- nhatotsg.com
- »Tin bán
- »Tin mua bán
- »Phường 11
- »Quận Gò Vấp
- »Thành phố Hồ Chí Minh
- »HXT THÔNG. CÁCH MT 100M. NHÀ ĐANG CHO THUÊ 7 TRIỆU/ THÁNG.
HXT THÔNG. CÁCH MT 100M. NHÀ ĐANG CHO THUÊ 7 TRIỆU/ THÁNG.
141 triệu/m²
So sánh
Thông tin mô tả
Nguyễn Văn Khối, Phường 11, Thông Tây Hội.
Diện tích 64.3/75m2 (4 x 17m),
Giá 9 tỷ.
HXT – XE HƠI NGỦ TRONG NHÀ
+ Xác định bán vị trí.
+ Nhà đang cho thuê 7tr/ tháng.
+ HXT thông. Cách MT 100M
+ Sổ mới đẹp.
LÊN SÓNG SIÊU PHẨM 4 TẦNG. NHÀ PHỐ KHU CAO TẦNG ĐỒNG BỘ.
6.59 tỷ
43m2
153 triệu/m²Đường Số 3, Quận Gò Vấp
1 ngày trước
121
So sánh -
4.1 tỷ
37m2
111 triệu/m²Quang Trung, Quận Gò Vấp
2 ngày trước
111
So sánh -
3.3 tỷ
18.2m2
181 triệu/m²Quang Trung, Quận Gò Vấp
2 ngày trước
89
So sánh -
HẺM Ô TÔ. KHU AN NINH, DÂN TRÍ - TẶNG FULL NỘI THẤT XỊN.
6.58 tỷ
44m2
150 triệu/m²Bùi Quang Là, Quận Gò Vấp
2 ngày trước
158
So sánh -
8.8 tỷ
67m2
131 triệu/m²Âu Cơ, Quận Tân Bình
2 ngày trước
104
So sánh -
Vị trí đẹp, hoàn công đủ, nhà mới đẹp.
6.36 tỷ
50,4m2
126 triệu/m²Nguyễn Văn Nghi, Quận Gò Vấp
1 tuần trước
159
So sánh -
NHÀ MỚI ĐẸP – PHÁP LÝ CHUẨN – GIÁ TỐT
4.5 tỷ
50m2
90 triệu/m²Phan Huy Ích, Quận Gò Vấp
1 tuần trước
96
So sánh -
5.99 tỷ
42m2
143 triệu/m²Lạc Long Quân, Quận Tân Bình
1 tuần trước
284
So sánh
Tin đăng vừa xem
Nhà đẹp, rộng đúc 1 lầu , 2 phòng , 3wc cứng cáp. Gần Bệnh viện 175 - sân bay.
131 triệu/m²
So sánh
HẺM THOÁNG – TẶNG FULL NỘI THẤT – GẦN CV LÀNG HOA.
181 triệu/m²
So sánh
NHÀ MẶT ĐƯỜNG RỘNG HƠN 6M, KINH DOANH ĐA NGÀNH - GẦN NGUYỄN ẢNH THỦ.
39 triệu/m²
So sánh