- nhatotsg.com
- »Tin bán
- »Tin mua bán
- »Xã Bà Điểm
- »Huyện Hóc Môn
- »Thành phố Hồ Chí Minh
- »VỊ TRÍ ĐẸP GẦN TRƯỜNG HỌC GẦN CHỢ, ĐƯỜNG NHỰA 8M THÔNG.
VỊ TRÍ ĐẸP GẦN TRƯỜNG HỌC GẦN CHỢ, ĐƯỜNG NHỰA 8M THÔNG.
64 triệu/m²
So sánh
Thông tin mô tả
Ấp Trung Lân, Xã Bà Điểm, Hóc Môn.
Diện tích 140m2 ( 7.5 x 19m).
Giá 6.95 tỷ
– Vị Trí Đẹp Gần Trường Học Gần Chợ, Đường Nhựa 8m Thông.
– Kho kết cấu chắc chắn, chủ tự xây, kho đang cho thuê 18tr/1tháng.
LÊN SÓNG SIÊU PHẨM 4 TẦNG. NHÀ PHỐ KHU CAO TẦNG ĐỒNG BỘ.
6.59 tỷ
43m2
153 triệu/m²Đường Số 3, Quận Gò Vấp
22 giờ trước
120
So sánh -
4.1 tỷ
37m2
111 triệu/m²Quang Trung, Quận Gò Vấp
1 ngày trước
110
So sánh -
3.3 tỷ
18.2m2
181 triệu/m²Quang Trung, Quận Gò Vấp
1 ngày trước
89
So sánh -
HẺM Ô TÔ. KHU AN NINH, DÂN TRÍ - TẶNG FULL NỘI THẤT XỊN.
6.58 tỷ
44m2
150 triệu/m²Bùi Quang Là, Quận Gò Vấp
1 ngày trước
158
So sánh -
8.8 tỷ
67m2
131 triệu/m²Âu Cơ, Quận Tân Bình
1 ngày trước
104
So sánh -
Vị trí đẹp, hoàn công đủ, nhà mới đẹp.
6.36 tỷ
50,4m2
126 triệu/m²Nguyễn Văn Nghi, Quận Gò Vấp
1 tuần trước
158
So sánh -
NHÀ MỚI ĐẸP – PHÁP LÝ CHUẨN – GIÁ TỐT
4.5 tỷ
50m2
90 triệu/m²Phan Huy Ích, Quận Gò Vấp
1 tuần trước
96
So sánh -
5.99 tỷ
42m2
143 triệu/m²Lạc Long Quân, Quận Tân Bình
1 tuần trước
284
So sánh
Tin đăng vừa xem
ĐẤT ĐẸP XÂY SIÊU PHẨM - ĐƯỜNG NHỰA 2 XE TẢI - KHU DÂN TRÍ CAO - CÓ VỈA HÈ - XÂY DỰNG CAO TẦNG.
76 triệu/m²
So sánh
MẶT TIỀN DÒNG TIỀN 15TR/THÁNG - 200M2 NGANG GẦN 6M - 2 TẦNG VUÔNG A4 NỞ HẬU.
36 triệu/m²
So sánh
MẶT TIỀN ĐƯỜNG, THUẬN TIỆN Ở HOẶC KINH DOANH.
62 triệu/m²
So sánh