- nhatotsg.com
- »Tin bán
- »Tin mua bán
- »Phường 5
- »Quận Gò Vấp
- »Thành phố Hồ Chí Minh
- »HÀNG VIP 4 TẦNG HẺM XE HƠI GIÁP BÌNH THẠNH
HÀNG VIP 4 TẦNG HẺM XE HƠI GIÁP BÌNH THẠNH
190 triệu/m²
So sánh
Thông tin mô tả
Trần Bá Giao, Phường 5, An Nhơn, Gò Vấp. Giá 12.9 tỷ
-DT: (3.8 x 22m) CN: 86,9m2
-KC: 1 Trệt 3 Lầu Sân Thượng Trước Sau
-Công Năng: Sân Để Xe Hơi-Phòng Khách- Bếp- 5 Phòng Ngủ- 6WC
👉 Tặng Lại Full Nội Thất Cao Cấp
🎯 Nằm khu vực đường dqh mới, khu dân trí cao, hẻm xe tải có lề đường, khu đáng sống bậc nhất gò vấp, tiện ích xung quanh đầy đủ.
LÊN SÓNG SIÊU PHẨM 4 TẦNG. NHÀ PHỐ KHU CAO TẦNG ĐỒNG BỘ.
6.59 tỷ
43m2
153 triệu/m²Đường Số 3, Quận Gò Vấp
1 ngày trước
121
So sánh -
4.1 tỷ
37m2
111 triệu/m²Quang Trung, Quận Gò Vấp
1 ngày trước
110
So sánh -
3.3 tỷ
18.2m2
181 triệu/m²Quang Trung, Quận Gò Vấp
1 ngày trước
89
So sánh -
HẺM Ô TÔ. KHU AN NINH, DÂN TRÍ - TẶNG FULL NỘI THẤT XỊN.
6.58 tỷ
44m2
150 triệu/m²Bùi Quang Là, Quận Gò Vấp
1 ngày trước
158
So sánh -
8.8 tỷ
67m2
131 triệu/m²Âu Cơ, Quận Tân Bình
1 ngày trước
104
So sánh -
Vị trí đẹp, hoàn công đủ, nhà mới đẹp.
6.36 tỷ
50,4m2
126 triệu/m²Nguyễn Văn Nghi, Quận Gò Vấp
1 tuần trước
159
So sánh -
NHÀ MỚI ĐẸP – PHÁP LÝ CHUẨN – GIÁ TỐT
4.5 tỷ
50m2
90 triệu/m²Phan Huy Ích, Quận Gò Vấp
1 tuần trước
96
So sánh -
5.99 tỷ
42m2
143 triệu/m²Lạc Long Quân, Quận Tân Bình
1 tuần trước
284
So sánh
Tin đăng vừa xem
SÂN TRƯỚC THÔNG THOÁNG. SÁT MẶT TIỀN, HẺM Ô TÔ.
91 triệu/m²
So sánh
Hẻm Ô Tô Nhỏ Vf3 Vào Nhà. Gần Siêu Thị Emart. Đang Cho Thuê 10tr/Tháng.
120 triệu/m²
So sánh
Hẻm xe hơi tránh nhau, khu vực toàn dân trí cao.
205 triệu/m²
So sánh