- nhatotsg.com
- »Tin bán
- »Tin mua bán
- »Xã Bà Điểm
- »Huyện Hóc Môn
- »Thành phố Hồ Chí Minh
- »CĂN GÓC NHÀ MẶT TIỀN KINH DOANH – NGAY NGÃ BA GIỒNG – 120m2
CĂN GÓC NHÀ MẶT TIỀN KINH DOANH - NGAY NGÃ BA GIỒNG - 120m2
105 triệu/m²
So sánh
Thông tin mô tả
Mặt tiền kinh doanh đa ngành nghề Dương Công Khi, Bà Điểm.
– Diện tích: 60/120m2 ( 4 x 30m).
– Kết cấu: lô góc cấp 4.
– SHR, chuẩn pháp lý.
LÊN SÓNG SIÊU PHẨM 4 TẦNG. NHÀ PHỐ KHU CAO TẦNG ĐỒNG BỘ.
6.59 tỷ
43m2
153 triệu/m²Đường Số 3, Quận Gò Vấp
1 ngày trước
121
So sánh -
4.1 tỷ
37m2
111 triệu/m²Quang Trung, Quận Gò Vấp
2 ngày trước
111
So sánh -
3.3 tỷ
18.2m2
181 triệu/m²Quang Trung, Quận Gò Vấp
2 ngày trước
89
So sánh -
HẺM Ô TÔ. KHU AN NINH, DÂN TRÍ - TẶNG FULL NỘI THẤT XỊN.
6.58 tỷ
44m2
150 triệu/m²Bùi Quang Là, Quận Gò Vấp
2 ngày trước
158
So sánh -
8.8 tỷ
67m2
131 triệu/m²Âu Cơ, Quận Tân Bình
2 ngày trước
104
So sánh -
Vị trí đẹp, hoàn công đủ, nhà mới đẹp.
6.36 tỷ
50,4m2
126 triệu/m²Nguyễn Văn Nghi, Quận Gò Vấp
1 tuần trước
159
So sánh -
NHÀ MỚI ĐẸP – PHÁP LÝ CHUẨN – GIÁ TỐT
4.5 tỷ
50m2
90 triệu/m²Phan Huy Ích, Quận Gò Vấp
1 tuần trước
96
So sánh -
5.99 tỷ
42m2
143 triệu/m²Lạc Long Quân, Quận Tân Bình
1 tuần trước
284
So sánh
Tin đăng vừa xem
NHÀ NHỎ ĐỦ CÔNG NĂNG- 3 TẦNG - FULL NỘI THẤT.
158 triệu/m²
SIÊU PHẨM LÔ GÓC 3PN HẺM XE HƠI, SỔ CÔNG NHẬN 36,9M2 HOÀN CÔNG ĐỦ KHÔNG LỘ GIỚI.
162 triệu/m²
So sánh
MẶT HẺM KINH DOANH - NGĂN 2 CĂN ĐANG CHO THUÊ 10TR/THÁNG - SÁT BÊN THỊ TRẤN HÓC MÔN SẦM UẤT.
42 triệu/m²
So sánh
VỪA HOÀN THIỆN XINH LUNG LINH GIÁP BÌNH THẠNH - NGANG 5.3M, NỞ HẬU.
79 triệu/m²
So sánh
CÁCH 3 CĂN RA MẶT TIỀN - 4 TẦNG
154 triệu/m²
So sánh