- nhatotsg.com
- »Tin bán
- »Tin mua bán
- »Phường 15
- »Quận Tân Bình
- »Thành phố Hồ Chí Minh
- »CHDV DOANH THU 55TR/THÁNG, HỆ THỐNG PCCC. ĐƯỜNG NHỰA RỘNG CHUẨN.
CHDV DOANH THU 55TR/THÁNG, HỆ THỐNG PCCC. ĐƯỜNG NHỰA RỘNG CHUẨN.
121 triệu/m²
So sánh
Thông tin mô tả
Phạm Văn Bạch, Phường 15, Tân Bình
Diện Tích: rộng 5.2m x 20m, vuông vức, sổ công nhận 103/111m²,
Nhà đúc 5 tấm 1trệt, 4lầu, sân thượng,
đang kinh doanh 13 Phòng, 14WC, 3.5tr/1P/1thg. Doanh thu 55tr/1Thg,
Giá chỉ có 12.5 tỷ.
13 phòng. 14WC
LÊN SÓNG SIÊU PHẨM 4 TẦNG. NHÀ PHỐ KHU CAO TẦNG ĐỒNG BỘ.
6.59 tỷ
43m2
153 triệu/m²Đường Số 3, Quận Gò Vấp
22 giờ trước
120
So sánh -
4.1 tỷ
37m2
111 triệu/m²Quang Trung, Quận Gò Vấp
1 ngày trước
110
So sánh -
3.3 tỷ
18.2m2
181 triệu/m²Quang Trung, Quận Gò Vấp
1 ngày trước
89
So sánh -
HẺM Ô TÔ. KHU AN NINH, DÂN TRÍ - TẶNG FULL NỘI THẤT XỊN.
6.58 tỷ
44m2
150 triệu/m²Bùi Quang Là, Quận Gò Vấp
1 ngày trước
158
So sánh -
8.8 tỷ
67m2
131 triệu/m²Âu Cơ, Quận Tân Bình
1 ngày trước
104
So sánh -
Vị trí đẹp, hoàn công đủ, nhà mới đẹp.
6.36 tỷ
50,4m2
126 triệu/m²Nguyễn Văn Nghi, Quận Gò Vấp
1 tuần trước
158
So sánh -
NHÀ MỚI ĐẸP – PHÁP LÝ CHUẨN – GIÁ TỐT
4.5 tỷ
50m2
90 triệu/m²Phan Huy Ích, Quận Gò Vấp
1 tuần trước
96
So sánh -
5.99 tỷ
42m2
143 triệu/m²Lạc Long Quân, Quận Tân Bình
1 tuần trước
284
So sánh
Tin đăng vừa xem
MẶT TIỀN KINH DOANH. GIÁ TRONG HẺM – HÀNG HIẾM KHU VỰC.
105 triệu/m²
So sánh
Hẻm xe hơi, Trung Mỹ Tây 9, khu vực đông dân cư, cao ráo không ngập, có thể kinh doanh buôn bán.
46 triệu/m²
So sánh
HẺM XE HƠI 5M - NGANG 5M - NGAY EMART 2.
133 triệu/m²
So sánh
VỊ TRÍ ĐẸP, HẺM TRƯỚC NHÀ 4M XE HƠI TỚI NHÀ. GẦN EMART PHAN HUY ÍCH, XUNG QUANH TIỆN ÍCH ĐẦY ĐỦ
156 triệu/m²
So sánh