- nhatotsg.com
- »Tin bán
- »Tin mua bán
- »Phường 16
- »Quận Gò Vấp
- »Thành phố Hồ Chí Minh
- »NHÀ THIẾT KẾ RỘNG ĐẸP, HIỆN ĐẠI.
NHÀ THIẾT KẾ RỘNG ĐẸP, HIỆN ĐẠI.
84 triệu/m²
So sánh
Thông tin mô tả
Đường số 9, Phường 16, An Hội Đông
_ DT:101m2 (4.15 × 16m). Nở hậu.
_ Kết cấu: 2 tầng, 2 PN, Phòng khách, bếp, giếng trời thoáng mát.
_ Vị trí đẹp. Thuận tiện giao thông đi Nguyễn Văn Lượng, Quang Trung, Phan Văn Trị ..Tân Bình.
_ Tiện ích vây quanh. Không thiếu thứ gì.
LÊN SÓNG SIÊU PHẨM 4 TẦNG. NHÀ PHỐ KHU CAO TẦNG ĐỒNG BỘ.
6.59 tỷ
43m2
153 triệu/m²Đường Số 3, Quận Gò Vấp
1 ngày trước
121
So sánh -
4.1 tỷ
37m2
111 triệu/m²Quang Trung, Quận Gò Vấp
2 ngày trước
111
So sánh -
3.3 tỷ
18.2m2
181 triệu/m²Quang Trung, Quận Gò Vấp
2 ngày trước
89
So sánh -
HẺM Ô TÔ. KHU AN NINH, DÂN TRÍ - TẶNG FULL NỘI THẤT XỊN.
6.58 tỷ
44m2
150 triệu/m²Bùi Quang Là, Quận Gò Vấp
2 ngày trước
158
So sánh -
8.8 tỷ
67m2
131 triệu/m²Âu Cơ, Quận Tân Bình
2 ngày trước
104
So sánh -
Vị trí đẹp, hoàn công đủ, nhà mới đẹp.
6.36 tỷ
50,4m2
126 triệu/m²Nguyễn Văn Nghi, Quận Gò Vấp
1 tuần trước
159
So sánh -
NHÀ MỚI ĐẸP – PHÁP LÝ CHUẨN – GIÁ TỐT
4.5 tỷ
50m2
90 triệu/m²Phan Huy Ích, Quận Gò Vấp
1 tuần trước
96
So sánh -
5.99 tỷ
42m2
143 triệu/m²Lạc Long Quân, Quận Tân Bình
1 tuần trước
284
So sánh
Tin đăng vừa xem
KẾ BÊN BÀU CÁT, ĐI MẤY BƯỚC RA CHỢ, SIÊU THỊ, TRƯỜNG HỌC, BỆNH VIỆN, SÂN BAY.
96 triệu/m²
So sánh
Nhà Mới, Thiết Kế Hiện Đại. Hẻm Sạch Sẽ, An Ninh, Khu Dân Cư Yên Tĩnh.
151 triệu/m²
So sánh