- nhatotsg.com
- »Tin bán
- »Tin mua bán
- »Phường 15
- »Quận Tân Bình
- »Thành phố Hồ Chí Minh
- »BÁN ĐẤT DIỆN TÍCH KHỦNG TẶNG NHÀ.
BÁN ĐẤT DIỆN TÍCH KHỦNG TẶNG NHÀ.
73 triệu/m²
So sánh
Thông tin mô tả
Trần Thị Trọng, Phường 15, Tân Bình.
Giá 6.6 tỷ.
DT 91/100m2 (4 x 26m).
+ Kết cấu: nhà cấp bốn có lửng 3PN 2WC, cho thuê thu nhập gần 10triệu/1 tháng. Khách mua xây mới hoặc xây CHDV ngon hết nước chấm.
+ Diện tích: (4 x 26) sổ công nhận 91m, sử dụng 100m.
+ Hẻm thông thoáng sạch sẽ, cách mấy căn ra mặt tiền Trần Thị Trọng, hơn 200m ra Phạm Văn Bạch, tiện ích bao quanh.
+ Sổ vuông đẹp, hoàn công đủ, công chứng ngay.
43m2
153 triệu/m²Đường Số 3, Quận Gò Vấp
22 giờ trước
120
So sánh -
4.1 tỷ
37m2
111 triệu/m²Quang Trung, Quận Gò Vấp
1 ngày trước
110
So sánh -
3.3 tỷ
18.2m2
181 triệu/m²Quang Trung, Quận Gò Vấp
1 ngày trước
89
So sánh -
HẺM Ô TÔ. KHU AN NINH, DÂN TRÍ - TẶNG FULL NỘI THẤT XỊN.
6.58 tỷ
44m2
150 triệu/m²Bùi Quang Là, Quận Gò Vấp
1 ngày trước
158
So sánh -
8.8 tỷ
67m2
131 triệu/m²Âu Cơ, Quận Tân Bình
1 ngày trước
104
So sánh -
Vị trí đẹp, hoàn công đủ, nhà mới đẹp.
6.36 tỷ
50,4m2
126 triệu/m²Nguyễn Văn Nghi, Quận Gò Vấp
1 tuần trước
158
So sánh -
NHÀ MỚI ĐẸP – PHÁP LÝ CHUẨN – GIÁ TỐT
4.5 tỷ
50m2
90 triệu/m²Phan Huy Ích, Quận Gò Vấp
1 tuần trước
96
So sánh -
5.99 tỷ
42m2
143 triệu/m²Lạc Long Quân, Quận Tân Bình
1 tuần trước
284
So sánh
Tin đăng vừa xem
HẺM 5M Ô TÔ VÀO NHÀ SÁT MẶT TIỀN, AN NINH, DÂN TRÍ, SẠCH SẼ.
157 triệu/m²
So sánh
ĐẮT GIÁ ĐÁNG SỐNG, 5 TẦNG - THÔNG TỨ TUNG ~ DÒNG TIỀN 40 TRIỆU/THÁNG.
155 triệu/m²
So sánh
SIÊU PHẨM TRƯỜNG CHINH, BÀU CÁT NHÀ 3 LẦU. CHO THUÊ 18 TRIỆU/THÁNG.
114 triệu/m²
So sánh
CHDV HẺM XE TẢI GÒ VẤP - 6 PHÒNG KHÉP KÍN - CHO THUÊ 24 TRIỆU - KHU NỘI BỘ - 4 TẦNG
132 triệu/m²
So sánh