- nhatotsg.com
- »Tin bán
- »Tin mua bán
- »Xã Tân Hiệp
- »Huyện Hóc Môn
- »Thành phố Hồ Chí Minh
- »NHÀ 3 TẦNG MẶT TIỀN 12M – VIP HÓC MÔN –DT 102M2– FULL ODT – KD ĐỈNH.
NHÀ 3 TẦNG MẶT TIỀN 12M - VIP HÓC MÔN –DT 102M2– FULL ODT – KD ĐỈNH.
65 triệu/m²
So sánh
Thông tin mô tả
Tân Xuân 6, Xã Hóc Môn (Tân Hiệp cũ), Hóc Môn.
Diện tích 102m2 ( 4 x 26m). 3 tầng.
Giá 7.7 tỷ
+ Nhà mặt tiền 12m Đường Tân Xuân 6, khu VIP Hóc Môn, Kinh doanh sầm uất, thuận tiện mua ở/kinhdoanh đa ngành nghề.
+ DT 102m2, ngang 4m dài 26m, đủ công năng.
+ Cách đường song hành 20m, cách quốc lộ 22 100m, tiện ích xung quanh đầy đủ.
+ Sổ hồng riêng.
LÊN SÓNG SIÊU PHẨM 4 TẦNG. NHÀ PHỐ KHU CAO TẦNG ĐỒNG BỘ.
6.59 tỷ
43m2
153 triệu/m²Đường Số 3, Quận Gò Vấp
21 giờ trước
119
So sánh -
4.1 tỷ
37m2
111 triệu/m²Quang Trung, Quận Gò Vấp
1 ngày trước
110
So sánh -
3.3 tỷ
18.2m2
181 triệu/m²Quang Trung, Quận Gò Vấp
1 ngày trước
88
So sánh -
HẺM Ô TÔ. KHU AN NINH, DÂN TRÍ - TẶNG FULL NỘI THẤT XỊN.
6.58 tỷ
44m2
150 triệu/m²Bùi Quang Là, Quận Gò Vấp
1 ngày trước
158
So sánh -
8.8 tỷ
67m2
131 triệu/m²Âu Cơ, Quận Tân Bình
1 ngày trước
103
So sánh -
Vị trí đẹp, hoàn công đủ, nhà mới đẹp.
6.36 tỷ
50,4m2
126 triệu/m²Nguyễn Văn Nghi, Quận Gò Vấp
1 tuần trước
158
So sánh -
NHÀ MỚI ĐẸP – PHÁP LÝ CHUẨN – GIÁ TỐT
4.5 tỷ
50m2
90 triệu/m²Phan Huy Ích, Quận Gò Vấp
1 tuần trước
96
So sánh -
5.99 tỷ
42m2
143 triệu/m²Lạc Long Quân, Quận Tân Bình
1 tuần trước
283
So sánh
Tin đăng vừa xem
Mặt tiền vừa ở vừa kd buôn bán ĐS1, P13.
155 triệu/m²
So sánh
HẺM Ô TÔ. KHU AN NINH, DÂN TRÍ - TẶNG FULL NỘI THẤT XỊN.
150 triệu/m²
So sánh
NHÀ MỚI ĐẸP – PHÁP LÝ CHUẨN – GIÁ TỐT
90 triệu/m²
So sánh
Vị trí đẹp, hoàn công đủ, nhà mới đẹp.
126 triệu/m²
So sánh
111 triệu/m²
So sánh