TIỀN THU NHẬP ỔN ĐỊNH 45 TRIỆU /01 THÁNG - 5 TẦNG
188 triệu/m²
So sánh