- nhatotsg.com
- »Tin bán
- »Bán bất động sản
- »Phường 16
- »Quận Gò Vấp
- »Thành phố Hồ Chí Minh
- »HIẾM- CĂN HỘ 2PN- VÀO Ở NGAY- TRUNG TÂM GV
HIẾM- CĂN HỘ 2PN- VÀO Ở NGAY- TRUNG TÂM GV
44 triệu/m²
Thông tin mô tả
Chung cư Thống Nhất, P16; GV
✅ Nhà mới đẹp, vào ở ngay
✅ Căn 2 phòng ngủ, 1wc, tặng nội thất như hình. Căn góc 3 mặt thoáng. View Landmark 81.
✅ Khu an ninh, gần chợ trường học các cấp, ngay UBND P16
✅ Sổ hồng công chứng ngay.
✅ Giá: 1.98 tỷ.
✅ Sổ hồng công chứng ngay.
0702727035 Tâm.
LÊN SÓNG SIÊU PHẨM 4 TẦNG. NHÀ PHỐ KHU CAO TẦNG ĐỒNG BỘ.
6.59 tỷ
43m2
153 triệu/m²Đường Số 3, Quận Gò Vấp
22 giờ trước
120
So sánh -
4.1 tỷ
37m2
111 triệu/m²Quang Trung, Quận Gò Vấp
1 ngày trước
110
So sánh -
3.3 tỷ
18.2m2
181 triệu/m²Quang Trung, Quận Gò Vấp
1 ngày trước
89
So sánh -
HẺM Ô TÔ. KHU AN NINH, DÂN TRÍ - TẶNG FULL NỘI THẤT XỊN.
6.58 tỷ
44m2
150 triệu/m²Bùi Quang Là, Quận Gò Vấp
1 ngày trước
158
So sánh -
8.8 tỷ
67m2
131 triệu/m²Âu Cơ, Quận Tân Bình
1 ngày trước
104
So sánh -
Vị trí đẹp, hoàn công đủ, nhà mới đẹp.
6.36 tỷ
50,4m2
126 triệu/m²Nguyễn Văn Nghi, Quận Gò Vấp
1 tuần trước
158
So sánh -
NHÀ MỚI ĐẸP – PHÁP LÝ CHUẨN – GIÁ TỐT
4.5 tỷ
50m2
90 triệu/m²Phan Huy Ích, Quận Gò Vấp
1 tuần trước
96
So sánh -
5.99 tỷ
42m2
143 triệu/m²Lạc Long Quân, Quận Tân Bình
1 tuần trước
284
So sánh
Tin đăng vừa xem
CĂN HỘ DỊCH VỤ 4 TẦNG - XE HƠI NGỦ TRONG NHÀ.
165 triệu/m²
So sánh
Nhà mới, vị trí đẹp, hẻm nhựa 3m sạch sẽ. ĐS3 - công viên Làng Hoa.
128 triệu/m²
So sánh
CHDV HẺM XE HƠI - 4 TẦNG 10 PHÒNG TRỌ THU NHẬP 40TR/ THÁNG - ĐIỆN NĂNG LƯỢNG MẶT TRỜI
112 triệu/m²
So sánh
LÔ ĐẤT DIỆN TÍCH ĐẸP - HẺM XE HƠI 1 TRỤC ĐƯỜNG BỜ KÈ SÔNG VÀM THUẬN
54 triệu/m²
So sánh
MẶT TIỀN KINH DOANH, CÓ SẴN DÒNG TIỀN, NGANG KHỦNG.
61 triệu/m²
So sánh
VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA, HIẾM NHÀ BÁN, ĐƯỜNG THÔNG THOÁNG VÀ THUẬN TIỆN DI CHUYỂN.
195 triệu/m²
So sánh
Trung Tâm Gò Vấp - Sát Hẻm Xe Hơi - Ngang Chuẩn 4m - Sổ Nở Hậu Tài Lộc - Khu Xây Dựng Cao Tầng
111 triệu/m²
So sánh