- nhatotsg.com
- »Tin bán
- »Tin mua bán
- »Xã Đông Thạnh
- »Huyện Hóc Môn
- »Thành phố Hồ Chí Minh
- »MẶT TIỀN – NGANG 8M – 174M2 – KINH DOANH ĐỈNH
MẶT TIỀN – NGANG 8M – 174M2 - KINH DOANH ĐỈNH
41 triệu/m²
So sánh
Thông tin mô tả
Nguyễn Thị Sáng – Đông Thạnh – Hóc Môn.
Diện tích: 173.9m2 ( 7.9 x 24m).
Đường trước nhà 10m, xe tải – xe container ra vào thoải mái
Hiện trạng: nhà cấp 4, vừa ở vừa làm xưởng may.
Công năng: 3 phòng ngủ, sinh hoạt đầy đủ.
Khu vực xây dựng tự do, thích hợp xây mới, showroom, xưởng, kho.
Vị trí cực đẹp, kinh doanh sầm uất.
Không mồ mả, pháp lý rõ ràng.
LÊN SÓNG SIÊU PHẨM 4 TẦNG. NHÀ PHỐ KHU CAO TẦNG ĐỒNG BỘ.
6.59 tỷ
43m2
153 triệu/m²Đường Số 3, Quận Gò Vấp
22 giờ trước
120
So sánh -
4.1 tỷ
37m2
111 triệu/m²Quang Trung, Quận Gò Vấp
1 ngày trước
110
So sánh -
3.3 tỷ
18.2m2
181 triệu/m²Quang Trung, Quận Gò Vấp
1 ngày trước
89
So sánh -
HẺM Ô TÔ. KHU AN NINH, DÂN TRÍ - TẶNG FULL NỘI THẤT XỊN.
6.58 tỷ
44m2
150 triệu/m²Bùi Quang Là, Quận Gò Vấp
1 ngày trước
158
So sánh -
8.8 tỷ
67m2
131 triệu/m²Âu Cơ, Quận Tân Bình
1 ngày trước
104
So sánh -
Vị trí đẹp, hoàn công đủ, nhà mới đẹp.
6.36 tỷ
50,4m2
126 triệu/m²Nguyễn Văn Nghi, Quận Gò Vấp
1 tuần trước
158
So sánh -
NHÀ MỚI ĐẸP – PHÁP LÝ CHUẨN – GIÁ TỐT
4.5 tỷ
50m2
90 triệu/m²Phan Huy Ích, Quận Gò Vấp
1 tuần trước
96
So sánh -
5.99 tỷ
42m2
143 triệu/m²Lạc Long Quân, Quận Tân Bình
1 tuần trước
284
So sánh
Tin đăng vừa xem
NHÀ DIỆN TÍCH LỚN - LÔ GÓC - CHÍNH CHỦ XÂY KIÊN CỐ - TRUNG TÂM XÃ TRUNG CHÁNH.
26 triệu/m²
So sánh
HẺM Ô TÔ 1 TRỤC. LÊ ĐỨC THỌ. Khu dân cư an ninh, yên tĩnh, hàng xóm văn minh.
118 triệu/m²
So sánh
VỊ TRÍ ĐẸP GẦN TRƯỜNG HỌC GẦN CHỢ, ĐƯỜNG NHỰA 8M THÔNG.
64 triệu/m²
So sánh
ĐẤT ĐẸP XÂY SIÊU PHẨM - ĐƯỜNG NHỰA 2 XE TẢI - KHU DÂN TRÍ CAO - CÓ VỈA HÈ - XÂY DỰNG CAO TẦNG.
76 triệu/m²
So sánh
MẶT TIỀN DÒNG TIỀN 15TR/THÁNG - 200M2 NGANG GẦN 6M - 2 TẦNG VUÔNG A4 NỞ HẬU.
36 triệu/m²
So sánh
MẶT TIỀN ĐƯỜNG, THUẬN TIỆN Ở HOẶC KINH DOANH.
62 triệu/m²
So sánh