- nhatotsg.com
- »Tin bán
- »Tin mua bán
- »Xã Bà Điểm
- »Huyện Hóc Môn
- »Thành phố Hồ Chí Minh
- »NGAY NGÃ TƯ TRUNG CHÁNH, GẦN BẾN XE AN SƯƠNG, TRUNG TÂM VĂN HOÁ QUẬN 12.
NGAY NGÃ TƯ TRUNG CHÁNH, GẦN BẾN XE AN SƯƠNG, TRUNG TÂM VĂN HOÁ QUẬN 12.
68 triệu/m²
So sánh
Thông tin mô tả
Quốc lộc 22, Bà Điểm, Hóc Môn.
Diện tích 96/82m2 ( 4 x 24m).
Giá 5.6 tỷ, có bớt cho khách thiện chí.
Kết cấu: Trệt + lững + 3 lầu đúc BTCT, gồm: 6 phòng ngủ chính, phòng khách, bếp, sân đậu ô tô, lửng có phòng thờ, phòng Karaoke, phòng giặc, sân thượng phía trước, căn này đang cho thuê khoán 12tr/tháng.
Nhà sổ hồng chính chủ, công nhận đủ, hoàn công đầy đủ, sổ trong tủ công chứng mua bán trong ngày.
LÊN SÓNG SIÊU PHẨM 4 TẦNG. NHÀ PHỐ KHU CAO TẦNG ĐỒNG BỘ.
6.59 tỷ
43m2
153 triệu/m²Đường Số 3, Quận Gò Vấp
1 ngày trước
121
So sánh -
4.1 tỷ
37m2
111 triệu/m²Quang Trung, Quận Gò Vấp
1 ngày trước
110
So sánh -
3.3 tỷ
18.2m2
181 triệu/m²Quang Trung, Quận Gò Vấp
1 ngày trước
89
So sánh -
HẺM Ô TÔ. KHU AN NINH, DÂN TRÍ - TẶNG FULL NỘI THẤT XỊN.
6.58 tỷ
44m2
150 triệu/m²Bùi Quang Là, Quận Gò Vấp
1 ngày trước
158
So sánh -
8.8 tỷ
67m2
131 triệu/m²Âu Cơ, Quận Tân Bình
1 ngày trước
104
So sánh -
Vị trí đẹp, hoàn công đủ, nhà mới đẹp.
6.36 tỷ
50,4m2
126 triệu/m²Nguyễn Văn Nghi, Quận Gò Vấp
1 tuần trước
159
So sánh -
NHÀ MỚI ĐẸP – PHÁP LÝ CHUẨN – GIÁ TỐT
4.5 tỷ
50m2
90 triệu/m²Phan Huy Ích, Quận Gò Vấp
1 tuần trước
96
So sánh -
5.99 tỷ
42m2
143 triệu/m²Lạc Long Quân, Quận Tân Bình
1 tuần trước
284
So sánh
Tin đăng vừa xem
Hẻm an ninh, dân trí, hoàn công đủ. Tặng full nội thất xịn.
162 triệu/m²
So sánh
HẺM 8M XE HƠI ĐỖ CỬA - NGAY T3 TÂN SƠN NHẤT, ETOWN, KCN TÂN BÌNH - VUÔNG VỨC.
114 triệu/m²
So sánh
HẺM RỘNG THÔNG TỨ TUNG - BỀ NGANG RỘNG 5.7M - SỔ VUÔNG VỨC - 3 TẦNG.
179 triệu/m²
So sánh
HẺM 3M - 2 LẦU PHÁP LÝ CHUẨN - SỔ VUÔNG ĐẸP.
127 triệu/m²
So sánh