- nhatotsg.com
- »Tin bán
- »Tin mua bán
- »Phường 15
- »Quận Tân Bình
- »Thành phố Hồ Chí Minh
- »HXH THÔNG – SỔ VUÔNG NHƯ TỜ A4.
HXH THÔNG - SỔ VUÔNG NHƯ TỜ A4.
158 triệu/m²
So sánh
Thông tin mô tả
• Diện tích ( 5 x 13m) – Huỳnh Văn Nghệ (Tân Bình).
• Đường 5m xe hơi thông như hình.
• Sổ vuông như tờ A4.
• Hướng: Tây Nam.
• Kết cấu : 1 Trệt – 2 Lầu – Sân Thượng – 4 PN – 5 WC.
0702727035 Tâm.
LÊN SÓNG SIÊU PHẨM 4 TẦNG. NHÀ PHỐ KHU CAO TẦNG ĐỒNG BỘ.
6.59 tỷ
43m2
153 triệu/m²Đường Số 3, Quận Gò Vấp
21 giờ trước
120
So sánh -
4.1 tỷ
37m2
111 triệu/m²Quang Trung, Quận Gò Vấp
1 ngày trước
110
So sánh -
3.3 tỷ
18.2m2
181 triệu/m²Quang Trung, Quận Gò Vấp
1 ngày trước
89
So sánh -
HẺM Ô TÔ. KHU AN NINH, DÂN TRÍ - TẶNG FULL NỘI THẤT XỊN.
6.58 tỷ
44m2
150 triệu/m²Bùi Quang Là, Quận Gò Vấp
1 ngày trước
158
So sánh -
8.8 tỷ
67m2
131 triệu/m²Âu Cơ, Quận Tân Bình
1 ngày trước
104
So sánh -
Vị trí đẹp, hoàn công đủ, nhà mới đẹp.
6.36 tỷ
50,4m2
126 triệu/m²Nguyễn Văn Nghi, Quận Gò Vấp
1 tuần trước
158
So sánh -
NHÀ MỚI ĐẸP – PHÁP LÝ CHUẨN – GIÁ TỐT
4.5 tỷ
50m2
90 triệu/m²Phan Huy Ích, Quận Gò Vấp
1 tuần trước
96
So sánh -
5.99 tỷ
42m2
143 triệu/m²Lạc Long Quân, Quận Tân Bình
1 tuần trước
284
So sánh
Tin đăng vừa xem
Đường 14, gần chợ Hạnh Thông Tây, sân golf, Phường 8, Gò Vấp.
103 triệu/m²
So sánh
Mặt tiền gần chợ, trường học, tiện kinh doanh
178 triệu/m²
So sánh
SIÊU HIẾM, Nhà Đường số 8, P11, GÒ VẤP.
121 triệu/m²
So sánh