- nhatotsg.com
- »Tin bán
- »Bán kho, nhà xưởng
- »Xã Thới Tam Thôn
- »Huyện Hóc Môn
- »Thành phố Hồ Chí Minh
- »BÁN ĐẤT TẶNG XƯỞNG MẶT TIỀN ẤP ĐÔNG, ĐANG CHO THUÊ DÒNG TIỀN 14 TRIỆU/M2 – NGANG 5M NỞ HẬU TÀI LỘC 16M.
BÁN ĐẤT TẶNG XƯỞNG MẶT TIỀN ẤP ĐÔNG, ĐANG CHO THUÊ DÒNG TIỀN 14 TRIỆU/M2 - NGANG 5M NỞ HẬU TÀI LỘC 16M.
33 triệu/m²
So sánh
Thông tin mô tả
Mặt tiền Ấp Đông 3, Thới Tam Thôn, Hóc Môn.
– Diện tích: 238m2 ( 5 x 25m) nở hậu L 16m.
– Kết cấu: xưởng sản xuất, phòng ngủ, 2WC, đang cho thuê 14 triệu/tháng.
– SHR, chuẩn pháp lý, sổ mới 2025.
LÊN SÓNG SIÊU PHẨM 4 TẦNG. NHÀ PHỐ KHU CAO TẦNG ĐỒNG BỘ.
6.59 tỷ
43m2
153 triệu/m²Đường Số 3, Quận Gò Vấp
22 giờ trước
120
So sánh -
4.1 tỷ
37m2
111 triệu/m²Quang Trung, Quận Gò Vấp
1 ngày trước
110
So sánh -
3.3 tỷ
18.2m2
181 triệu/m²Quang Trung, Quận Gò Vấp
1 ngày trước
89
So sánh -
HẺM Ô TÔ. KHU AN NINH, DÂN TRÍ - TẶNG FULL NỘI THẤT XỊN.
6.58 tỷ
44m2
150 triệu/m²Bùi Quang Là, Quận Gò Vấp
1 ngày trước
158
So sánh -
8.8 tỷ
67m2
131 triệu/m²Âu Cơ, Quận Tân Bình
1 ngày trước
104
So sánh -
Vị trí đẹp, hoàn công đủ, nhà mới đẹp.
6.36 tỷ
50,4m2
126 triệu/m²Nguyễn Văn Nghi, Quận Gò Vấp
1 tuần trước
158
So sánh -
NHÀ MỚI ĐẸP – PHÁP LÝ CHUẨN – GIÁ TỐT
4.5 tỷ
50m2
90 triệu/m²Phan Huy Ích, Quận Gò Vấp
1 tuần trước
96
So sánh -
5.99 tỷ
42m2
143 triệu/m²Lạc Long Quân, Quận Tân Bình
1 tuần trước
284
So sánh
Tin đăng vừa xem
Khu Vip P10 Gò Vấp. Xe hơi tới cửa, thông tứ phía.
112 triệu/m²
So sánh
Hẻm Xe hơi thông, DT (4 x 18m), 3 tầng.
145 triệu/m²
So sánh
SIÊU PHẨM NHÀ 4 Tầng XE HƠI NGỦ TRONG NHÀ. Quang Trung -P.Thông Tây Hội.
122 triệu/m²
So sánh
BÁN ĐẤT TẶNG NHÀ CẤP 4 GÁC LỬNG + 2 PHÒNG TRỌ
91 triệu/m²
So sánh